എന്റെ തുടക്കം [ഭ്രാന്തൻ കാമുകൻ]

Posted by

എന്റെ തുടക്കം

Ente Thudakkam | Author : Branthan Kaamukan


ഒരു പാട് കഥകൾ ഒക്കെ വായിച്ച ശേഷം തോന്നിയത് ആണ്, സ്വന്തം അനുഭവങ്ങൾ കൂടി എഴുതിയാലോ എന്ന്.. അത് കൊണ്ട് തന്നെ അസാധാരണമായ അവയവങ്ങളോ പ്രവൃത്തികളോ ഇതിൽ ഉണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നില്ല.

 

 

പക്ഷേ എല്ലാവരും നോക്കുന്ന കളികൾ ഒരു പാട് ലൈഫ് ല് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്.

 

ഇതിൽ എല്ലാ ആളുകളുടെയും പേര് ഞാൻ മാറ്റിയാണ് പറയുന്നത്, ഒരു പക്ഷെ ആർക്കെങ്കിലും ഈ കഥയുടെ ഫ്ലോയും പേരുകളും കണ്ടാൽ ആളുകളെ മനസ്സിലായാലോ എന്ന് ടെൻഷൻ കൊണ്ട് ആണ്.

 

എന്നെക്കുറിച്ച് പറഞാൽ, വലിയ നിറം ഇല്ലാത്ത ഒരു 170 സെൻ്റിമീറ്റർ നീളം, എത്ര വലിപ്പ കുറവ് ഒന്നും ഇല്ലാത്ത ഒരു ഇന്ത്യൻ മെയ്ഡ് കുണ്ണ ( ഞാൻ ഒരു ടൂത്ത് ബ്രഷ് വെച്ച് നീളം അളന്നു നോക്കിയപ്പോ കുഴപ്പം ഇല്ല എന്നാണ് തോന്നുന്നത്.

 

ഒന്നാം അധ്യായം : തുടക്കം

 

എൻ്റെ മാമൻ്റെ മോൾ ആയിരുന്നു ദിവ്യ,ഞങ്ങള് തമ്മില് കുറച്ച് പ്രായ വ്യത്യാസം ഒക്കെ ഉണ്ട്, എൻജിനീയറിങ് കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ പെങ്ങളും, ദിവ്യയും കുറെ കോച്ച് കുട്ടികളും ഒക്കെ കാണും, വേറെ പണി ഒന്നും ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് തന്നെ കുട്ടികളുടെ കളികളിൽ ഞാനും ദിവ്യയും എൻ്റെ പെങ്ങളും ഒക്കെ കൂടും. സ്ഥിരം അറിയുന്ന ആളുകൾ ആയത് കൊണ്ട് ഇടക്ക് ദിവ്യ മടിയിൽ ഒക്കെ ഇരിക്കും, എൻ്റെ വീട് വലുതാണ്, ഒരു പത്തായം ഒക്കെ ഉണ്ട്, ഒളിച്ച് കളിക്ക് ഇടയിൽ അറിയാതെ ദിവ്യ എൻ്റെ കുട്ടനിൽ മുട്ടി, ഞാനത് കാര്യം ആക്കിയില്ല, എന്നാൽ വീണ്ടും മുട്ടിയപ്പോ ഞാൻ ഒന്ന് ഞെട്ടി,

പിന്നെ ഒളിച്ച് ഇരിക്കുമ്പോ ഞാൻ മെല്ലെ ദിവ്യയെ ജാക്കി വെച്ച് നോക്കി.അവളുടെ ഭാഗത്ത് നിന്ന് എതിർപ്പ് ഒന്നും ഇല്ല എന്നത് എനിക്ക് നല്ല ഒരു മോട്ടിവേഷൻ തന്നു. വീട്ടിൽ ഒരു പാട് ബുക്സ് ഉണ്ടായിരിന്നു അതൊക്കെ വെച്ചിരുന്നത് ഈ പത്തായത്തിൽ ആയിരുന്നു, അടുത്ത തവണ അത് എടുക്കാൻ വന്ന സമയം ഞാനും കൂടെ പോയി, ഒന്ന് മുട്ടാൻ നോക്കി എതിർപ്പില്ല, അപ്പോഴെക്കും എൻ്റെ കുട്ടൻ വലുതായി, അവള് മെല്ലെ പിടിച്ച് തന്നു,