ഭോഗരാഗം 3 [മല്ലുമാൻ]

Posted by

ഭോഗരാഗം 3

Bhogaraagam Part 3 | Author : Malluman 

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

തിരിച്ച് വീടെത്തിയിട്ടും മനസ്സു നിറയെ അവർ മൂന്നുപേരും നിറഞ്ഞ് നിന്നു ജാസ്മിനെ കുറിച്ച് ഓർക്കുമ്പോൾ മാത്രമാണ് ഒരു പ്രയാസം പാവം അവൾ ആത്മാർത്ഥമായാണ് എന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നതെന്നെനിക്കറിയാം

എന്നാൽ മറ്റുള്ളവർനൽകുന്ന അവസരം നഷ്ടപെടുത്താൻ തോന്നുന്നതുമില്ല. സൈനാത്തയുടെ ഉദ്യേശം എന്തെന്ന് വെക്തമല്ല ചിലപ്പോൾ എന്നെ പരീക്ഷിക്കുന്നതാകാം . ഇത്തക്ക് ബോയ്ഫ്രണ്ട് ഉളള കാര്യം സന പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതാണ് എങ്കിലും ആർത്തി പിടിച്ചുള്ള ഒരു വല്ലാത്ത നോട്ടമാണ്  ഇത്തയുടേത് കൂടാതെ ഇത്തയുടെ മെലിഞ്ഞ ശരീരത്തിന് വല്ലാത്ത ഷെയിപ്പാണ് അവളുടെ നടത്തത്തിനും നോട്ടത്തിനും എല്ലാം

ഒരു പ്രത്യേക ഭംഗിയാണ് കിട്ടിയാൽ സത്യമായും ഞാൻ കളിക്കും

ഇതെന്റെ മാത്രം മനോഭാവമാകില്ല ഏറെകുറെ എല്ലാവരും ഇങ്ങനെ തന്നെയാകും ആകർഷണം തോന്നുന്നതിനെ ആസ്വദിക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നത്

എന്റെ നോട്ടത്തിൽ സനയുടെ ഉമ്മവരെ ആകർഷണത്വം ഉള്ള ഒരു സ്ത്രീയാണ്

പിറ്റേന്ന് ഉച്ചക്ക് ഒരു പന്ത്രണ്ട് മണി

ആയപ്പോൾ സൈന വിളിച്ചു

” ഇന്നലെ എന്താടാ നീ സനയെ ചെയ്തെ ? ”

“എന്ത് …! ഞാനൊന്നും ചെയ്തില്ല

എന്താണിത്താ..? ”

” സന ഹോസ്പിറ്റലിൽ അഡ്മിറ്റാ ”

” യ്യോ…. എന്തുപറ്റിയതാ”

” ഇന്നലെ രാത്രി മുതൽ പനിയും ശർദ്ദിയും ആയിരുന്നു ”

എനിക്കാകെ ടെൻഷനായി എന്തായിരിക്കും അവൾക്ക് പറ്റിയത് ഞാൻ അമ്മാമ്മയോട് ഒരു കള്ളം പറഞ്ഞ് ഡ്രസ്സ് മാറി ഇറങ്ങി ഭാഗ്യം അഛാച്ചൻ ഇവിടില്ല ഞാൻ ബൈക്കെടുത്തില്ല കവലയിൽ ചെന്ന് ബസ്സിൽ ടൗണിലെത്തി ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തി ഇത്തയെ വിളിച്ചപ്പോൾ അവൾ എന്നോടവിടെ നിൽക്കാൻ പറഞ്ഞു ഞാനവിടെ നിൽക്കുമ്പോൾ ചീട്ട് എടുക്കുന്നിടത്തിരുന്ന ചേച്ചി എന്നെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു ഒരു പത്തിരുപത്തിരണ്ട് വയസുകാണും ഇളം നീല നിറമുള്ള യൂണിഫോമിൽ അവരെ കാണാൻ നല്ല ഭംഗിയുണ്ട് നല്ല ചുമന്ന ചുണ്ടുകൾ .. ഞാനെന്റെ നെറ്റിയിലേക്ക് വീണ് കിടന്ന മുടി കൈയ്യാൽ ഒതുക്കുമ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ കണ്ണുകൾ ഉടക്കി ഞാൻ ചെറുതായൊന്ന് ചിരിച്ചു എന്നാലവർ മുഖം മാറ്റി. നീണ്ട വരാന്തയുടെ നടുവിൽ ലിഫ്റ്റിറങ്ങി  സൈന ഇത്ത നടന്നു വരുന്നത് കണ്ടു മുട്ടിനു താഴെ ഇറക്കമുള്ള ഒരു ആഷ് കളർ ടോപ്പും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *