ആവിര്‍ഭാവം 4 [Sethuraman]

Posted by

ആവിര്‍ഭാവം 4

Aavirbhavam Part 4 | Author : Sethuraman | Previous Part


ഒരുക്കങ്ങള്‍
സാധാരണ അവളുടെ അരുണുമായുള്ള ചാറ്റിനിടെ സേതുരാമന്‍ ശല്യപ്പെടുത്താറില്ല. ബെഡ്ഡില്‍ക്കിടന്ന് വല്ലതും വായിക്കും അല്ലെങ്കില്‍ മൊബൈലില്‍ കുത്തിക്കുറിക്കുകയോ, തുണ്ട് കാണുകയോ ആണ് പതിവ്. അന്ന് പക്ഷെ പുള്ളി അടുത്ത് കൂടി.
തുടക്കത്തിലെകൊച്ചുവര്‍ത്തമാനം കഴിഞ്ഞപ്പൊ സേതു അവളോട്‌ പറഞ്ഞു, “നമ്മുടെ മൂന്നാര്‍ വീട് കാണെണ്ടാ എന്ന് വെച്ചുവോ എന്ന് ചോദിക്ക്” പക്ഷെ അവള്‍ക്ക് സംശയമായിരുന്നു “ഇപ്പൊത്തന്നെ വേണോ ചേട്ടാ, കുറച്ച്‌ ദിവസം കൂടി കഴിഞ്ഞിട്ട് പോരെ.” അവളുടെ മനസ്സിലുള്ള പേടി തിരിച്ചറിഞ്ഞ് അയാള്‍ നിര്‍ബ്ബന്ധിച്ചു, “പോര, സമയമായി.” ചെറുതായൊന്ന് തള്ളി വിട്ടാലല്ലാതെ അവള്‍ മുന്‍കൈ എടുക്കില്ല എന്നത് തീര്‍ച്ചയായിരുന്നു, പക്ഷെ ഇക്കാര്യത്തിലുള്ള അരുണിന്‍റെ സങ്കോചമാണ് ഇരുവര്‍ക്കും മനസ്സിലാവാഞ്ഞത്.
അരുണിന്‍റെ പ്രശ്നം മറ്റൊന്നായിരുന്നു. അവന്‍ ആദ്യമായിട്ടാണ് ഒരു കക്കോള്‍ഡ് ബന്ധം നേരിട്ട് കാണുന്നത്. ഈ കാര്യത്തില്‍ കേട്ടറിവേ ഉള്ളു, പോരാത്തതിന് നാട്ടില്‍ ഇത്തരം വിഷയങ്ങളില്‍ തീരെ പരിചയമില്ല. എങ്ങിനെയാണ് ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുക, എങ്ങിനെ ഭര്‍ത്താവിനോട് ഭാര്യയെ സെറ്റാക്കിത്തരാന്‍ പറയും എന്ന വിമ്മിഷ്ടം അവനെ പിന്നോട്ട് വലിച്ചു. ഇനി എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് അവന്‍ ആലോചിക്കുന്നതിനിടയിലാണ്, കാമിനിയുടെ മെസേജ്; “ഞങ്ങളുടെ മൂന്നാറിലെ കോട്ടേജ് കാണണ്ട എന്ന് വെച്ചുവോ.”
സന്തോഷം കൊണ്ട് വീര്‍പ്പുമുട്ടിക്കൊണ്ട് അവന്‍ തിരിച്ചെഴുതി, “ഇല്ലാ എന്‍റെ പൊന്നെ, എങ്ങിനെ അത് ചോദിക്കും എന്ന് ചിന്തിച്ച് വിഷമിച്ചിരിക്കുകയായിരുന്നു.” അരുണിന്‍റെ ഈ മറുപടി കാമിനി ഉടനെ സേതുരാമനെ കാണിച്ചു. “ചേട്ടന്‍ വിളിക്കും” എന്ന് മാത്രം എഴുതാന്‍ പുള്ളി അവളോട്‌ പറയുകയും ചെയ്തു. അരുണുമായി പിന്നെ വര്‍ക്ക്‌ഔട്ടിന്‍റെ കാര്യങ്ങളും, വീട്ടിലെ വിശേഷങ്ങളും മറ്റും പറഞ്ഞ് അധികം വൈകാതെ അവള്‍ അന്നത്തെ ചാറ്റ് അവസാനിപ്പിച്ചു. എന്താണ് പ്ലാന്‍ എന്നറിയാന്‍ കാമിനി ഉടനെ ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ നെഞ്ചത്ത്‌ മാറിടം അമര്‍ത്തി കിടപ്പായി. മുഖത്തും മുലകളിലും ഉമ്മ വെച്ചും നിതംബം തഴുകിയും അവനവളെ മെല്ലെ ഉണര്‍ത്തി, വത്സന്‍അടിച്ച് മയക്കി, നല്ലൊരു കളിയും കൊടുത്ത് അവളെ കിടത്തി ഉറക്കി. എന്നിട്ട് തന്‍റെ പ്ലാന്‍ മനസ്സിലിട്ടുരുട്ടി അയാളും ഉറക്കമായി.
ദി പ്ലാന്‍ – വീണ്ടുംവീണ്ടും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *