ഷെബിന 3 [Lijina]

Posted by

ഷെബിന 3

Shebina Part 3 | Author : Lijina

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

കല്യാണ പിറ്റേന്ന് ആയത്കൊണ്ട് വീട്ടിൽ എല്ലാരും ഉണ്ട്. കാദറും അയിഷയും പണികളൊക്കെ കഴിഞ്ഞു മകനെയും മരുമകളെയും കാത്തിരിപ്പാണ്.

 

അങ്ങനെ അവർ വീട്ടിലെത്തി. ഷെബീനയ്ക് ആയിഷ അവളുടെ റൂം കാണിച്ചു കൊടുത്തു. അത്യാവശ്യം വലിപ്പം ഉണ്ട്. സംഗതി പട്ടിക്കാട് ആണെങ്കിലും ഇന്റീരിയർ ഒകെ ഇഷ്ടമായി, ഗൾഫുകാരൻ അല്ലെ, അതിന്റെ ഒരു ഗുണം കാണാനുണ്ട്. ബാത്‌റൂമിൽ കേറിയപോ ശെരിക്കും ഞെട്ടി, എല്ലാം ഒരു യൂറോപ്യൻ രീതി. ശെരിക്കും ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. അമ്പരപ്പൊക്കെ മാറി, ആദ്യം വിചാരിച്ചു, കല്യാണം പ്രമാണിച്ചു നമ്മളെ റൂം മാത്രം ഇങ്ങനെ ആകിയതാണെന്ന്. പിന്നെ ഓരോരോ റൂം കണ്ടപ്പോ മനസിലായി അല്ല, അത്യാവശ്യം ഉണ്ടാക്കിയിട്ടുണ്ട് കിളവനും മക്കളും. ഉമ്മയുടെ നടപ്പു കാണുമ്പോ എനിക്ക് ശെരിക്കും നല്ല ഇളക്കം തട്ടുന്നുണ്ട്, എന്താണെന്ന് അറിയില്ല, ഫാമി അമ്മായിടെ കരസ്പർശം എന്നെ ഒരു ലെസ്ബിയനും കൂടി ആക്കിയോ എന്നൊരു സംശയം ഇല്ലാതില്ലാതില്ല.

ഒകെ കാണിച്ചു വിവരിച്ചു തന്നു. അതിൽ ഒരു കാര്യം മാത്രം കൗതുകം ഉണ്ടാക്കി. ഉമ്മാന്റേം ഉപ്പയുടെയും റൂമിൽ ഒരു പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള ഊഞ്ഞാൽ. അതെന്തിനാണെന്ന് മാത്രം ഉമ്മ പറഞ്ഞില്ല, ഞാൻ ചോദിച്ചിട്ടും ഇല്ല. സമയം ആകുമ്പോ അന്വേഷിക്കാം എന്ന് വെച്ചു.

അന്നത്തെ ദിവസം മൊത്തം പരിചയപ്പെടലും, കുശലാന്വേഷണവും, പെണ്ണുങ്ങളുടെ കമ്പി വർത്തമാനങ്ങളും ആയിരുന്നു. ചില മുതിർന്ന പെണ്ണുങ്ങൾ ഇന്നലെ രാത്രി എങ്ങനെ ഉണ്ടായിരുന്നു? സുഖിച്ചോ? കുണ്ടിയിൽ ചെയ്തോ എന്നൊക്കെ വരെ ചോദിക്കുന്നു. എനിക്ക് കൗതുകവും നാണവും, എന്തൊക്കെയോ ആയിട്ടുള്ള ഒരു വികാരം ആയിരുന്നു. ഇതിനിടയിൽ ഉപ്പയെ കണ്ടപ്പോ ഉപ്പ ചെറുതായി ചിരിച്ചു. എ ചിരിയിൽ എന്തൊക്കെയോ മിന്നിമറഞ്ഞപോലെ. ആഹ് എന്തെങ്കിലും ആകട്ടെ. വരുന്നപോലെ നോക്കാം. ഞാൻ എന്തായാലും എന്തിനും തയ്യാറായി, ഇത്രേം പൂത്ത പൈസ ഉള്ള വീട്ടിൽ ആസ്വദിച്ച് ജീവിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.