വെടിയിറച്ചി [Reloaded] [Master]

Posted by

വെടിയിറച്ചി

Vediyirachi Reloaded | Author : Master


ഞാന്‍ ആന്റപ്പന്‍; പ്രായം 41; അപ്പനും അമ്മയ്ക്കും ഒപ്പം താമസിക്കുന്നു. ഒരു വിവാഹം ചെയ്തിരുന്നത് ഒഴിഞ്ഞു നില്‍ക്കുകയാണ്. മലഞ്ചരക്ക് വ്യാപാരമാണ് തൊഴില്‍.

എനിക്കൊരു പെങ്ങളുണ്ട്; മൂത്തതാണ്. അവള്‍ താമസിക്കുന്നത് ഒരു മലയോരഗ്രാമത്തില്‍ വനത്തിനു സമീപമാണ്. അവിടെ ഞാന്‍ ചിലപ്പോഴൊക്കെ നായാട്ടിനു പോകാറുണ്ട്. ചെറു മൃഗങ്ങളെ കിട്ടിയാല്‍ പെങ്ങളുടെ വീട്ടില്‍ തന്നെ പാകം ചെയ്ത് അളിയന്റെ കൂടെ നല്ല നാടന്‍ വാറ്റുചാരായത്തിന്റെ അകമ്പടിയോടെ സേവിക്കും.

പെങ്ങള്‍ക്ക് രണ്ടു മക്കള്‍ ഉണ്ട്. മൂത്തവള്‍ ഷൈനി; ഇളയവന്‍ ടോമി. ഷൈനിക്ക് 19-ഉം ടോമിക്ക് 18-ഉം ആണ് പ്രായം. പെങ്ങളുടെ മകളാണ്, മകളെപ്പോലെ കാണേണ്ട പെണ്ണാണ് എന്നൊക്കെയാണ് വപ്പെങ്കിലും പറയാതെ വയ്യ, ഷൈനി ഒരു ഊക്കന്‍ ചരക്കാണ്. നല്ല തുടുത്ത ഇരുനിറത്തില്‍ കൊഴുത്ത് മദമിളകിയ മുറ്റ് പെണ്ണ്. പ്രായത്തില്‍ കവിഞ്ഞ ശരീരവളര്‍ച്ച. അളിയനും പെങ്ങളും ഇറച്ചി പ്രിയരാണ്. പെണ്ണും അങ്ങനെ തന്നെ. ഞങ്ങള്‍ വെടിവച്ചു പിടിക്കുന്ന ഇറച്ചി അവള്‍ക്ക് വലിയ പ്രിയമാണ്. മിക്ക ദിവസവുമുള്ള ശുദ്ധമായ മാംസാഹാരം അവള്‍ക്ക് നല്ല ശരീരവളര്‍ച്ചയും ഒപ്പം അതിരില്ലാത്ത കാമാസക്തിയും നല്‍കി.

“പത്താം ക്ലാസില്‍ ആയതേ ഉള്ളു..പെണ്ണിനെ കെട്ടിക്കാറായി”

മൂന്നാല് കൊല്ലം മുമ്പ് അവിടെ പോയപ്പോള്‍ പെങ്ങള്‍ എന്നോട് പറഞ്ഞത് ഞാന്‍ ഓര്‍ക്കുന്നു. അന്നേ ഷൈനി വളര്‍ന്നു മുറ്റിയ പെണ്ണായിരുന്നു.

കാണുമ്പോഴൊക്കെ അവളുടെ അവയവക്കൊഴുപ്പും സൗന്ദര്യവും ഞാന്‍ മതി മറന്നു നോക്കും. എന്റെ അത്തരത്തിലുള്ള നോട്ടവും അര്‍ഥം വച്ച ചില സംസാരങ്ങളും ഒക്കെ അവള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമായിരുന്നു. ആ സമയത്ത് തന്നെ പരുവം ഒത്തിരുന്നെങ്കില്‍ അവളെ എനിക്ക് പണ്ണാന്‍ കിട്ടുമായിരുന്നു എന്ന കാര്യത്തില്‍ സംശയമില്ല. തിന്നണം ഊക്കണം എന്ന ഏക ലക്ഷ്യമേ അവള്‍ക്ക് ഈ ജീവിതത്തില്‍ ഉള്ളൂ എന്നെനിക്ക്, അവള്‍ പ്രായം അറിയിച്ച നാള്‍ മുതല്‍ തോന്നുന്നതാണ്. പക്ഷെ അളിയനും പെങ്ങളും ഉള്ളത് കാരണം എന്റെ മോഹങ്ങള്‍ മോഹങ്ങളായിത്തന്നെ തുടര്‍ന്നു. ഒരു ഊമ്പത്തിയെ കല്യാണം കഴിക്കുകയും കൂടി ചെയ്തതോടെ ജീവിതം കോഞ്ഞാട്ട ആകുകയും എന്റെ അങ്ങോട്ടുള്ള പോക്ക് ഏറെക്കാലത്തേക്ക് മുടങ്ങുകയും ചെയ്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *