ലൂസ് കണ്ട്രോൾ 3 [Jiya]

Posted by

ലൂസ് കണ്ട്രോൾ 3

Loose Control Part 3 | Author : Jiya

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

സ്നേഹം നിറഞ്ഞ വായനക്കാരെ, ആദ്യ രണ്ട് ഭാഗങ്ങളും വായിച്ചിട്ടു വായിക്കുക

സിജ്ജോ പറയാൻ പോകുന്ന കാര്യം എന്തായിരിക്കുമെന്ന് വിവിക് പിടികിട്ടിയില്ല. എന്തായാലും അവൻ വൈകുന്നേരം ഒരു 6 മണി ആയപ്പോ മിലാനെയും കൂടി അവന്റെ വീട്ടിലെത്തി. അലങ്കാരം ബൾബ് ന്റെ വെട്ടത്തിൽ പൊതിഞ്ഞു നില്കുന്നു വീട് . വൃന്ദ പതിയെ എത്തിക്കോളാം എന്ന് പറഞ്ഞു. അവന്റെ വീട്ടിൽ ബന്ധുക്കർ കുറച്ചു പേര് മാത്രേ ഉള്ളൂ. ബാക്കി എല്ലാരും പോയി കഴിഞ്ഞു. മുകളിൽ ഒരു ബെഡ്‌റൂംമും സ്റൈർകാസ് റൂം ഉം ആണുള്ളത്. അവർ ഹാളിലേക് കയറിയപ്പോ സിജ്ജോ ഇറങ്ങി വരുന്നു. വാടാ പുറത്തോട്ട് നിക്കാം. വൃന്ദയെവിടെ. ” ഇപ്പോ വരും. എന്താടാ കാര്യം. നിന്റെ മുഖത്ത് എന്താ ടെൻഷൻ.?. റിയ എവടെ?. ”

“പറയാം നീ വാ. അവളും കൂടി വരട്ടെ. റിയ മുകളിൽ റസ്റ്റ്‌ എടുക്കുന്നു. അവളുടെ വീട്ടുകാരുമായൊക്കെ ഫോണിൽ സംസാരിക്കുന്നു. ” അപ്പോഴേക്കും വൃന്ദ വന്നു. അവൾ പതിവിലും സുന്ദരിയായി തോന്നി. ഒരു ബ്ലാക്ക് സ്ലീവലസ് ഷിമ്മി പോലൊരു ടോപ്. അതിന്റെ മുകളിൽ കൂടി ഒരു നേർത്ത കറുത്ത ഓവർ കോട്ട്. പിന്നെ മെറൂൺ കളർ പാവാട. മുട്ടിനു താഴെ നിൽക്കും. ടോപ് ഇലൂടെ അവളുടെ മുലച്ചാൽ നല്ല പോലെ കാണാം. പിന്നെ മുലകളുടെ മുഴുപ്പും. പൊക്കിളിന്റെ ഭാഗം നല്ല പോലെ തെളിഞ്ഞു കാണാം വയറിന്റെ ഭാഗത്തു. കോട്ട് ഉണ്ടെങ്കിലും കൈ പൊക്കുമ്പോ കക്ഷം ത്തിന്റെ ചെറിയ കാഴ്ചകൾ കിട്ടുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

അവർ നാലുപേരും കൂടി വീടിന്റെ മുറ്റത്തുള്ള മാവിന്റെ തറയിലേക് ചെന്ന് ഇരുന്നു. സിജ്ജോയുടെ മുഖം ആകെ വിളറി വെളുത്ത ഇരിക്കുവാ

” എന്താടാ കാര്യം നീ പറ ” വൃന്ദ ചോദിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *