വേട്ടക്കാരികള്‍ 4 [ലാല്‍]

Posted by

വേട്ടക്കാരികള്‍ 4

Vettakkarikal Part 4 | Author : Lal

[ www.kambistories.com ] [ Previous Part ]


[ പേജിന്റെ എണ്ണം കുറഞ്ഞാല്‍ ആഴ്ചയില്‍ ഓരോ എപ്പിസോഡ് അയയ്ക്കാന്‍ കഴിയും. എന്താണ് അഭിപ്രായം..? ]


“ഇപ്പോ മാറിയില്ലേ പേടിയൊക്കെ..??”

ആ കണ്ണുകളില്‍ വിവേചിച്ചറിയാനാവാത്ത ഒരു തിളക്കം പടര്‍ന്നു.

വിളറിയ ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ തലയാട്ടുമ്പോള്‍ ഷോര്‍ട്ട്സിനുള്ളില്‍ മുഴുത്തു നില്‍ക്കുന്ന കുണ്ണ മമ്മി കാണരുതേ എന്ന പ്രാര്‍ത്ഥനയായിരുന്നു മനസ്സ് നിറയെ.

“ഇനി മോന്‍ പോയി ടീവി കണ്ടോ….!അവിടുന്നിങ്ങോട്ട് നടന്നിട്ട് ആകെ വിയര്‍ത്തു….മമ്മിയൊന്ന്‍ കുളിക്കട്ടെ…!”

ഒരു നിറഞ്ഞ ചിരിയോടെ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവര്‍ കിടക്കയില്‍ നിന്നും ആ ടോപ്പെടുത്തു മടക്കാന്‍ തുടങ്ങി.

രക്ഷപ്പെടാന്‍ ഒരു വഴി തുറന്നു കിട്ടിയതിന്റെ ആശ്വാസത്തില്‍ സകല ദൈവങ്ങള്‍ക്കും നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഞാന്‍ വേഗം പുറത്തു കടന്നു.

പരിഭ്രമം പാതി കുറഞ്ഞെങ്കിലും ചെത്തിവച്ച ചന്ദനശില്‍പം പോലുള്ള മമ്മിയുടെ കൊഴുത്ത മേനിയുടെ വടിവൊത്ത രൂപം കണ്ണില്‍ നിന്നും മായുന്നതേയില്ല. ഒരു നാണവുമില്ലാതെയുള്ള ആ നില്‍പ്പ്…അടിപ്പാവാടയും ബ്ലൗസും മാത്രമായി….ഹോ…എന്തൊരു അഴക്‌..!

ഞാനൊരു തളര്‍ച്ചയോടെ സോഫയിലേക്ക് വീണു. പിടിവിട്ടു പാറിപ്പറക്കുന്ന മനസ്സിനെ ചങ്ങലക്കിടാന്‍ കഴിയുന്നതേയില്ല. അച്ഛന്റെ ഭാര്യ എന്ന സ്ഥാനത്തിനു പകരം അച്ഛന്റെ പെങ്ങളെങ്കിലുമായിരുന്നെങ്കില്‍ വാരിപ്പുണര്‍ന്നു മൊത്തിക്കുടിച്ചു പോയേനെ…! അത്രയേറെ മനസ്സുകൊണ്ടടിമപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

“ഏഹ്….എന്തൊക്കെയാണ് ചിന്തിക്കുന്നത്…അയ്യോ..!!

പാടില്ല..പാടില്ല…! ഇതിങ്ങനെ തുടര്‍ന്നോണ്ട് പോയാ അപകടമാണ്. അവരെന്റെ മമ്മിയാണ്…മറ്റു ചിന്തകളെല്ലാം തൂത്തെറിഞ്ഞേ പറ്റൂ.! സ്വന്തം മകനായിത്തന്നെയാണ് മമ്മി കാണുന്നത്. അതുകൊണ്ട് മാത്രമാവാം അങ്ങനൊരു വേഷത്തിലാണ് നില്‍ക്കുന്നതെന്ന ചിന്തപോലും അവരെ അലോസരപ്പെടുത്താതിരുന്നത്. എന്നിട്ടും ഞാന്‍…..ഛെ..!!!

മമ്മി..മമ്മി…മമ്മി….! വേറൊരു ചിന്തയ്ക്കും സ്ഥാനമുണ്ടാവരുത്…ഗെറ്റ് ലോസ്റ്റ്‌….ഗെറ്റ് ലോസ്റ്റ്‌ .!!!!!

മനസ്സ് തൂത്തുവൃത്തിയാക്കാന്‍ ബദ്ധശ്രദ്ധനായിക്കൊണ്ട് കണ്ണുകള്‍ ടീവിയിലേക്ക് തന്നെ തുറുപ്പിച്ചു വച്ചു. ചുമരില്‍ നിന്നും തന്തപ്പടിയുടെ തുറിച്ചുനോട്ടം കൂടെയായപ്പോ ചിന്തകള്‍ക്ക് തെല്ലൊരു മാറ്റം വന്നപോലെ തോന്നി. ഈ പിടുത്തം വിടരുത്…ഞാന്‍ നല്ലവനാണ്…നല്ലവനാണ്…! മനസ്സില്‍ മന്ത്രംപോലെ ഉരുവിട്ടുകൊണ്ട് ഞാന്‍ സ്വയം‍ പാകപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ടിരുന്നു.