റബർ എസ്റ്റേറ്റിലെ ഒളിജീവിതം 3 [കാട്ടാളൻ]

Posted by

റബർ എസ്റ്റേറ്റിലെ ഒളിജീവിതം 3

Rubber Estatile Olijeevitham Part 3 | Author : Kattalan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ] 


Disclaimer:- ഇത് ബൈസെക്സും യൂറിൻ സെക്സും ന്യുടിസവും incest  ഉൾപ്പെടുന്ന കൂടിയ ഫെറ്റിഷ് കഥയാണ്. അറപ്പുള്ളവരും അത്രമേൽ കഴപ്പില്ലാത്തവരും വായിക്കരുത്. ഈ പാർട്ട് ഇത്ര താമസിച്ചു പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു.


ഞങ്ങളുടെ കുണ്ണയിൽ നിന്ന് പിടി വിട്ട് ആൻ്റി അങ്കിളിനെ പിടിച്ച് മുറ്റത്ത് മണ്ണിൽ കിടത്തി. എന്നിട്ട് ഇച്ചായൻ്റെ തലയ്ക്ക് മുകളിൽ എന്നെ തിരിച്ചു നിർത്തി. എന്നിട്ട് എന്നോട് ഇച്ചായൻ്റെ മുഖത്തേക്ക് ഇരിക്കാൻ പറഞ്ഞു. എൻ്റെ കൂതിതുള ഇച്ചായൻ്റെ മുഖത്തേക്ക് താഴ്ന്നു. ഇച്ചായന് കാര്യം എന്നെക്കാൾ മുന്നേ പിടി കിട്ടി.

എൻ്റെ ചന്തിയിൽ വട്ടം പിടിച്ച് ഇച്ചായൻ എൻ്റെ കുട്ടനെ വായിലെടുത്തു. ഞാൻ ഇച്ചായൻ്റെ കുണ്ണയിലേക്ക് കമഴ്ന്ന് വീണു. ഇച്ചായൻ്റെ കരിവീരനെ ഞാൻ ഒറ്റ വലിക്ക് വായിലാക്കി. ഇച്ചായൻ എൻ്റെ കുണ്ണയും ഇച്ചായൻ്റെ കരിവീട്ടി കുണ്ണയെ ഞാനും നുണഞ്ഞു. ആൻ്റി അത് കണ്ട് ചുണ്ട് കടിച്ച് കാമത്തോടെ ഞങ്ങളെ നോക്കിക്കൊണ്ട് കൊഞ്ചി പറഞ്ഞു. ഞാൻ ചിക്കൻ റെഡി ആക്കട്ടെ….

ഇച്ചായൻ എൻ്റെ കുണ്ണ നുണയുമ്പോൾ ഞാൻ ഇച്ചായൻ്റെ കുണ്ണ ഉമ്മ വെച്ചു നുണഞ്ഞു. ഇച്ചായൻ സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞുകൊണ്ട് കുണ്ണ എൻ്റെ വായിലേക്ക് തള്ളി തന്നു. ആൻ്റി അൽഫാം അടുപ്പ് റെഡിയാക്കിറെഡിയാക്കി. നല്ല മുളക് പുരട്ടിയ ചിക്കൻ ഗ്രില്ലിലേക്ക് പതുക്കെ ഇട്ടു. തീ കനലിൽ അൽഫാം വെന്ത മാദക മണം ഞങ്ങളുടെ മൂക്കിൽ അടിച്ചു കയറി.

ആ മണത്തിൻ്റെ ആവേശത്തിൽ ഞങ്ങൾ പരസ്പരം കുണ്ണ ആഞ്ഞ് ഊമ്പി… ഇച്ചായൻ്റെ ചുവന്ന കുണ്ണമകുടം തൊലി പൊളിച്ചു ഞാൻ നാവു ചുഴറ്റി ഊമ്പി…. ഇച്ചായന് പെട്ടെന്ന് തന്നെ വെടി പൊട്ടി. ഇച്ചായൻ്റെ മധുരപ്പാൽ ഞാൻ നുണഞ്ഞ് വലിച്ചെടുത്ത് വായിലിട്ട് കുളുകുളുപ്പിച്ച് കുടിച്ചിറക്കി. ഇച്ചായൻ എൻ്റെ കൂതിതുള മണപ്പിച്ചു നക്കി.