ഇതു ഒരു തുടക്കം മാത്രം 1 [Naughty fox]

Posted by

ഇതു ഒരു തുടക്കം മാത്രം 1

Ethu Oru Thudakkam MAathram Part 1 | Author : Naughty Fox


 

ഹലോ ഫ്രണ്ട്സ് എൻറെ പേര് ഋത്വിക്. അപ്പു എന്ന് എല്ലാവരും വിളിക്കും. ഈ കഥ സാങ്കല്പികം അല്ല. ഇതെന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങളാണ്. നിഷിദ്ധ സംഗമം താല്പര്യമില്ലാത്തവർ ദയവായി ഈ കഥ വായിക്കരുത്. യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളെ ആധാരമാക്കിയുള്ള കഥ ആയതിനാൽ ക്ഷമയോടെ വായിക്കുക. സംഭവിച്ച കാര്യങ്ങളോട് നീതിപുലർത്തേണ്ടത് കൊണ്ട് കഥ ഡീറ്റെയിൽ ആയി തന്നെ പറയേണ്ടിവരും.

 

 

എനിക്ക് ഇപ്പോൾ 19 വയസ്സ് ആയി. എൻജിനീയറിങ് രണ്ടാം വർഷം ആണ്. വീട്ടിൽ നിന്ന് 10 കിലോമീറ്റർ അകലെയുള്ള കോളേജിൽ ആണ് ഞാൻ പഠിക്കുന്നത്. എൻറെ വീട്ടിൽ അമ്മ മാത്രമേയുള്ളൂ. അച്ഛൻ മരിച്ചിട്ട് മൂന്ന് വർഷം കഴിഞ്ഞു. എൻറെ അമ്മ രേവതി 39 വയസ്സ് ഉള്ള ബാങ്ക് ജീവനക്കാരിയാണ്. എൻറെ അച്ഛൻ ബാങ്കിൽ ജോലിയിൽ ഇരിക്കെ മരിച്ചത് കാരണം കിട്ടിയ ജോലി കഴിഞ്ഞ രണ്ടു വർഷമായി അമ്മ ചെയ്യുന്നു. സാമ്പത്തികമായി നല്ല നിലയിലുള്ള ഒരു വീടാണ് എന്റേത്. അതിനോടൊപ്പം അമ്മയുടെ വരുമാനവും അച്ഛൻറെ മരണശേഷം കിട്ടിയ കോമ്പൻസേഷനുകളും ഒക്കെയായി നല്ലൊരു തുക ബാങ്കിലും കയ്യിലും ഉണ്ട്.

 

അമ്മയെ കുറിച്ച് പറയാം. അമ്മയെ കാണാൻ നടി പ്രഗതി മഹാവതിയുടെ കുറച്ച് നാടൻ വേർഷൻ ഒന്ന് സങ്കൽപ്പിച്ചാൽ മതി. മേക്കപ്പൊ ലിപ്സ്റ്റിക്കോ കണ്മഷിയോ എന്തിന് ഒരു പൊട്ടു പോലും തൊടാത്ത എൻറെ അമ്മ തന്നെയാണ് ഈ നടിയെക്കാളും സുന്ദരി എന്ന പലപ്പോഴും എനിക്ക് തോന്നിയിട്ടുണ്ട്. പുറത്തുപോകുമ്പോൾ കൂടുതലും സാരിയും ചിലപ്പോൾ ചുരിദാറും ആണ് അമ്മ ധരിക്കാറ്. വളരെ നന്നായി വസ്ത്രം ധരിക്കുന്ന ഒരാളാണ് അമ്മ. സാരി ഉടുക്കുമ്പോൾ വയറ് കാണാത്ത രീതിയിൽ പിൻ ചെയ്തു വെക്കുകയും ചുരിദാർ ഇടുമ്പോൾ നെഞ്ച് ഷാൾ ഇട്ട് മറക്കുകയും ചെയ്യാതെ അമ്മയെ ഞാൻ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ല. അമ്മ വീട്ടിൽ നൈറ്റിയാണ് കൂടുതലും ധരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *