ഒരു കഴപ്പി ഭാര്യയുടെ തേരോട്ടം 3 [Jibin Jose]

Posted by

ഒരു കഴപ്പി ഭാര്യയുടെ തേരോട്ടം 3

Oru Kazhappi Bharyayude Therottam Part 3 | Author : Jibin Jose

Previous Part


ഞങ്ങൾ മൂന്നു പേരും, ആ ടാക്സിയിൽ റിസോർട്ടിലേക്കു തിരിച്ചു…. മൂന്ന് ആണുങ്ങളുടെ പുരുഷ വിസർജ്യങ്ങൾ സ്വന്തം ശരീരത്തിൽ വഹിച്ചുകൊണ്ട് എന്റെ ഭാര്യ ഞങ്ങളുടെ നടുക്ക് ഇരുന്നു.

എന്റെ തോളിൽ ക്ഷീണിച്ചു ചാരി ഇരിക്കുമ്പോഴും , ഒരു കൈ അവൾ  രാഹുലിന്റെ കൈയുമായി കോർത്ത് പിടിച്ചിരുന്നു.. രാഹുലും അവളെ മുറുകെ പിടിച്ചിരുന്നു.

ഞങ്ങൾ അങ്ങനെ റിസോർട്ടിൽ എത്തി.ഞാനും അവളും റിസപ്ഷനിൽ വെയിറ്റിംഗ് ലോഞ്ചിൽ ഇരുന്നു… രാഹുൽ പോയി ഞങ്ങൾക്കുള്ള റൂം ഒക്കെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു… നാലു പേർക്കുള്ള പാക്കേജ് ആയിരുന്നതുകൊണ്ട് ഒരു മാസ്റ്റർ ബെഡ്റൂമും,  ഒരു  ട്വിൻ ബെഡ്റൂമും ആയിരുന്നു… ഞങ്ങൾ മാസ്റ്റർ ബെഡ്റൂമും,  രാഹുൽ മറ്റേ റൂമും എടുത്തു… എല്ലാ സൗകര്യങ്ങളുമുള്ള ഒരു ചെറിയ വീട് അങ്ങനെ ഒരു സെറ്റപ്പ് ആയിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ സൂട്ട് റൂം .. ചെറിയൊരു കിച്ചൺ, ലോൺട്രി ഏരിയായിൽ വാഷിംഗ് മെഷീൻ, ഡ്രയർ അങ്ങനെ ഒരു വീട്ടിലേക്ക് അത്യാവശ്യമുള്ള   എല്ലാമുണ്ടായിരുന്നു.

അപ്പോഴേക്കും പത്തുമണി ആയിരുന്നു. പിന്നെ ഞങ്ങൾ മൂന്നു പേരും കുളിച്ച് ഫ്രഷായി,  വൈകിട്ടത്തെ ഡിന്നർ അപ്പോഴേക്കും എത്തിയിരുന്നു,..  ഞങ്ങൾ ബാൽക്കണിയിൽ ഇരുന്ന് കടൽക്കാറ്റ്  ഓക്കേ കൊണ്ട് ഫുഡ്  കഴിച്ചു…

കുറച്ചുനേരം സംസാരമൊക്കെ കഴിഞ്ഞു നല്ല ക്ഷീണം കാരണം ഞങ്ങൾ കിടന്നു. രാഹുൽ രാഹുലിന്റെ   മുറിയിലും ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ മുറിയിലും… ഞാൻ അവളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടന്നു.. അവൾ എന്നെയും വാരിപ്പുണർന്നു… ഞങ്ങൾ പരസ്പരം ഒന്നും സംസാരിച്ചില്ല.. ഒന്നും സംസാരിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ലായിരുന്നു. പതിവില്ലാത്ത ആവേശത്തോടെ കൂടി ഇറക്കി പുണർന്ന ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ഉറക്കത്തിലേക്ക് വഴുതി വീണു…

പിറ്റേന്ന് രാവിലെ എണീറ്റപ്പോഴേക്കും  നന്നായി താമസിച്ചിരുന്നു… എങ്കിലും ഉറക്ക ക്ഷീണം കാരണം പിന്നെയും കുറച്ചു നേരം കൂടി ഞങ്ങൾ കട്ടിലിൽ തന്നെ കിടന്നു… അവളെ എന്റെ മാറിൽ തലവെച്ചു കിടന്നു.. ഞങ്ങൾ എണീറ്റ് അപ്പോഴേക്കും രാഹുലിന്റെ  മുറി അടഞ്ഞുതന്നെ കിടന്നിരുന്നു.. ക്ഷീണം കാണും എന്ന് കരുതി ഞങ്ങൾ വിളിക്കാൻ പോയില്ല…. പ്രഭാതകൃത്യങ്ങൾ ഒക്കെ കഴിഞ്ഞ് ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് ഓർഡർ ചെയ്തു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *