വീട്ടിലെ പുതിയ അതിഥി 1 [Jack Sparrow]

Posted by

വീട്ടിലെ പുതിയ അതിഥി 1

Veetile Puthiya Adhithikal Part 1 | Author : Jack Sparrow


ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ്,

ഈ സൈറ്റിൽ ഒരുപാട് കഥകൾ വായിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും എഴുതുന്നത് ആദ്യമായിട്ടാണ്.

അതുകൊണ്ട് തന്നെ തെറ്റുകൾ ധാരാളം ഉണ്ടാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, തെറ്റുകൾ  ക്ഷമിക്കണം എന്ന ക്‌ളീഷേ  ഡയലോഗ് ഒഴുവാക്കുന്നു, പകരം തെറ്റുകൾ എന്താണെങ്കിലും അത് കമന്റ് ബോക്സിൽ പറയാവുന്നതാണ്, പരിഹരിക്കാൻ ശ്രമിക്കാം.കീബോര്ഡിന്റെ തെറ്റുകൾ കാരണം അക്ഷരതെറ്റുകൾ ഉണ്ട്. ക്ഷമിക്കുക

ഇത് ഒരു നിഷിധസംഗമം ആണ് ഇഷ്ടമല്ലാത്തവർക്ക് പിന്മാറാം. വായനക്കാർക്ക് ഇഷ്ടപെട്ടാൽ മാത്രം തുടരും. ഇതൊരു സാങ്കൽപ്പിക കഥയാണ്.

 

“എടാ അഭി നിനക്ക് ഇനിയും നേരം വെളുത്തില്ലേ, വീണ്ടും ബോസ്സിന്റെ വഴക്ക് കേൾക്കാനാണോ ഈ കിടത്തം??”

എന്ന അമ്മയുടെ വിളിയിൽ ആണ് ഞാൻ കണ്ണ് തുറക്കുന്നേ, നോക്കുമ്പോൾ സമയം 8 മണി. ഇന്നും അയാളുടെ വായിൽ ഇരിക്കുന്നത് കേൾക്കേണ്ടി വരും എന്ന്  ഉറപ്പിച്ചുകൊണ്ട്  ഞാൻ കട്ടിലിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി. 8:30 ക്ക് ആണ് ഡ്യൂട്ടി തുടങ്ങുന്നത് തൃശ്ശൂരിലെ ട്രാഫിക് കടന്ന് ഇന്നും സമയത്ത് എത്തില്ല എന്നെനിക്ക് ഉറപ്പായിരുന്നു.

 

പെട്ടന്ന് തന്നെ കുളിയും നനയും കഴിഞ്ഞു ബാഗ് ഉം എടുത്തുകൊണ്ട് താഴെ ഇറങ്ങി. ഡൈനിങ്ങ് ടേബിൾ ഇൽ അനിയൻ പുട്ടു കയറ്റികൊണ്ടിരിക്കുന്നു അവനു കോളേജ് ഇൽ പോകാൻ സമയം ആകുന്നതേ ഉള്ളു.

 

എന്നെ കണ്ടതും “നിനക്ക് ഇന്നും കിട്ടിയത് തന്നെ” എന്ന് പറഞ്ഞു ഒരു ഓഞ്ഞ ചിരിയും, അവനോട് സംസാരിക്കാൻ നിന്നാൽ വീണ്ടും സമയം വൈകും എന്നോർത്തുകൊണ്ട് ഞാൻ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ഇരുന്നു.

 

“വേഗം കഴിക്കാൻ എന്തെങ്കിലും കൊണ്ട് വാ അമ്മെ അല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ ദേ ഇറങ്ങട്ടെ” എന്ന പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഞാൻ ഇന്നലെ റെഡി ആക്കി വെച്ച പ്രൊജക്റ്റ് ബാഗ് ഇൽ  ഉണ്ടോ എന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തി സമയം നോക്കുമ്പോ 8:15 ആയിക്കഴിഞ്ഞു.

 

അടുക്കളയിലേക്ക് പോകാൻ നിൽക്കുമ്പോൾ ദേ പുട്ടും കറിയും ആയി ‘അമ്മ വരുന്നു. ഒരു മെറൂൺ സാരിയാണ് വേഷം, ചൂട് കാരണം ബ്ലൗസ് ശരീരത്തിലേക്ക് കൂടുതൽ ഒട്ടി നിൽക്കുന്നുണ്ട്. കുളി കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല എന്ന ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ മനസ്സിലാകുന്നുണ്ട്. സാധാരണ വൈകി എഴുന്നേറ്റാൽ ഞാനും അനിയനും പോയി കഴിഞ്ഞാണ് അമ്മയുടെ കുളി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *