ഡെയ്സി 4 [Benhar]

Posted by

ഡെയ്സി 4

Daisy Part 4 | Author : Benhar

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

ആദ്യ പാർട്ട്‌ വായിക്കാത്തവർ അതു വായിച്ചിട്ട്. ഈ പാർട്ട്‌ തുടർന്നു വായിക്കു.

 

NB:- ഇതു ഡെയ്സി എന്ന കഴിപ്പിയുടെ കഥ ആണു. ഡെയ്സിയെയും മിബിനെയുo മനസിൽ കണ്ട ആണ് ഈ കഥ എഴുതുന്നത്. ഡെയ്സി എന്ന പെണ്ണിനും വേണ്ടത് കൊടുക്കാൻ ശ്യാമിനു കഴിഞ്ഞില്ല. ഒലക്ക പോലത്തെ കുണ്ണ ഉണ്ടായിട്ടു കാര്യാo ഇല്ല എന്നത് മാത്രമേ ശ്യാമിന്റെ കഥ പത്രം കൊണ്ടു ഉദ്ദേശിചൊള്ളു. ആ ഒരു രീതിയിൽ ചിന്തിച്ചു ഈ കഥ വായിക്കു. പിന്നെ സെക്സ് അതു വേറെ ഒരു ആംഗിളിൽ പറയാൻ ആണു നോക്കിയത്. മിബിൻ കാണുന്നത് മാത്രമേ വിവരിച്ചു എഴുതാൻ നോക്കിയിട്ടുള്ളു. തുടർന്നു വായിക്കുക.

 

 

കട്ടിലിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റ ശരത് നേരെ ഡെയ്സിയുടെ പുറകിൽ വന്നു നിന്നു. മിബിനു വെക്തമായി കാണാം കുലച്ചു നിൽക്കുന്ന ശരത്തിന്റെ കുണ്ണ. ശരത് കുണ്ണ മമ്മയുടെ കുണ്ടിയിലേക്ക് വച്ചു. അതു ആ കുണ്ടികൾ ഇടയിൽ കേറി ഇരുന്നു.

മമ്മയുടെ കുണ്ടിയുടെ ചൂട് കൊണ്ടു അതു വലുതാകുന്നത് മിബിൻ കണ്ടു. ശർത് അതു അവിടെ ഇട്ടു ഉരക്കാൻ തുടങി. മമ്മി ആണേൽ ഒന്നും ചെയ്യാതെ നിന്നു കൊടുക്കുന്നതാണ് മിബിൻ കാണുന്നത്. കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ ഉരച്ചിട്ടു മമ്മയുടെ ചെവിയിൽ ശരത് എന്തോ പറഞ്ഞു അപ്പോൾ മമ്മ ചിരിച്ചു. അവൻ പറഞത് എന്താണ് എന്നു മിബിനു വ്യക്തമായില്ല.

പിന്നെ മിബിൻ കാണുന്നത് മമ്മി ഹെയർ ഡ്രയർ താഴെ വെച്ച് ശരത്തും മമ്മയും കട്ടിലിന്റെ അടുത്താക്കു നടക്കുന്നു. കട്ടിലിന്റെ അടുത്ത് എത്തിയ ശരത് ആദ്യം കട്ടിലിൽ കിടന്നു.

കട്ടിലിൽ കിടക്കുന്ന ശരത്തിനെ നോക്കി ചിരിക്കുന്ന മമ്മ . പിന്നെ കണ്ടത് മിബിനു ചിന്തിക്കാവുന്നതിലും അപ്പുറo ആയിരുന്നു. കട്ടിൽ കിട്ടിലിൽ കിടക്കുന്ന ശരത്തിന്റെ മുഖത്തു രണ്ടു രണ്ടു കാലും വച്ചു നിൽക്കുന്നു മമ്മി . പിന്നെ മമ്മി പതിയെ താഴുന്നു. മമ്മയുടെ പൂറു ശരത്തിന്റെ വായയിൽ വെച്ചു കൊടുത്തു. ശരത് അതു നക്കാൻ തുടങ്ങി. മമ്മ ചുണ്ട് കടിക്കുന്നത് മിബിനു കാണാം പിന്നെ അതു ആസ്വദിച്ചു മമ്മയുടെ കണ്ണുകൾ അടയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *