കനലെരിയും കാലം [ഭാവനക്കാരൻ]

Posted by

കനലെരിയും കാലം

kanaleriyum Kaalam | Author : Bhavanakkaran


ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ് എന്തെങ്കിലും പോരായ്മ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണേ.

കുറച്ചു ലാഗ് കാണും ഇപ്പോൾ കഥയുടെ വൈബ് നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടാൻ വേണ്ടിട്ടാ.

എന്റെ ജീവിതവുമായി കുറച്ചു സാമ്യം ഉള്ളത് ആയോണ്ട് ആരുടേയും പേര് വ്യക്തമാക്കുന്നില്ല.

സ്നേഹത്തോടെ….

 

 

ഭാഗം ഒന്ന്:- ആന്ധ്യം!!!

 

 

ദൂരെ അസ്തമനത്തിന് വെമ്പുകൂട്ടുകുയാണ് സൂര്യൻ… അതിവേഗത്തിൽ കുതിച്ചു പായുന്ന ട്രെയിൻ. വാതിലിൽ നിന്ന് താഴേക്ക് നോക്കിയാൽ കാണാം കുറുകെ ഒഴുകുന്ന പേരറിയാത്ത ഏതോ ആറ്. താഴേക്ക് ചാടിയാൽ ഇപ്പോഴുള്ള എല്ലാ അവസ്ഥയിൽ നിന്നും മോചനം…..

അമ്മയ്ക്ക് കൊടുത്ത വാക്ക് ഓർമവന്നു, “അമ്മ പേടിക്കേണ്ട ഞാൻ ഒന്ന് വളർന്നോട്ടെ, അമ്മയെ ഞാൻ പൊന്ന് പോലെ നോക്കും “. അമ്മയിൽ അപ്പോൾ ഉണ്ടായ ചിരി എന്താണെന്ന് അന്ന് എനിക്ക് മനസിലായില്ല. ആ ശരീരം ചിതയിൽ എരിഞ്ഞ സമയത്ത് അതും വ്യക്തമായി.

 

അമ്മ ഉള്ളപ്പോൾ തന്നെ ആരൊക്കെ ആ വീട്ടിൽ വന്ന് പോയിട്ടുണ്ടെന്ന് അറിയാം, അപ്പോൾ ഇനി എന്ത് സംഭവിക്കും എന്നും അറിയാമായിരുന്നു. അച്ഛന്റെ പുതിയ ഭാര്യയായി ഉന്മാദിയായ അവർ കടന്നു വന്നു.അന്നുമുതൽ എന്റെ വാസം വീടിന് പുറത്തെ ചായിപ്പിൽ ആയി.

 

അച്ഛന്റെ ഉദ്ദേശം കാമസുഗം ആയിരുന്നു, എന്നാൽ അവരുടെ ഉദ്ദേശം അച്ഛന്റെ കണ്ണെത്താദൂരത്തുള്ള വസ്തുവകകളും..

ആദ്യമൊക്കെ ഒരു പ്രതീക്ഷ ഉണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും പിന്നീട് അതും ഇല്ലാതെയായി.

 

ഒരിക്കൽ ഉറങ്ങി കിടന്ന എന്റെ മുകളിൽ ഭാരമുള്ള എന്തോ വീണത് പോലെ തോന്നി ഞെട്ടി എണീറ്റപ്പോൾ അവർ എന്റെ മുകളിൽ ഇരുന്ന് ആടുന്നു. ഭയവും, വേദനയും കാരണം അലറിയപ്പോൾ വായിലേക്ക് അവരുടെ അരയിൽ ഇരുന്ന മുറുക്കാൻ കൂട്ടിന്റെ വലിയ തട്ട് ഇടിച്ചു കയറ്റി. ആദ്യമായി ബലാൽകാരമായി കുണ്ണ കേറിയത് കൊണ്ടോ, എന്തോ അസഹിനീയമായ വേദന..

ചുണ്ട് ചതഞ്ഞ് അരഞ്ഞതിന്റെ അവശേഷിപ്പായി ചോര കവിളിലൂടെ ഒഴുകി തുടങ്ങി.