അഞ്ചു ചേച്ചി 1 [Stephen Strange]

Posted by

അഞ്ചു ചേച്ചി 1

Anju Chechi 1 | Author : Stephen Strange


ഇതിനു മുൻപത്തെ രണ്ടു കഥകൾക്കും തന്ന പിന്തുണക്കു ഹൃദയത്തിൽ നിന്നും നന്ദി പറഞ്ഞു കൊള്ളുന്നു. ഇത് ഒരു ചെറിയ നാട്ടിൻ പുറത്തു നടക്കുന്ന കഥയാണ്. കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും സാങ്കല്പികമാണ്. പതിനെട്ടു കഴിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന സച്ചുവിന് അവന്റെ കസിൻ ചേച്ചി അഞ്ജുവിനോട് തോന്നുന്ന കാമ വികാരങ്ങളുടെ കഥ ആണ് ഇത്. കഥയിൽ ഒന്ന് രണ്ടു കഥാപാത്രങ്ങൾ കൂടി ഉണ്ടാകും. നിങ്ങളുടെ പിന്തുണ പ്രതീക്ഷിച്ചു കൊണ്ട് തുടങ്ങുന്നു.


 

ഹലോ കൂട്ടുകാരെ ഞാൻ സച്ചു. സച്ചിദാനന്ദ് എന്നാണ് മുഴുവൻ പേര് . ഇത് എന്റെ കഥ ആണ്, അല്ലെങ്കിൽ വേണ്ട നിങ്ങളുടെ താല്പര്യങ്ങൾ മാനിച്ചു വേണമെങ്കിൽ അഞ്ചു ചേച്ചിയുടെ കഥ ആണെന്ന് പറയാം. എന്നാലും നായകൻ ആയി ഞാൻ തന്നെ ആണ് കേട്ടോ. തൽകാലം അഞ്ചു ചേച്ചി നിങ്ങളുടെ നായിക (വാണ റാണി)ആയി ഇരിക്കട്ടെ. കഥയിൽ വേറെ രണ്ടു പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങൾ കൂടി ഉണ്ട് കേട്ടോ. ചിത്ര ചേച്ചിയും ജിത്തുവും.

സുചിത്ര എന്നും സുജിത്തും എന്നാണ് അവരുടെ മുഴുവൻ പേര്. പിന്നെ ഇ കഥ നടക്കുന്നത് നമ്മുടെ നിപ്പയും കൊറോണയുമൊക്കെ ഇങ്ങു വരുന്നതിനു വളരെ മുൻപാണ്, എന്തിനു പറയുന്നു സ്മാർട്ഫോണും വാട്സാപ്പും പോലും ഇല്ലാതിരുന്ന കാലത്തു. ഏത്, നമ്മുടെ പട്ടിയെ എറിഞ്ഞാൽ പോലും പൊട്ടാത്ത നോക്കിയ ഫോണുകൾ അരങ്ങു വാണിരുന്ന കാലം. അധികം ആളുകൾക്കും മൊബൈൽ ഇല്ലാതിരുന്ന കാലത്തു. നമ്മുടെ ഒക്കെ ആഗ്രഹങ്ങൾ തീർക്കാൻ ഫയറും മുത്തുചിപ്പിയും മാത്രം ഉണ്ടായിരുന്ന സമയത്. കൂടുതൽ ഡെക്കറേഷൻ ഒന്നും ഇല്ലാതെ തന്നെ തുടങ്ങിയേക്കാം അല്ലെ.

 

ഞാൻ പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന സമയം. എന്റെ വീട്ടിൽ അച്ഛൻ, അമ്മ, അമ്മുമ്മ ആണ് ഉള്ളത്. വീട് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തറവാട് വീട് ആണ്. നാലുകെട്ട് ഒന്നുമല്ല കേട്ടോ. പണ്ടത്തെ സിമന്റിനു പകരം കുമ്മായം കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കിയ വീട്. ചെറുതാണെങ്കിലും അത്യാവശ്യം മുറികൾ ഒക്കെ ഉണ്ട്. എനിക്കും സ്വന്തമായി ഒരു മുറി ഉണ്ട്. അതിനോട് ചേർന്ന് ഒരു സ്റ്റോർ റൂമും അതിൽ നിന്നും മച്ചിൻ  പുറത്തേക്കു ഒരു ഗോവണിയും(ഏണി/കോണി അത് തന്നെ സാധനം). എന്റെ സ്ഥിരം വാണമടി സ്ഥലം ആണ് തട്ടിൻ പുറം. അവിടെ ഇരുന്നു കൊച്ചു പുസ്തകം വായിച്ചു സ്വസ്ഥമായി വാണം വിടാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *