കൂട്ടുകാരന്റെ ഉമ്മ [രാധ]

Posted by

കൂട്ടുകാരന്റെ ഉമ്മ 2

Koottukarante Umma Part 2 | Author : Radha

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


ഒരു ദിവസം ഉച്ച കഴിഞ്ഞ് അത് വഴി പോയപ്പോളാണ് കടയിൽ വീണ്ടും അനസിന്റെ ഉമ്മ മാത്രേ ഉള്ളെന്ന് കണ്ടത്. റോഡിലും ആളില്ല. വണ്ടി സൈഡാക്കി കടയിലേക്ക് കയറി, കണ്ടതും അവളൊന്നു ചിരിച്ചു. മുമ്പിലെ ചില്ലു മേശ നിറയേ പലഹാരങ്ങളും മിഠായി കുപ്പികളും കാരണം അവളുടെ മുഖം മാത്രേ പുറത്ത് നിന്നും കാണൂ, പോരാത്തതിന് വെയിൽ അടിക്കാതിരിക്കാൻ കടക്ക് പുറത്ത് ചാക്ക് വലിച്ചു കെട്ടീട്ടും ഉണ്ട്. ഞാൻ അകത്തേക്ക് കയറി അവളുടെ സൈഡിലായി നിന്ന് മടക്കി കുത്തിയ മുണ്ടിനടിയിലൂടെ കയ്യിട്ട് ഷഡിയിൽ നിന്നും കുണ്ണ പുറത്തേക്കെടുത്തിട്ടു..

“അള്ളാ.. എന്താണീ കാട്ടണത്.. ആരേലും വരും ”

“ആരും വരൂല.. നീ അതൊന്ന് ഊമ്പിതാ ”

“പോയി നിന്റെ പെമ്പ്രന്നോത്തിയോട് പറ ”

“അവൾക്ക് നിന്റെ കഴിവില്ലാത്തൊണ്ടല്ലേ നിന്നെ തേടി വരുന്നേ ”

ഞാൻ അവൾക്ക് മുമ്പിലൂടെ കുനിഞ്ഞൊരു സിഗരറ്റ് എടുത്ത് കത്തിച്ചു. എന്നിട്ട് അവളുടെ തല പിടിച്ചു അരയിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു. പക്ഷെ അവളെന്റെ കൈ തട്ടി മാറ്റി മുഖം തിരിച്ചു. ഞാനും വിട്ടു കൊടുക്കാതെ അരയിട്ട് ആട്ടി പടവലം പോലെ താഴേക്ക് തൂങ്ങി കിടന്ന കുണ്ണ ആട്ടി കാണിച്ചു.. അവൾ മുഖം പൊത്തി ചിരിച്ചോണ്ട് കയ്യിലിരുന്ന പേനകൊണ്ട് അണ്ടിയിൽ പയ്യെ തോണ്ടാനും തട്ടാനും തുടങ്ങി അതിന്റെ പ്രതിഫലനം എന്ന രീതിയിൽ അവൻ ചെറുതായി ഉണരാൻ തുടങ്ങിയപ്പോളാണ് ഉമ്മാന്ന് വിളിച്ചു അനസിന്റെ ഭാര്യ ജസീല കടയിലേക്ക് കയറി വന്നത്. വന്ന വരവിൽ കണ്ടത് പടവലം പോലെ തൂങ്ങി കിടക്കുന്ന എന്റെ കുണ്ണയിൽ പേനകൊണ്ട് തോണ്ടി കളിക്കുന്ന അമ്മായിയമ്മയെ അവളൊന്നും പറയാതെ തിരിഞ്ഞോടി. ഞാനും സുഹറയും എന്ത് ചെയ്യുന്നറിയാതെ ഒരു നിമിഷം പകച്ചു..

“നീ പോകാൻ നോക്ക് ” പെട്ടന്ന് സുഹറ വീണ്ടും നോർമലായി..