മനുവും ഷൈലജയും [ഗോപു]

Posted by

മനുവും ഷൈലജയും

Manuvum Shailajayum | Author : Gopu


എന്റെ ആദ്യ കഥയാണ്.. തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ ക്ഷമിക്കുക…

എറണാകുളം ജില്ലയിലെ പ്രസിദ്ധമായ ഒരു കോളേജിൽ ആണ് മനു പഠിക്കുന്നത്… മനുവിന് അച്ഛൻ ഇല്ല  അവന്റെ എട്ടാം വയസിൽ അദ്ദേഹം ഇ ലോകത്തോട് വിട പറഞ്ഞു.. മനുവിന്റെ അമ്മ ഷൈലജ.. ഒരു സ്വകാര്യ ബാങ്കിൽ അക്കൗണ്ടണ്ട് ആണ്…

ഇരുവരും ഒരു ഫ്ലാറ്റിൽ ആണ് താമസം… ഷൈലജയുടെ അതെ നിറം ആ മനുവിനും ഇരു നിറം.. അതിനൊത്ത പൊക്കവും വണ്ണവും.. ഷൈലജ അത്യാവശ്യം പൊക്കവും അല്പം വണ്ണവും ഇത്തിരി ചാടിയ വയറും തടിച്ചു കൊഴുത്ത നല്ല വിരിഞ്ഞ കുണ്ടികളും കൂർത്ത മുലകളും ഉള്ള ഒത്ത ഒരു സ്ത്രീയായിരുന്നു…..

ദിവസവും രാവിലെ ഒരു ചന്ദനകുറിയും തൊട്ടാണ് ഇരുവരും പോയിരുന്നത്…… അമ്മയ്ക്ക് സ്കൂട്ടി ഉള്ളത് കൊണ്ട് ചിലപ്പോൾ മനു അതിന്റെ പിന്നിലിരുന്നു കൊണ്ടാണ് പോകാറുള്ളത്…. അമ്മയും മകനും തമ്മിൽ അത്ര വലിയ കമ്പനി ഇല്ലെങ്കിലും അത്യാവശ്യം കാര്യങ്ങൾ ഒകെ തുറന്നു പറയുന്ന കൂട്ടത്തിൽ ആയിരുന്നു ഇരുവരും…..

മനുവിന് അത്രവലിയ സുഹൃത്തബന്ധങ്ങൾ ഇല്ല…. ഫ്ലാറ്റ് ആയത് കൊണ്ട് ഷൈലജക്കും  കമ്പനി കൂടാൻ അങ്ങനെ പറയത്തക്ക ആരും ഇല്ലായിരുന്നു……അങ്ങനെയിരികെ ഒരു ദിവസം ഷൈലജ വന്നത് അൽപ്പം ലേറ്റ് ആയിട്ടാണ്… “അമ്മ എന്താ ലേറ്റ് അയെ… ഞാൻ വിളിച്ചിട്ട് കിട്ടുന്നില്ലായിരുന്നു..”… അമ്മ : “മോനെ നമ്മുടെ ബാങ്ക്ന്റെ അടുത്ത് ഒരു പുതിയ തുണിക്കട തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്… ഓഫീസിലെ മോളി ആന്റി അവിടെ ഒന്ന് പോകാനു പറഞ്ഞപ്പോ കേറിയതാ…

സമയമയത് അറിഞ്ഞില്ല.. അമ്മ മൂന്ന് നയിറ്റി വാങ്ങിച്ചു… മനു :അത് ശെരി അപ്പോ എനിക്ക് ഒന്നും വാങ്ങിയില്ലേ??. അമ്മ :എടാ അതിനു അത് ലേഡീസ് വെയർ ഷോപ്പ് ആണ് ഡാ… മനു ഒന്ന് ചൂളി….. ടേബിളിൽ ഇരുന്ന ബോട്ടിലിൽ നിന്ന് അല്പം വെള്ളം കുടിച്ചിട് അവൾ  ഡ്രെസ് മാറാൻ മുറിയിലേക് പോയി…. കവറിൽ നിന്ന് ആ പുതിയ ലൈറ്റ് നീല നിറം ഉള്ള നയിറ്റി എടുത്തു ഒന്ന് വിടർത്തി ഒകെ നോക്കി.

ശരീരത്തോട് ഒന്ന് ചേർത്ത് വെച്ച് കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി തനിക് നല്ല മാച്ചാണ് എന്ന് ഒന്നുടെ ഉറപ്പ് വരുത്തി ഷൈലജ ആ നയിറ്റി എടുത്തു ഇട്ടു..അത് സ്ലിം ഫിറ്റ് നയിറ്റി ആണെന്ന് അവൾക് അറിയില്ലായിരുന്നു….ആ നയിറ്റിയിൽ അവളുടെ ശരീരഭാഗങ്ങൾ എല്ലാം എടുത്തു കാണാമായിരുന്നു…. കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിൽ സൈഡ് തിരിഞ്ഞും പിന്തിരിഞ്ഞും ഒകെ അവൾ തന്റെ ആ പുതിയ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *