പണിക്ക് വന്ന വീട്ടിലെ ചേച്ചി [അനന്ദു]

Posted by

പണിക്ക് വന്ന വീട്ടിലെ ചേച്ചി

Panikku Vanna Veetile Chechi | Author : Ananthu


ഹായ്, എന്റെ പേര് അനന്തു എന്നാണ് , ഞാൻ എന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടായ രതി അനുഭവങ്ങളാണ് ഈ ഫസ്റ്റ് പാർട്ടിൽ പറയുന്നത്. അത് പിന്നീട് വളർന്നു ഒരു കുക്കോൾഡ് സെക്സ് വരെ എത്തിയ കാര്യങ്ങൾ അടുത്ത ഓരോ പാർട്ടിലും പറയാം.

എറണാകുളത്താണ് എന്റെ വീട്, അവിടെ തരക്കേടില്ലാതെ എലെക്ട്രിക്കൽ വർക്കും പ്ലബിങ് വർക്കും ഒക്കെ ചെയ്ത് കഞ്ഞി കുടിച്ചു പോകുന്നു. വർക്കിന്‌ കയറി കഴിഞ്ഞാൽ മടി പിടിക്കാതെ വൈകീട്ട് വരെ ചത്തു പണി എടുക്കാറുണ്ട്, വേറെ ഒന്നിലേക്കും ശ്രെദ്ധ പോകാറില്ല. എപ്പോഴെങ്കിലും അതിനൊരു മാറ്റം ഉണ്ടാവുക ഏതേലും ചേച്ചിമാരോ ആന്റിമാരോ ആവും കാരണം. ഇൻട്രോവെർട്ട് ആണെങ്കിലും സന്ദർഭം കിട്ടിയാൽ സീൻ പിടിക്കൽ പതിവാണ്,

രാത്രിതേക്കു ആവശ്യം വരും അതു കൊണ്ട് തന്നെ..ഹ ഹാ.. ഇലക്ട്രിക്കൽ മെയിന്റനൻസ് ആണെങ്കിൽ മദാലാസ ആയ ഒരു ആന്റി എന്തായാലും കാണും. ചില ചേച്ചിമാർക്ക് ഭയങ്കര സുഷ്‌കാന്തി ആണ് നമ്മളോട് ഇടപെഴുകുവാൻ. ഈ ചേച്ചി ചേച്ചി എന്നൊക്കെ ഞാൻ അധിസംബോധന ചെയ്യുന്നുണ്ടെങ്കിലും പ്രായം നോക്കുവാണേൽ എന്നേലും ഇളയതോ സമപ്രായക്കാരോ ആവും ഇവളുമാരൊക്കെ.

എന്നാലും കല്യാണം കഴിഞ്ഞ സ്ത്രീകളെ വാക്ക് കൊണ്ട് ഇച്ചിരി ബഹുമാനം കൊടുക്കില്ലേ, അങ്ങിനെ പറഞ്ഞന്നേ ഒള്ളു. അങ്ങിനെ കുഞ്ഞു കുഞ്ഞു ചൂടൻ അനുവങ്ങളുമായി മുന്നോട്ടു പോവുമ്പോഴാണ് ആ വീട്ടിൽ ഞാൻ പണിക്ക് പോവുന്നത്.ഹൌസ് വാർമിങ്ങിനു മുൻപുള്ള ചില ഫൈനൽ പണികളാണ് ചെയ്തോണ്ടിരുന്നത്. അവിടെ വെച്ചാണ് ആ ചേച്ചിയെ ആദ്യമായി കാണുന്നത്.

ചേച്ചിയെ കുറിച്ച് പറയാം, ചേച്ചിയുടെ പേര് സ്മിത എന്നാണ്. പിള്ളേര് പറയണ പോലെ സിനിമ നടീടെ ചായ എന്നൊന്നും പറയണില്ല. കണ്ടാൽ ഏതവന്റെയും സാമാനം കമ്പി ആവുന്ന മുതൽ, നല്ല വെളുത്തു ആവശ്യത്തിന് ഉയരവും വണ്ണവും കാണും. ഒരു കുട്ടി ഉണ്ട്, പ്രസവം കഴിഞ്ഞത് കൊണ്ട് തന്നെ മുലയോക്കെ ഒരു മുപ്പത്തി ആറ് കാണും, ചന്തി ഒക്കെ ആവശ്യത്തിനുള്ള സൗന്ദര്യം ഉണ്ട്. വീട്ടിലൊക്കെ ചേച്ചി ചുരിദാറും സാരിയിലുമൊക്കെ ആണ് കാണാറ്.