സീതാരാമം [Cuck Hubby]

Posted by

സീതാരാമം

SeethaRaamam | Author : Cuck Hubbyപകർപ്പ് : Pink Jasmine / My wife Priya, why did she betrayed me ?


ഞാൻ ഇന്നൊരു കല്യാണ ചടങ്ങിലാണ്, എൻ്റെ ഉറ്റ സുഹൃത്തായ അനന്ദുവിന്റെ പെങ്ങൾ “അപ്പു” എന്ന് ഞങ്ങളെല്ലാം സ്നേഹത്തോടെ വിളിക്കുന്ന അപർണയുടെ കല്യാണ ചടങ്ങിൽ! മാങ്കല്യം നാളെയാണെങ്കിലും അടുത്ത കൂട്ടുകാർക്കും, കുടുംബക്കാർക്കും അതുപോലെ നാട്ടിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ചില മഹത്ത് വ്യക്തികൾക്കും ഇന്ന് രാത്രി ഒരു ചെറിയ പാർട്ടി ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്, അതിൽ ഞാനും എൻ്റെ ഭാര്യ സീതയും ക്ഷണിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു!!

ഭക്ഷണമെല്ലാം കഴിച്ചു അവിടെ ഉള്ളവരുമായി സംസാരിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കെ എനിക്ക് കലശലായ മൂത്ര ശങ്ക വന്നു, കാര്യം സാധിക്കുവാൻ വേണ്ടി ഞാൻ അനന്ദുവിന്റെ വീട്ടിനകത്തേക്ക് കയറാൻ തുനിഞ്ഞതും വീട്ടിനകത്തുള്ള സ്ത്രീകളുടെയും, കുട്ടികളുടെയും തിരക്ക് കണ്ടു ഞാൻ അകത്തേക്കു കയറാതെ അവിടെ ശങ്കിച്ച് നിന്നു, പിന്നിൽ നിന്നും ആരോ എൻ്റെ മുതുകിൽ തട്ടിയപ്പോൾ ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നോക്കിയതും സ്നേഹത്തോടെ എന്നെ നോക്കി പുഞ്ചിരിക്കുന്ന അനന്ദുവിന്റെ അച്ഛന്റെ മുഖമാണ് എന്നെ എതിരേറ്റത്.

എന്താ മോനെ, ഇത്ര നേരത്തെ ഇറങ്ങാൻ തുനിയുകയാണോ, നിൻറെ ഭാര്യയെ ആണോ തിരയുന്നെ? എന്ന ചോദ്യത്തിന്, അതല്ല അച്ഛാ (അനന്ദുവിന്റെ അച്ഛനെ ഞാനും അച്ഛൻ എന്ന് തന്നെയാണ് വിളിക്കാറ്, അതിനു മാത്രമുള്ള അടുപ്പവും, അവകാശവും എനിക്കുണ്ടായിരുന്നു) അതല്ല അച്ഛാ, എനിക്കൊന്നു മൂത്രം ഒഴിക്കണം ആയിരുന്നു, പക്ഷെ അകത്തു …. എന്ന് പറഞ്ഞു കൊണ്ട് ഞാൻ വീട്ടിനകത്തേക്ക് എൻ്റെ നോട്ടം പായിച്ചു, എൻ്റെ നോട്ടത്തെ പിന്തുടർന്ന അച്ഛനും അതിനകത്തുള്ള തിരക്ക് കണ്ടപ്പോൾ അവരെയെല്ലാം മറികടന്നു ബാത്‌റൂമിൽ എത്തിച്ചേരുക എന്നത് വളരെ സാഹസം പിടിച്ച കാര്യമാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞത് കൊണ്ടാകാം എന്നോട് ഇങ്ങനെ അപേക്ഷിച്ചത്.

മോനെ അകത്തു നല്ല തിരക്കാ, നീ അതിനിടയിൽ നുഴഞ്ഞു കയറാൻ നിന്നാൽ അവരെക്കാളും ബുദ്ധിമുട്ടു നിനക്കായിരിക്കും, അതുകൊണ്ടു തത്കാലം വീടിനു പുറകു വശത്തെ നമ്മുടെ പഴയ വീടിനടുത്തു ചെന്ന് കാര്യം സാധിച്ചൂടെ? എനിക്കും അതാവും നല്ലതെന്നു തോന്നി, കൂടുതൽ ആലോചിക്കാൻ നില്കാതെ പതിയെ വീടിനു പുറകു വശത്തുള്ള അവരുടെ പഴയ വീട് ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *