ലത എന്റെ അമ്മ [MMS]

Posted by

ലത എന്റെ അമ്മ

Latha Ente Amma | Author : MMS


ലത എന്റെ അമ്മ.എന്റെ അമ്മയിൽ ഉണ്ടായ അനുഭവം.43 വയസ്സ് പ്രായം 5.2ഉയരം ഇരുനിറം കൊഴുത്തുരുണ്ട ശരീരം.ഞാൻ കോളേജിൽ പഠിക്കുന്ന സമയം. ഞാനും എന്റെ വീടിന്റെ കുറച്ചപ്പുറത്തുള്ള വീട്ടിലെ സൽമയും ഒരുമിച്ചായിരുന്നു കോളേജിൽ പോയിരുന്നത്.ചില ദിവസങ്ങളിൽ കോളേജ് കഴിഞ്ഞു അവൾ വീട്ടിൽ പോവാതെ ഇരുട്ടിനോട് അടുക്കുഓളം തമാശയും പറഞ്ഞ് എന്റെ വീട്ടിൽ തങ്ങും.ഒരു ദിവസം ഞങ്ങൾ കോളേജ് വിട്ട് നേരത്തെ എത്തി. ബെൽ അടിച്ചു വാതിൽ തുറക്കുന്നില്ല.സൽമ വീടിനു ചുറ്റും നോക്കി റീന അമ്മയെ ഇവിടെയെങ്ങും കാണുന്നില്ലല്ലോ. വീടും ലോക്കാണ് ഈ അമ്മ എവിടെ പോയികിടക്കുവാ…സൽമ വാ നമുക്കൊന്നു നോക്കാം.ഞങ്ങൾ ബാഗ് ഉമ്മറത്തുവെച്ച് തോട്ടത്തിലൂടെ നടന്നു അപ്പുറത്തെ വീട്ടിൽ അന്വേഷിച്ചു.അവിടെഎങ്ങും എത്തിയിട്ടില്ല.അമ്മ ഒറ്റയ്ക്ക് പുറത്തു പോവാത്തതാണല്ലോ.. എന്റെ മനസ്സിൽ ഭയം തോന്നി തുടങ്ങി.പേടിക്കാതെ റീന ഇവിടെ എവിടെയെങ്കിലും ഒക്കെ തന്നെ കാണും.അമ്മ കുളിയൊക്കെ വീട്ടിൽ നിന്നാണ് എന്നാലും പുഴക്കടവിൽ ആരോടെങ്കിലും സംസാരിച്ചു നിൽക്കുന്നുണ്ടോ എന്നറിയാൻ വേണ്ടി കവുങ്ങ് തോട്ടത്തിൽ നിന്നും താഴെ കുളിക്കടവിലോട്ട് എത്തിനോക്കി.അമ്മ അതാ അവിടെ നീന്തി കുളിക്കുന്നു.

ഞാൻ സൽമയെ നോക്കി.റീനേ നിന്റെ അമ്മയെന്താ പതിവില്ലാത്ത കുളി കടവിൽ,അതേടീ അതാ ഞാനും ആലോചിക്കുന്നത്. ഈ അമ്മക്ക് ഇതെന്തുപറ്റി.രണ്ടുപേർക്കും അമ്മയുടെ കുളി യിൽ എന്തോ പന്തികേട് തോന്നിഅമ്മ അറിയാതെ അമ്മയെ മാറിനിന്നു നിരീക്ഷിക്കാൻ തുടങ്ങി.അമ്മ അരക്ക് വെള്ളത്തിൽ നിന്ന് അടിവസ്ത്രങ്ങൾ ഓരോന്നായി ഊരി അലക്കുകല്ലിലേക്ക് ഇട്ടു. വെള്ളത്തിലേക്കിറങ്ങി മുങ്ങി എണീറ്റു അലക്കുകല്ലിന് അടുത്ത് വന്ന് നിന്നു.ഞങ്ങൾ ഒന്ന് മുഖാമുഖം നോക്കി അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കിനിന്നു.മാക്സി ശരീരമാസകലം ഒട്ടിയുരുമ്മി നിൽക്കുന്നു തുടവണ്ണവും മുലഷേപ്പും ചന്തിവിടവ് വ്യക്തമാക്കി തുടുത്തു നിൽക്കുന്ന ചന്തിയും കാണാം.അമ്മ കൈകൊണ്ട് ഡ്രസ്സിനുമുകളിലൂടെ മേലാസകലം ഉരച്ചുതേച്ചു. മുലകൾ കിടന്ന് ആടുന്നു തുടകൾ കൈകൊണ്ട് ഉരസി പിന്നെ മുലപിടിച്ചു തടവിക്കൊണ്ട് പുഴക്കരികിലെ കുറ്റിക്കാട്ടിലേക്ക് നോക്കുന്നുണ്ട്.അമ്മ നോക്കിയ ഭാഗത്തേക്ക് ശ്രദ്ധയോടെ നോക്കി നിന്നു അവിടം പൊന്തക്കാട്ടിൽ ഒരു ഇളക്കം.ഞാൻ സൽമയെ തോണ്ടി അവളുടെ ശ്രദ്ധ അങ്ങോട്ട് തിരിച്ചു അവൾക്കും ആ സംശയം ഉടലെടുത്തതോടെഹായ് ഇളക്കം കണ്ട ഭാഗത്തേക്ക് ഞങ്ങൾ മെല്ലെ നടന്നു നീങ്ങി അങ്ങോട്ടു നോക്കി.ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ഞെട്ടിത്തരിച്ചു നിന്നുപോയി. ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ ടൈലർ കട നടത്തുന്ന ടൈലർ രാഘവന്റെ ഏകമകൻ അവിടെ ഇരുന്ന് അമ്മയുടെ കുളിസീൻ കാണുന്നു.ഞങ്ങളെ അവനു പെട്ടെന്ന് കാണാൻ സാധിക്കില്ല ഞങ്ങൾ മുകളിലത്തെ പറമ്പിൽ അവൻക്ക് മുകളിലായാണ് ഞങ്ങളുള്ളത്.അമ്മ നല്ലതുപോലെ തേച്ചുരച്ചു കുളിക്കുന്നു ഇടയ്ക്ക് അവൻ ഇരിക്കുന്ന ഭാഗത്തേക്ക് നോക്കുന്നുമുണ്ട് അവൻ അവിടെ ഇരിക്കുന്നത് അമ്മക്കറിയാം എന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് വ്യക്തമായി.