കൊച്ചിയിലെ കുസൃതികൾ 6 [വെള്ളക്കടലാസ്]

Posted by

കൊച്ചിയിലെ കുസൃതികൾ 6

Kochiyile Kusrithikal Part 6 | Author : Vellakkadalas | Previous Part


ആരണയാൾ? ദേവികയുടെ കോളേജ് ദിവസങ്ങളിലേക്ക് ഒരെത്തിനോട്ടം

ദേവിക ചുമരിലെ വാൾ ക്ളോക്കിലേക്ക്‌ നോക്കി. സമയം പുലർച്ചെ നാലുമണി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. അവൾക്ക് ഇനിയും ഉറങ്ങാൻ പറ്റുന്നില്ലായിരുന്നു.പുറത്തെ മഴ എപ്പോഴോ തോർന്നിരിക്കുന്നു. പതിഞ്ഞുകറങ്ങുന്ന ഫാനിന്റെ ശബ്ദവും, അതിനോട് മൽസരിക്കും വിധം കൂർക്കം വലിക്കുന്ന രാജീവിന്റെ ശബ്ദവും ഒഴിച്ചുനിർത്തിയാൽ രാത്രി തീർത്തും നിശ്ശബ്ദം.

ഓരോ കൂർക്കം വലിക്കുമൊപ്പം രാജീവിന്റെ കറുത്തുതടിച്ച ശരീരം പൊങ്ങിത്താണു. അയാളുടെ ഉറക്കം കണ്ട് ദേവികയ്ക്ക് അസൂയ തോന്നി. അവൾ പതുക്കെ കട്ടിലിൽ എഴുന്നേറ്റിരുന്നു. അവൾ ഇരുന്നതോടെ മുഴുത്ത പേരയ്ക്കയ്ക്കൊത്ത അവളുടെ മുലകൾ രണ്ടും താഴേക്ക് തൂങ്ങി. ആ മുലകളിൽ അപ്പോഴും രാജീവിന്റെ കൊഴുത്ത ശുക്ലം ഉണങ്ങിപ്പിടിച്ചിരുന്നു. അവൾ മേശപ്പുറത്തിരുന്നിരുന്ന ജഗ്ഗ് ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ എടുത്തുനോക്കി. ഇല്ല,

അത് കാലിയായിരുന്നു. രാജീവ് തലർന്നുകിടന്നുറങ്ങും മുൻപ് അതിലെ വെള്ളം മുഴുവൻ കുടിച്ചുവറ്റിച്ചിരുന്നു. അവൾ കിടക്കയിൽ നിരങ്ങിനീങ്ങി താഴെ തറയിൽ കാൽ വെച്ചതും ഒരിത്തിരി ശബ്ദത്തോടെ അവളുടെ കൊലുസുകൾ കാൽമുട്ടുകളിൽനിന്ന് അവളുടെ വെണ്ണതോൽക്കുന്ന വണ്ണക്കാൽവഴി കണങ്കാലിലേക്ക് ഊർന്നിറങ്ങി. അവൾ ഒന്ന് നിന്ന് തിരിഞ്ഞുനോക്കി. ഇല്ല രാജീവ് അപ്പോഴും നല്ല ഉറക്കമായിരുന്നു.

ദേവിക എഴുന്നേറ്റ് നിന്നതോടെ അവളുടെ അരയ്ക്കുമീതെ കിടന്നിരുന്ന രാജീവിന്റെ ലുങ്കിയും താഴെ വീണു. അതോടെ അഴകളവുകൾ മുഴുവനും തികഞ്ഞ ആ ഇരുപത്തിരണ്ടുകാരി പുത്തനച്ചിയുടെ വടിവൊത്ത ശരീരം ജനലിന്റെ കർട്ടനിടയിലൂടെ വരുന്ന ഇത്തിരി സ്ട്രീറ്റ് ലൈറ്റ് വെട്ടത്തിൽ തിളങ്ങി. അവൾ ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ താഴെകിടന്ന നൈറ്റ് ഗൗണ് എടുത്തിട്ടശേഷം മുറിയ്ക്ക് പുറത്തുകടന്നു. അവൾ താഴേക്കുള്ള പടവുകൾ ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഗൗണിനകത്ത് അവളുടെ മാംസളമായ ചന്തിപ്പാളികൾ താളത്തിൽ ചാഞ്ചാടി.

താഴെപ്പോയി വെള്ളം കുടിച്ച ശേഷം അവൾ കുറച്ചുനേരംകൂടി അവിടെ നിന്നു. അന്ന് വൈകുന്നേരം അയാളെ കണ്ടതോടെ അവളുടെ ഉറക്കവും മനസ്സമാധാനവും പോയിരുന്നു. അവളും രാജീവും കൂടി പിച്ചവെച്ചുതുടങ്ങിയ സന്തോഷത്തിന്റെ ലോകത്തേക്ക് ഓർക്കാപ്പുറത്ത് വന്ന ഇടിത്തീയായിപ്പോയി അത്. ആശങ്കകൊണ്ട് അവൾക്ക് ശ്വാസംമുട്ടി. കുഴിച്ചുമൂടിയ ഭൂതകാലത്തിന്റെ ഓർമ്മകൾ അവളെ അസ്വസ്ഥയാക്കി. ദേവികയ്ക്ക് എങ്ങിനെയെങ്കിലും തന്റെ ചിന്തകളെ നിയന്ത്രണത്തിലാക്കണമായിരുന്നു. അവൾ എന്തുചെയ്യണമെന്നറിയാതെ ഹാളിലെ സോഫയിൽ ഇരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *