ചെറിയമ്മയുടെ വീട്ടിലെ പാലഭിഷേകം [IamGroot]

Posted by

ചെറിയമ്മയുടെ വീട്ടിലെ പാലഭിഷേകം 1

Cheriyammayude Veetile Palabhishekam Part 1| Author : IamGroot


സൂര്യൻ പടിഞ്ഞാറു അസ്ഥമിക്കുന്ന സമയം. ജീപ്പ് ഇറങ്ങി ഞാൻ ചെറിയമ്മയുടെ വീട്ടിലേക്കു നടന്നു. ഞാൻ ചെല്ലുമ്പോൾ മുറ്റം അടിക്കുകയായിരുന്നു ചെറിയമ്മ. അരയിൽ മടക്കി കുത്തിയ നീല നൈറ്റി. മുട്ടിനു തൊട്ടു മുകളിലായി ആ നൈറ്റി നിൽക്കുന്നു.

സ്വർണ്ണനിറ രോമം ഉള്ള കീഴ്ക്കാലുകൾ. മുകളിലേക്ക് പോകുംതോറും ആ കാലുകളുടേെ വെണ്മയും വണ്ണവും കൂടി കൂടി വരുന്നു. ആ കാലുകൾക്കു മാറ്റ് കൂട്ടിക്കൊണ്ട് സ്വർണ്ണ പാദസരങ്ങൾ. ഞാൻ വരുന്ന വഴിക്കു തിരിഞ്ഞു നിന്നാണ് ചെറിയമ്മ മുറ്റം അടിക്കുന്നത്. കുനിഞ്ഞുള്ള നില്പിൽ ആ നിതംബം തള്ളി നിൽക്കുന്നു. കുറെ നാളുകൾക്കു ശേഷമുള്ള ആ കാഴ്ച ഞാൻ കുറച്ചു നേരം നോക്കി നിന്നു.

“കണി കൊള്ളാം”. ഞാൻ മനസ്സിൽ വിചാരിച്ചു.

ഞാൻ അർജ്ജുൻ. 22 വയസ്സ്. ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ് റിസൾട്ടു കാത്തിരിക്കുന്ന സമയത്താണ് ചെറിയമ്മയുടെ വിളി. ചെറിയമ്മയുടെ അച്ഛന് സുഖമില്ല എന്നും കുറച്ചു ദിവസം അവിടെ പോയി നിൽക്കാൻ പറ്റുമോ എന്നും ചോദിച്ചായിരുന്നു വിളി. ചെറിയച്ഛൻ, അതായത് എന്റെ അച്ഛന്റെ സ്വന്തം അനിയൻ, ഗൾഫിൽ പോയി കുറച്ച് നാളുകൾക്ക് ശേഷമാണ് ചെറിയമ്മയുടെ അച്ഛന് സുഖമില്ലാതായത്. അന്നു മുതൽ ചെറിയമ്മ അവരുടെ വീട്ടിലാണ്.

ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ് റിസൾട്ടു വരുന്നതിനുമുമ്പെ പണിക്കുപോയി കുറച്ച് പൈസ ഉണ്ടാക്കാൻ വിചാരിച്ചിരുന്ന സമയത്താണ് ഈ വിളി. ആദ്യം മടി തോന്നിയെങ്കിലും പിന്നീട് ചെറിയമ്മയെ കുറിച്ച് ഓർത്തപ്പോൾ വരാമെന്നു തീരുമാനിച്ചു. ചെറിയമ്മ ഒരു ആറ്റൻ ചരക്കാണ് എന്നതു തന്നേ കാരണം. 29 വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമുള്ള ചെറിയമ്മക്ക് മുന്നഴകും പിന്നഴകും വേണ്ടുവോളം ഉണ്ടായിരുന്നു .

36 സൈസ് വരുന്ന ഉരുണ്ട മുലകളും വിരിഞ്ഞ ചന്തിയും കൊഴുത്ത കാലുകളും കൈകളും ഒക്കെ ആയി ഒരു ഒത്ത ചരക്ക്. ചെറിയച്ഛന്റെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ അന്ന് തൊട്ടെ എനിക്ക് ചെറിയമ്മയിൽ ഒരു കണ്ണുണ്ട്. വീട്ടിൽ മിക്കപ്പോഴും നൈറ്റി മാത്രം ധരിച്ചിരുന്ന ചെറിയമ്മയുടെ ഇടയ്ക്കുള്ള മുലചാലുകളുടെ ദർശനമാണ് ചെറിയമ്മയോടുള്ള എന്റെ കാമത്തിന് തിരി കൊളുത്തിയത്. കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞ് പെട്ടന്നു തന്നെ ചെറിയച്ഛൻ ഗൾഫിലേക്ക് പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *