മമ്മിയുടെ സീൻ [Rehan]

Posted by

മമ്മിയുടെ സീൻ

Mammiyude Seen | Author : Rehan


ഇവിടെ ഞൻ പറയാൻ പോകുന്ന കഥ എൻ്റെ തന്നെ അനുഭവ കഥ ആണ് .ഞൻ താമസിക്കുന്നത് വായനാട്ടിൽ ആണ് എൻ്റെ വീട്ടിൽ പപ്പാ ,മമ്മി ഒരു അനിയനും ആണ് ഉള്ളത് .പപ്പാ ഒരു പ്രൈവറ്റ് കമ്പനിയിൽ ആണ് ജോലി .അത് ഷിഫ്റ്റ് ആണ് ചില ദിവസം രാത്രീയ് ആണ് ഡ്യൂട്ടി .എൻ്റെ മമ്മി ടീച്ചർ ആണ് അധീവ സുന്ദരി ആണ്.കണ്ടാൽ ശ്രീവിദ്യ പോലെ തന്നെ .

നല്ല വെളുത്തു തുടുത്ത മമ്മിയുടെ ചന്തിയും മുലകളും കാണുബോൾ എൻ്റെ കുണ്ണ കമ്പി അകാൻ തുടങ്ങും.മമ്മി ഷഡി ഇടത്തെ ആണ് വീട്ടിൽ കൂടെ നടക്കുക

 

 

മിക്ക ദിവസങ്ങളും ഞൻ രാത്രയിൽ മൂത്രം ഒഴിക്കാൻ ആയി വീടിന്റെ ഉള്ളിൽ തന്നെ ഉള്ള ബാത്‌റൂമിൽ പോകുബോൾ പപ്പയും മമ്മിഉം ഒരു കളി എല്ലാ കഴിഞ്ഞു മൂത്രം ഒഴിക്കാനും കഴുകാനും ആയി ബാത്രൂമിൽ പിറന്നപടി നില്പുണ്ടാകും.

എന്നെ കാണുബോൾ പപ്പാ വേഗം പോയ്‌ റൂമിൽ കയറും പാവം മമ്മി അപ്പോൾ നൂൽബന്ധം പോലും ഇല്ലാതെ ആ മൂത്രം ഒഴിക്കുന്ന കാഴ്ച ആണ് കാണുന്നത് .എന്നെ കാണുബോൾ മമ്മി വേഗം തന്നെ എഴുന്നേറ്റു ഒരു ചമ്മിയ ചിരിയോടെ കൊഴുത്തു പുറത്തേക്കു തള്ളി നിൽക്കുന്ന പൂറു കാണിച്ചു റൂമിന്റെ ഉള്ളിലേക്കു പോകും .

രാവിലെ എഴുനേറ്റു നോക്കുമ്പോൾ ഒരു പുതപ്പിന്റെ അകത്തു ആയിരിക്കും അവർ രണ്ടാളും അത് കൊണ്ട് ഒന്നും കാണാം പറ്റില്ല.

 

കളി കഴിഞ്ഞു തുണി ഒന്നും ഇല്ലത്തെ ആണ് കിടക്കുക. രാവിലെ പാപ്പ എഴുനേറ്റു ബാത്‌റൂമിൽ പോകുന്ന ടൈമിൽ ഞൻ മെല്ലെ വീടും റൂമിന്റെ അകത്തേക്ക് ചെല്ലും മമ്മി കാപ്പി ഉണ്ടാക്കും എന്ന് പറഞ്ഞ് കൊണ്ട് അപ്പൊ കാണാം മമ്മി എണീറ്റ് നൈറ്റ് മുല വരെ പൊക്കി ബ്രായുടെ ഹൂക് ഇടുന്നത് താഴെ മമ്മിയുടെ വെളുത്ത തുടുത്ത നിൽക്കുന്ന പൂറും അതിൽ നിന്ന് ഒലിച്ചിറങ്ങുന്ന പാലും കാണാം .എന്നെ കാണുബോൾ മമ്മി വേഗം പുറകോട്ടു തിരിഞ്ഞു നില്കും പൂറു കാണാതിരിക്കാൻ അപ്പൊ മമ്മിയുടെ തടിച്ചു കൊഴുത്തു വെളുത്ത ചന്തി കണ്ടു ഞൻ ഞൻ വാണം വിടാൻ ആയി വേഗം ബാത്‌റൂമിൽ പോകും.