ൻറെ ചേച്ചി മീരയും ഞാനും 3 [Mathew]

Posted by

എൻറെ ചേച്ചി മീരയും ഞാനും 3

Ente Chechi Meerayum njaanum Part 3 | Author : Mathew

Previous Part


 

ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ് രണ്ടാമത്തെ പാർട്ടിനു നിങ്ങളുടെ സപ്പോർട്ട് തീരേ കുറഞ്ഞത് പോലെ തോന്നി വളരെയധികം സമയം ചെലവഴിച്ചാണ് ഓരോ പാർട്ടും എഴുതുന്നത്.അത് എഴുതാനുള്ള പ്രചോദനം നിങ്ങളുടെ ആത്മാർത്ഥമായ  സപ്പോർട്ടാണ്. നിങ്ങൾ ആദ്യമായാണ് ഈ സീരീസ് കഥ വായിക്കുന്നത് എങ്കിൽ ദയവായി തൊട്ടുമുൻപുള്ള 2 പാർട്ട് വായിച്ചതിനു ശേഷം മാത്രം തുടർന്ന് വായിക്കുക

ബാക്കി കഥയിലേക്

മുകളിലേക്ക് നോക്കിയ ഞാൻ കണ്ടത് ഈ ലോകത്തിൽ ഒരു മനുഷ്യൻ അവന്റെ കണ്ണുകൾ കൊണ്ട്‌ കാണാൻ കഴിയുന്ന ഏറ്റവും മനോഹരവും സുന്ദരവും സുഖവുമുള്ള കാഴ്ച്ചയായിരുന്നു. ആവശ്യത്തിന് വണ്ണവും നീളവും അതിന് അനുസരിച്ച് രോമവും ഉള്ള പൂർണ വളർച്ച എത്തിയ ഒരു 28 വയസുള്ള ഒരു പെണ്ണ് ഒരു സാധാരണ പാന്റിയിൽ തന്റെ പൂറിലെ കൊതിവെള്ളം നിറച്ച് അത് എന്റെ മുഖത്ത് അമർത്തി ഉറക്കാൻ തയ്യാറായി നിൽക്കുന്ന കാഴ്ച്ച. ആ കാലുകളുടെ ഇടയിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ വലിയ രണ്ട് കോൺക്രീറ്റ് തൂണുകൾക്കിടയിൽ ആയി ഇരിക്കുന്നത് പോലെയാണ് എനിക്ക് തോന്നിയത്.

അതുപോലെതന്നെ ആ പാവാടക്കുള്ളിൽ ഏതൊരു ആണിനേയും കാന്തം പോലെ ആകർഷിക്കാൻ ശേഷിയുള്ള ഉള്ള മദിപ്പിക്കുന്ന സുഖമുള്ള ഒരു മണം ഉണ്ടായിരുന്നു.എൻറെ മൂക്കുകൾ കൊണ്ട് ഞാൻ ആ മണം ആവോളം എന്റെ ശ്വാസകോശത്തിലേക്ക് എത്തിച്ചു. ഓരോ തവണ മണക്കുമ്പോഴും വീണ്ടും വീണ്ടും അത് ചെയ്യാൻ നമ്മളെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള ഉള്ള ആസക്തി നിറഞ്ഞ മണമായിരുന്നു അത്.ചേച്ചിയുടെ വലതു കാൽപാദം  ഞാൻ എൻറെ തോളിൽ എടുത്ത് വയ്ക്കുകയും കൈകൾ കൊണ്ട് മുട്ടിന് താഴെ മുതൽ കാലിൻറെ കണ്ണയുടെ അവിടം വരെ ഉള്ള ഉള്ള രോമങ്ങൾ തഴുകുകയും ഉമ്മ വയ്ക്കുകയും  പതിയെ കൈകൊണ്ടും ചുണ്ട് കൊണ്ടും കടിച്ചു വലിക്കുകയും  ചെയ്തു കൊണ്ടിരുന്നു.

ചെറിയ വേദനയോടു കൂടിയുള്ള ആ സുഖം ചേച്ചി നന്നായി  ആസ്വദിക്കുന്നതായി മൂളലിൽ നിന്ന് എനിക്ക് തോന്നി. വളരെ സാവധാനം ഞാൻ മുകളിലേക്ക് നീങ്ങി തുടങ്ങി. തുടയുടെ മുകളിലേക്ക് ചെല്ലുംതോറും രോമത്തിൽ കട്ടി കുറഞ്ഞ പഞ്ഞിപോലെ അനുഭവപ്പെട്ടു തുടങ്ങി.അത് നന്നായി ആസ്വദിച്ചുകൊണ്ട് ഞാൻ തുടകളെ തഴുകി ഉമ്മ വെച്ച് കടിച്ചു ചേച്ചിയെ സുഖിപ്പിച്ച മുകളിലേക്ക് പോയിക്കൊണ്ടിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *