ശാലിനി എന്റെ അമ്മ 3 [വല്ലവൻ]

Posted by

ശാലിനി എന്റെ അമ്മ 3

Shalini Ente Amma Part 3 | Author : Vallavan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

ഒരുപാട് വൈകിയതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. കുറച്ചു വ്യക്തിപരമായ കാരണങ്ങളാൽ തിരക്കായി പോയി. പാർട്ട്‌ 1&2 ഒന്നുകൂടി വായിച്ചിട്ട് പാർട്ട്‌ 3 വായിക്കാൻ ശ്രേമിക്കുക . വൈകിപ്പോയി ക്ഷേമിക്കെ… വലിയ പ്രതീക്ഷകൾ ഇല്ലാതെ വയികുക .. തെറ്റുകൾ മനസ്സിലാക്കി ക്ഷേമികുക .

 

 

“നമ്മൾ ഇന്ന് ജീവിക്കുന്ന സൊസൈറ്റിയിൽ മാത്രമല്ല മനുഷ്യൻ ഭൂമിയിൽ ഉള്ളിടത്തോളം കാലം ഉള്ളതും നടക്കുന്നതും ആയ ഒന്നാണ് അവിഹിതങ്ങളും, പരപുരുഷ ബന്ധങ്ങളും എല്ലാം. ഇതിൽ ഓരോ ആളുകളെ തെറ്റ് പഴിചാരി സമൂഹത്തിൽ അടിച്ചു ഒതുക്കാറുണ്ട് പലപ്പോഴും ഇതിനു ഇര ആകുന്നത് പാവം സ്ത്രീകൾ ആണ്. ഓരോ മനുഷ്യനും വിരൽ അടയാളങ്ങൾ മുതൽ മുഖവും ശരീര ഘടനയും വ്യത്യാസപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു എന്ന് മനസിലാക്കാൻ കഴിവുള്ള മനുഷ്യന് മനുഷ്യരുടെ ഉള്ളിൽ ശരീര അവയവംങ്ങളിലും,

നാടികളിലും ഉണ്ടാവുന്ന വ്യത്യാസങ്ങൾ തിരിച്ചറിയാതെ പോകുന്നു.. അതെ ഉള്ളാൽ ഓരോ മനുഷ്യരും വ്യത്യസ്തരാണ് താൻ ഇങ്ങനെ ആയത് കൊണ്ട് പങ്കാളിയും ഇങ്ങനെ ആവണം എന്ന് വാശിപിടിക്കുന്ന ഇടതാണ് ദാമ്പത്യം, സൗഹൃദം ഒക്കെ ഉലയുന്നത്! ഓരോ മനുഷ്യരുടെ മുഖത്തിന്റെ വെത്യാസം പോലെ അവരുടെ മനസിനും ആഗ്രഹങ്ങൾക്കും വെത്യാസം ഉണ്ടാവും, ഹോർമോൺ ചേഞ്ച്സ്,

ഈസ്ട്രജൻ ഹോർമോൺസ് സ്ത്രീകൾക്കും ഓരോ Sexual Desire ഉണ്ടാക്കും! ആ സത്യം മനസിലാക്കുക അംഗീകരിക്കുക. ഓരോ പുരുഷനും Sexual ഫാന്റസി ഉള്ളപോലെ സ്ത്രീകൾക്കും അത് ഉണ്ടാവും.. 27 വയസ് കഴിഞ്ഞു 45 വയസ്സ് വരെ സ്ത്രീകളിൽ പല രീതിയിൽ ഉള്ള ഹോർമോൺ വ്യത്യാസങ്ങൾ അവരുടെ മനസിനും ഉണ്ടാവുമ്പോൾ ആണ് അവിഹിതങ്ങളിലേക്ക് പോകുന്നത്!

Opinions are subjective but Facts are Facts! Admit!”

 

 

 

 

തുടരുന്നു..

കൂട്ടുകാരൻ: കണ്ടോടാ ഇന്നലെ നൈറ്റ്‌ വന്നതാ.. എന്നാ മുല ആടാ.. എന്നാ കുണ്ടി ആണ് ഈ ചിമിട്ട് ചരക്കിന്.. ഞ്ഞം ഞ്ഞം ഞ്ഞം.. കിട്ടുവാണേൽ ഇതുപോലെ മുല കിട്ടണം ചപ്പാൻ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *