ഒരു അസാധാരണ ചാറ്റ് സ്‌റ്റോറി 2 [Joel]

Posted by

ഒരു അസാധാരണ ചാറ്റ് സ്‌റ്റോറി 2

Oru Asadharana Chat Story Part 2 | Author : Joel | Previous Part


 

അന്ന് വെളുപ്പിന് ബ്രാഹ്‌മമുഹൂര്‍ത്തത്തില്‍ ഏതോ ഒരു രതിസ്വപ്‌നത്തില്‍ ജോയലിന്റെ  കുണ്ണ കുലച്ചുപൊന്തി . സ്വപ്‌നസുഖത്തില്‍ അവന്‍ പതിയെ കണ്ണുതുറന്നു. മണിക്കൂറുകള്‍ക്കുമുന്നു മമ്മി റൂമില്‍ വന്നതും മമ്മിയെ ജാക്കി വച്ചതും എല്ലാം ഫ്രെയിം ഫ്രെയിമായി അവന്റെ മുന്നില്‍ തെളിഞ്ഞുവന്നു. ആ സമയത്ത് എന്താണ് സംഭവിച്ചത് ഇപ്പോഴും തനിക്ക് വിശ്വസിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.തന്റെ മമ്മിയുടെ മുന്നില്‍ വച്ച് താന്‍ സ്വയം വാണമടിച്ചു കളഞ്ഞു. വാണമടിക്കുമ്പോള്‍ കുലച്ച കുണ്ണയിലേക്ക് ഇമവെട്ടാതെ കീഴ്ചുണ്ടുകടിച്ചും ചുണ്ടു നാവുകൊണ്ടു നനച്ചും നോക്കുന്ന മമ്മിയുടെ മുഖഭാവം എത്ര സെക്‌സിയായിരുന്നു. കുണ്ണപ്പാലു ചീറ്റുമ്പോള്‍ വായതുറന്നു ഓഹ് എന്നു പറഞ്ഞ ആ എക്‌സ്പ്രഷന്‍ മനസ്സില്‍ നിന്നു മായുന്നേയില്ല. കുണ്ണ ഇപ്പോഴും കുലച്ചുതന്നെ നില്ക്കുന്നു. ഒന്നുകൂടിപോയി മമ്മിയെ ഉണര്‍ത്തി ജാക്കി വെച്ചാലോ…..കൊതി മാറുന്നില്ല…അവന്‍ പടികളിറങ്ങി പതിയെ മമ്മിയുടെ റൂം ലക്ഷ്യമാക്കി നീങ്ങി…. അമ്മാമയുടെ റൂമില്‍ നിന്ന് ചുമയും കുരയും എല്ലാം കേള്‍ക്കുന്നു. കിളവിക്കു ഉറക്കമൊന്നുമില്ലേ.. ഒരു വേള അവന്‍ മമ്മിയുടെ റൂമിലേക്കു പോകണോ എന്ന ആശങ്കയില്‍ നിന്നു.  എന്തും വരട്ടേയെന്ന തിരുമാനത്തില്‍ അവന്‍ മമ്മിയുടെ റൂമിനടുത്തേക്ക് അമ്മാമയുടെ കണ്ണില്‍ പെടാതെ ചെന്നു.രക്ഷയില്ല മമ്മി ഡോര്‍ ലോക്ക് ചെയ്തിരിക്കയാണ്….ഡോര്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ 3-4 തവണ തിരിച്ചപ്പോള്‍ തുറക്കാതെയായപ്പോള്‍ അവന്‍ ഓര്‍ത്തു. മോഹഭംഗത്തോടെ അവന്‍ തിരിച്ചു റൂമിലേക്കു നടന്നു.

റൂമിലെത്തിയപ്പോള്‍ തന്നെ അവന്റെ ഫോണിലേക്ക് മമ്മിയുടെ നമ്പറില്‍ നിന്ന് വിളി വന്നു.

ഹലോ മോനേ…… പതിഞ്ഞ ശബ്ദത്തില്‍ മമ്മിയുടെ ശബ്ദം അവന്‍ കേട്ടു

ഹായ് മമ്മീ….

നീ വന്നു ഡോര്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ തുറക്കാന്‍ നോക്കിയോ……

ഉം..

എന്താ ഉറക്കമൊന്നുമില്ലേ…..ചെറുചിരിയോടെ അവള്‍ ചോദിച്ചു

ഉറക്കമായിരുന്നു…ഉണര്‍ന്നപ്പോള്‍ മമ്മിയെ കാണണമെന്നു തോന്നി….. മമ്മി വാതിലു തുറക്കാമോ… ഞാന്‍ റൂമിലേക്കു വരാം

അയ്യടാ…ഇന്നലെ കാണിച്ചു കൂട്ടിയ പരാക്രമം ഒന്നും പോരേ…….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *