തങ്കടീച്ചറുടെ സെക്‌സ്‌ടേപ് [സ്വപ്‌ന]

Posted by

തങ്കടീച്ചറുടെ സെക്‌സ്‌ടേപ്

Thanki teacherude Sextape | Author : Swapna

തങ്കം ടീനാ കുര്യാച്ചൻ അന്ന് ഉറക്കമെഴുന്നേറ്റപ്പോൾ മണി ഒൻപതു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ക്രിസ്മസ് ടേം പരീക്ഷകളുടെ ഉത്തരക്കടലാസുകൾ നോക്കി മാർക്കെല്ലാം നൽകി ഒരുഭാഗത്ത് ഒതുക്കി ഉറങ്ങാൻ കിടന്നപ്പോഴേക്കും രാത്രി ഒരുപാട് വൈകിയിരുന്നു. എറണാകുളത്തെ ഒരു സ്‌കൂളിലെ ഹയർസെക്കൻഡറി വിഭാഗം മാത്സ് അധ്യാപികയാണ് തങ്കം. കണ്ടാൽ ഇപ്പോഴത്തെ ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാർ സണ്ണി ലിയോണിയുടെ അതേ രൂപം. മാദകമായ മുഖവും മാംസളമായ പാൽനിറമുള്ള ശരീരവും മുഴുപ്പേറിയ മുലകളും പാകത്തിന് ഉയരവും. എന്നാൽ മറ്റൊരു കാര്യം പറയാനുണ്ട്. അവരുടെ കുണ്ടികളെപ്പറ്റിയാണ്. സണ്ണി ലിയോണിയുടെ കൂട്ടുള്ള മധ്യനിലയിലുള്ള കുണ്ടികളായിരുന്നില്ല തങ്കത്തിന്. തറവാട്ടുപാരമ്പര്യമായി കിട്ടിയ നിതംബസമ്പത്ത് തങ്കത്തിന്‌റെ കുണ്ടികളെ വളരെ വലുപ്പമുള്ളതാക്കിയിരുന്നു. ശരീരത്തിന്‌റെ മറ്റ് ഭാഗങ്ങളിലൊന്നും അനാവശ്യമായി തടിയില്ലാത്ത തങ്കത്തിനു പക്ഷേ കുണ്ടികളുടെ ഭാഗത്തു മാത്രം മാംസം ഉറഞ്ഞുകൂടി, പഴയകാലത്ത് വീടുകളിൽ കച്ചിത്തുറു കെട്ടിവച്ചിരിക്കുന്നത് പോലെ പിന്നോട്ടു മുഴച്ചുനിന്നു.
നാൽപതു വയസ്സ് ആകാറായ തങ്കത്തിനു കോളജിൽ പഠിക്കുന്ന ഒരു മകനുണ്ട്, ജോർജി.

ടീനയെന്നാണ് യഥാർഥ പേരെങ്കിലും പള്ളിയിലിട്ട പേരായ തങ്കം എന്ന നാമത്തിലാണു ടീച്ചർ അറിയപ്പെടുന്നത്. ആ പേര് കേൾക്കുമ്പോൾ നല്ല പ്രായമുള്ള ആരോ ആണെന്ന് ആളുകൾക്കു തോന്നിയിരുന്നു. എന്നാൽ നോട്ടി ഫോർട്ടീസിന്‌റെ പടിവാതിലെത്തിയ ഒരു ചെറുപ്പക്കാരി ചരക്കായിരുന്നു തങ്കം. സണ്ണി ലിയോണിയുമായി രൂപത്തിലും മുഖഭാവത്തിലും വലിയ സാമ്യമുള്ളതിനാൽ സ്‌കൂളിലെ പിള്ളേർ ‘ തങ്കം ലിയോണിയെന്നാണ്’ അവൾക്കിട്ട ഇരട്ടപ്പേര്. തങ്കം അറിയാതെ പിള്ളേർ രഹസ്യമായി അവളെ അങ്ങനെ വിളിച്ചുപോന്നു.

വളരെ സ്ട്രിക്റ്റ് ആയ അധ്യാപികയായതിനാൽ ഉത്തരക്കടലാസുകൾ അതിസൂക്ഷ്മമാണു തങ്കം നോക്കിയിരുന്നത്. കോട്ടയത്തെ മുണ്ടക്കയത്തു ജനിച്ചതിനാൽ മുണ്ടക്കയംകാരുടെ പിശുക്ക് മനസ്സിലെവിടെയോ ഉണ്ട്. പണം ചിലവാക്കുന്ന കാര്യത്തിൽ ആ പിശുക്കില്ലെങ്കിലും കുട്ടികൾക്കു മാർക്ക് കൊടുക്കുന്ന കാര്യത്തിൽ ആ പിശുക്ക് തീർച്ചയായും തങ്കത്തെ ഭരിച്ചിരുന്നു. അരമാർക്കു പോലും അർഹതയില്ലാത്തവർക്ക് കിട്ടരുതെന്ന കാര്യത്തിൽ വല്ലാത്ത പിടിവാശിയായിരുന്നു അവർക്ക്.

മുണ്ടക്കയത്തെ പരമ്പരാഗത ക്രിസ്ത്യൻ കുടുംബമായ വരിപ്ലാക്കൽ തറവാട്ടിൽ ജനിച്ച തങ്കത്തെ പത്തൊൻപതു വയസ്സു തികഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ പിടിച്ചുകെട്ടിച്ചു.
അവളുടെ കെട്യോൻ ഫ്രെഡ്ഡിച്ചായൻ അരികിലില്ലാത്തത് തങ്കത്തിനു നല്ല വിഷമമുണ്ടാക്കിയിരുന്നു.ഫ്രെഡ്ഡിച്ചായന് ഇതെന്തിന്‌റെ കേടാണെന്ന് തങ്കം എപ്പോഴുമോർക്കും. നല്ല ശമ്പളവും അധികാരവുമുള്ള ജോലിയാണ് ഇവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നത്. പോരാത്തതിനു തനിക്കും നല്ല ജോലി. ആകെപ്പാടെ ഒരൊറ്റ മകൻ മാത്രം. എത്ര ചെലവാക്കിയാലും രണ്ടുപേരുടെയും അക്കൗണ്ടിൽ പണം എപ്പോഴും കുന്നുകൂടിക്കിടക്കുകയാണ്. പോരാത്തതിന് തന്‌റെ പേരിൽ മുണ്ടക്കയത്തും പാലായിലും കോട്ടയത്തും ഏക്കറുകണക്കിനു ഭൂമി. കല്യാണത്തിനു തന്ന ഇരുന്നൂറ്റൻപതു പവനിലധികം സ്വർണം ഇപ്പോഴും ലോക്കറിലാണ്. ഫ്രെഡ്ഡിച്ചായനും കുടുംബവക കോടിക്കണക്കിനു രൂപയുടെ ആസ്തിയുണ്ട്. ഇതെല്ലാമുള്ളപ്പോൾ കുറച്ചു ശമ്പളം കൂടുതൽ കിട്ടുമെന്നു കരുതി അമേരിക്കയിൽ ഉണ്ടാക്കാൻ പോകേണ്ട വല്ല കാര്യവുമുണ്ടോ.

പറഞ്ഞാൽ കേൾക്കേണ്ടേ.

ജോലി കഴിഞ്ഞു വന്നാൽ ഫ്രെഡ്ഡിച്ചായനുമൊത്ത് ഒരു സിനിമകാണൽ, പിന്നെ തിരികെ വന്നിട്ട് രണ്ട് പെഗ് വിസ്‌കി, അതും ഫ്രെഡ്ഡിച്ചായനുമൊത്ത്. പിന്നെ തങ്കത്തിന്‌റെ തുണികൾ ഓരോന്നായി അഴിഞ്ഞുതുടങ്ങും.ഫ്രെഡ്ഡിച്ചായൻ ആദ്യമൊന്നും ഉത്സാഹം കാണിക്കില്ല. എന്നാൽ സാരിയും ബ്ലൗസും പാവാടയും ഊരിത്താഴെവീണു തങ്കം ബ്രാസിയറും ഷഡ്ഡിയിലുമാകുന്നതോടെ ഫ്രെഡ്ഡിയുടെ കൺട്രോൾ പോകും. ഇട്ടിരിക്കുന്ന ബർമുഡയിൽ അയാളുടെ കാരിരുമ്പ് പോലത്തെ കുണ്ണ പൊങ്ങിത്തെറിച്ചുനിൽക്കും. പിന്നീട് ബർമുഡ വലിച്ച് ഒറ്റത്താഴ്ത്തലാകും തങ്കം. നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ഒൻപതിഞ്ചോളം വലുപ്പമുള്ള ആ ഉലക്കക്കുണ്ണ അവളുടെ വായിലാകും. ചുവന്നുതടിച്ച മാംസളമായ ചുണ്ടുകൾ കൊണ്ട് ആ കുണ്ണയുടെ മകുടം വായിലാക്കി നൊട്ടിനുണഞ്ഞു ചപ്പിയശേഷം ആ കുണ്ണയെ അവൾ തൊണ്ടക്കുഴി വരെ വിഴുങ്ങും.
ആവശ്യത്തിനു ചപ്പിക്കുടിച്ച ശേഷം വായിൽ നിന്നു തങ്കം ഫ്രെഡ്ഡിയുടെ കുണ്ണ വെളിയിലെടുക്കുമ്പോൾ തങ്കത്തിന്‌റെ തേനൂറും ഉമിനീരിൽ കുളിച്ച് അവൻ തിളങ്ങി നിൽക്കും. ഒൻപതിഞ്ചോളം നീളവും ഒത്ത വണ്ണവുമുള്ള വാളൻകുണ്ണ.
പിന്നെ തന്‌റെ ചന്തികുലുക്കി ആ കുണ്ണയിലേക്ക് കയറി ഇരിപ്പാണു തങ്കം. അവളുടെ കനമേറിയ ചന്തിപ്പന്തുകൾ ഉയർന്നുപൊങ്ങും. പൂറിനുള്ളിലേക്ക് ആ കുണ്ണ ഇടിച്ചുകയറുമ്പോൾ അവൾ സുഖം കൊണ്ട് അലറിവിളിക്കും. പിന്നെ താളത്തിൽ തന്‌റെ കുണ്ടികൾ കൊണ്ട് പൊതിയോട് പൊതിക്കൽ. പൊതിക്കലിന്‌റെ താളം മുറുകുന്നതിനൊപ്പം തന്‌റെ തേങ്ങാമുലകൾ ഫ്രെഡ്ഡിയുടെ മുഖത്ത് അവൾ ആഞ്ഞാഞ്ഞടിക്കും.കുറേക്കഴിയുമ്പോൾ ആ പൊൻമുലകളിൽ പിടിത്തമിടുന്ന ഫ്രെഡി കടും റോസ് നിറത്തിലുള്ള അവളുടെ മുലക്കണ്ണുകളിൽ മാറിമാറി കടിക്കും. ചപ്പിയൂമ്പും. തങ്കത്തിന് ഏറ്റവും സുഖം ലഭിക്കുന്നത് അപ്പോഴാണ്. പൂറിൽ കന്തുരച്ച് കെട്ടിയോന്‌റെ പറിക്കുണ്ണ. വികാരത്താൽ തുടിച്ചുവീർത്ത മുലക്കണ്ണുകൾ കെട്ടിയോന്‌റെ വായിൽ മാറിമാറി. അവളുടെ പൂറ് കുത്തിയൊഴുകും.

അപ്പോളേക്കും ഫ്രെഡ്ഡിക്ക് ആവേശം കയറും. പിന്നെ തങ്കത്തെ ചരിച്ചും കുനിച്ചും കിടത്തിയും പണ്ണലോട് പണ്ണലാണ്. തങ്കത്തിന് രതിമൂർച്ഛ സംഭവിക്കുമ്പോൾ പൂറ്റിൽ നിന്നു വെള്ളം തെറിക്കുന്ന ഒരു സവിശേഷതയുണ്ട്. പൊട്ടിത്തെറിക്കുന്നതുപോലെ ആ പൂർജലം തെറിക്കുന്നതു വരെ ഫ്രെഡ്ഡിയുടെ ഉലക്കക്കുണ്ണ അവളുടെ മന്ദാരപ്പൂറ്റിൽ അടിച്ചുകൊണ്ടേയിരിക്കും. 21 വർഷമായി ഫ്രെഡ്ഡിയും തങ്കവും കളിതുടങ്ങിയിട്ട്. ഇതുവരെ തങ്കത്തിനെ സുഖത്തിന്‌റെ കൊടുമുടിയിൽ കയറ്റി പൂറടിച്ചു പൊളിച്ചു വെള്ളംകളയാതെ ഫ്രെഡ്ഡിയുടെ കുണ്ണ പണി നിർത്തിയിട്ടില്ല. അക്കാര്യത്തിൽ വലിയ മിടുക്കാണു ഫ്രെഡ്ഡിക്ക്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *