കോളേജിലെ എന്റെ കളികൾ 3 [Steeve]

Posted by

കോളേജിലെ എന്റെ കളികൾ 3

Collegile Ente Kalikal Part 3 | Author : Steeve | Previous Part


ഇത്രയും നേരത്തെ കോളേജിൽ അങ്ങനെ ആരും തന്നെ വരാറില്ല. അതിരാവിലെ വരുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അവർക്കെന്തേലും ദുരുദ്ദേശവും ഉണ്ടായിരിക്കും. കോളേജിന്റെ പുറക് വശത്തൊരു പഴയെ പൊളിഞ്ഞ കെട്ടിടമുണ്ട്. അവിടെ ഡോർ എല്ലാം അടഞ്ഞാണ് കിടക്കുന്നതെങ്കിലും പുറത്ത് നല്ല ഒതുങ്ങിയ ഒരു സ്ഥലമുണ്ട്. അതാണ് അവിടുള്ള എല്ലാ കളിവീരന്മാരുടെയും ഇടം. ആ കെട്ടിടത്തിന്റെ ചുവരിൽ ചേർത്തുനിർത്തി അവന്മാർ ഓരോ അവളുമാരെയും ചെയ്യും. കപ്പിൾസും അങ്ങോട്ട്‌ സ്ഥിരം പോകാറുണ്ട്. അങ്ങനെയുള്ള കുറച്ചുപേര്മാത്രമേ അന്നേരം അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു. ഞാൻ മരച്ചുവട്ടിൽ അവളെയും കാത്തിരുന്നു. ആ സമയത്താണ് എന്റെ മറ്റൊരു കൂട്ടുകാരിയായ ഗ്രീഷ്മ അതുവഴി വന്നത്. കോളേജിൽ തന്നെ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടിയാണ് ഗ്രീഷമ. കോളേജ് യൂണിയനുമായുള്ള ബന്ധമാണ് അതിനു കാരണം. മാത്രമല്ല സീനിയർസുമായും നല്ല ബന്ധമാണ്. അവളെ അറിയാത്ത ആരും തന്നെ ആ കോളേജിൽ ഉണ്ടാകില്ല.

എന്നെ കണ്ടതും അവൾ എന്റടുത്തേക്കുവന്നു. ഗ്രീഷ്മ : എന്താടാ രാവിലെ? പതിവുള്ളതല്ലല്ലോ ഞാൻ : വെറുതെ…. പ്രിയ നേരത്തെ വരാമെന്നു പറഞ്ഞു. ഗ്രീഷമ : ആഹാ… രണ്ടും കൂടെ എന്താ ഒരു ചുറ്റിക്കളി. ഞാൻ : haha.. അതൊരു വൻ ചുറ്റിക്കളിയാണ്. നീ എന്താ പരുപാടി? ഗ്രീഷ്മ : കുറച്ചു പണിയുണ്ട്. രേണു വരും. ( രേണു എന്ന് പറഞ്ഞത് എന്റെ ക്ലാസ്സിൽ തന്നെയുള്ള രേണുക എന്നാ പെൺകുട്ടിയെയാണ്. രണ്ടുപേരും നല്ല സുഹൃത്തുക്കളാണ്, എപ്പോഴും ഒരുമിച്ചാണ് നടപ്പൊക്കെ ) ഞാൻ : കൊള്ളാം, നടക്കട്ടെ. അത് പോട്ടെ, ഇടയ്ക്ക് എന്താ ഒരു പ്രശ്നം ഒക്കെ നടന്നില്ലേ സീനിയർസൊക്കെ ആയിട്ട്. എന്തായി അതൊക്കെ. ഗ്രീഷ്മ : അതൊക്കെ മാറി. അത് രേണുനേ ഒരുത്തൻ പണികൊടുത്തതാ. ( രേണുക നല്ലൊരു ചരക്കാണ്, അവളെ പല സീനിയർ ചെറുക്കന്മാരും ലൈൻ അടിക്കുന്നുണ്ട്. ചില അവന്മാർ അവളെ കറങ്ങാനുമൊക്കെ കൊണ്ടുപോകാറുണ്ട്. അവളുടെ ആവക കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം നോക്കുന്നത് ഗ്രീഷ്മയാണ്. ഇവളെ ശെരിക്കും ഒരു പിമ്പ് ആയൊക്കെ ഞങ്ങൾ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കൾ തമ്മിൽ സംസാരിക്കുമ്പോളൊക്കെ പറയാറുണ്ട്.) ഞാൻ : അതെയോ. ശെരിയെന്നാൽ.. കാണാം. അവൾ പോയി. അത് കഴിഞ്ഞ് കുറച്ചു സമയം കൂടെ പോയപ്പോൾ പ്രിയ വന്നു. അവള്ക്ക് എന്നെ നോക്കാൻ ആദ്യം നല്ല മടിയായിരുന്നു. പിന്നെ നമ്മൾ അതും ഇതുമൊക്കെ സംസാരിച്ച് അതൊക്കെ ശെരിയായി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *