ഭാര്യയുടെ അനിയത്തി [ജിമ്മൻ ജോണി]

Posted by

ഭാര്യയുടെ അനിയത്തി

Bharyayude Aniyathi | Author : Jimman Johny


 

ഇത്‌ സത്യത്തിൽ ഉണ്ടായ ടോപ്പിക്ക് ആയത് കൊണ്ട് ഒരുപാട്ഫാന്റസി ഒന്നും ഉണ്ടാകില്ല .. തെറ്റുണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക !

അർസി  എന്നാണ് അവളുടെ പേര് .. ലോക സുന്ദരി ആണെന്നോ  സെക്സ് ബോംബ് എന്നോന്നും പറയാൻ പറ്റില്ല . എങ്കിലും നല്ലസുന്ദരിയാണ് അവൾ , അഞ്ചടി അഞ്ച് ഇഞ്ചു ഉയരവുംഅതിനൊത്ത  ശരീരവും ആവറേജ് നിറവും ..

മുലകൾ ചക്കപോലത്തേത് ഒന്നുമല്ല എങ്കിലും നല്ല റൌണ്ട് ഷേപ്പ് ൽ മുൻപോട്ട്തള്ളി നിൽക്കുന്ന മുലകളും  പുറകിലേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന വലിയകുണ്ടിയും അത് ഒരു ഒന്ന് ഒന്നര ചേല് ആണ് കാണാൻ .. അവളുടെവലിയ കുണ്ടിയെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞു അവളെ ഉമ്മ അവളെ ‍കളിആക്കറുണ്ട്

പെണ്ണ് ഒരു പ്രതേക സ്വാഭവക്കാരിയാണ് .. ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു  ഉപ്പകെട്ടിച്ചു വിടാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ .. പ്രേമമോ മറ്റുംഒന്നുമില്ല ..

പ്രേമം ഇല്ലാത്തത് ഡീസന്റ് ആയത് കൊണ്ടൊന്നുമല്ല  ചിലർ അങ്ങനെയാണ് നാണം കൂടിയത് കൊണ്ടോകോൺഫിഡൻസ് കുറയുന്നത് കൊണ്ടോ ആഗ്രഹങ്ങളും കാമങ്ങളുംഎല്ലാം മനസിൽ ഒതുക്കി ജീവിക്കും . അങ്ങനെ ഉള്ളവർക്കാണ്യഥാർത്ഥത്തിൽ കാമം കൂടുതൽ എന്നതാണ് സത്യം . കഴിവുകൾകൊണ്ട് പെണ്ണ് സ്മാർട്ട് ആണ് അത്യാവശം നല്ല രീതിയിൽ പാട്ട് പാടും. ടെക്നിക്കൽ പരമായി ചില കഴിവുകൾ ഒക്കെ ഉണ്ടെങ്കിലും നാണംകൂടുതൽ ആയത്കൊണ്ട് പുറത്തുള്ളവരോട് അടുപ്പം കുറവാണ്  വീട്ടിൽ ആരെങ്കിലും ഗസ്റ്റ് ചെന്നാൽ പോലും  അവരുടേ മുൻപിൽഒന്നും പോകാതെ മാറി നിൽക്കും .

ഉമ്മയോ മറ്റോ അങ്ങനെ ചെയ്യണ്ടഎന്ന് പറഞ്ഞാൽ ചൂടാകും .. അത്‌കൊണ്ട് ഉമ്മ ഇപ്പോൾ അവളെഉപദേശിക്കുന്നത് നിർത്തി .. ഇനി കാര്യത്തിലേക്ക് വരാം . അവൾ പ്ലസ്ടു ൽ പഠിക്കുമ്പോഴാണ് അവളുടെ ഇത്തയുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞത് . നേരത്തെ പരിചയമുള്ള കുടുംബത്തിലേ പയ്യൻ ആണ് അവളെകെട്ടിയത് അവരുടേ വീടുകൾ തമ്മിൽ ഒരു km ന്റെ ദൂരം പോലും ഇല്ല   . പേര് ഫർഹാൻ . ആദ്യം ഒന്ന് ഫര്ഹാനിനു അർസിയോട്  കാമമോമറ്റ് മോശമായ രീതിയിൽ ഉള്ള വിചാരമോ വികാരമോ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *