ഭാര്യയുടെ അടുപ്പം 6 [ഗീതരാജീവ്]

Posted by

ഭാര്യയുടെ അടുപ്പം 6

Bharyayude Aduppam Part 6 | Author : Geetha Raajev | Previous Part


 

അയാൾ അവളെ എടുത്തു കൊണ്ടു അകത്തേക്ക് നടന്നു. ഞാൻ ഓടി പോയി ബെഡിൽ കയറി ഒറകം നടിച്ച് കിടന്നു. അവളെയും കൊണ്ട് അടുക്കളയിൽ എത്തിയ അയാൾ ചോദിച്ചു.

മോളെ, കഴിക്കാൻ എന്തെങ്കിലുമുണ്ടോ? നല്ല വിശപ്പ്‌. ഉച്ചക്കത്തെ ചോറും മീൻ കറിയും തോരനുമുണ്ട്, ഏട്ടൻ ഇരിക്ക് ഞാൻ എന്തെങ്കിലും തുണി ഇട്ടിട്ടു വന്നു ഒരു പപ്പടം കൂടി വറുത്തു ചോറ് തരാം”. പൂർണ്ണ നഗ്‌നയായി അവന്റെ മുന്നിൽ നിന്നിരുന്ന ഗീത പറഞ്ഞു. ഓ എടീ കാന്താരി, ഇനി തുണിയൊന്നും ഉടുക്കാൻ പോകണ്ട. ഇങ്ങനെ തുണിയില്ലാതെ നിന്നല്ലെ എനിക്ക് പൂറ് തന്നത്. അതുപോലെ തന്നെ നിന്ന് ചോറും വിളമ്പി താ, അയാളുടെ വർത്തമാനം കേട്ട് ഗീതക്ക് ചിരി വന്നു. എന്നാൽ പിന്നെ തുണിയൊന്നും ഉടുക്കാതെ തന്നെ ഏട്ടന് വിളമ്പി തരാം, അങ്ങോട്ട് ഇരുന്നോ, ഡൈനിങ്ങ് ടേബിൾ ചൂണ്ടിക്കൊണ്ട് ഗീത പറഞ്ഞു. അയാൾ അവിടിരുന്നു കൊണ്ട് ഗീത ചെയ്യുന്നത് നോക്കി. ഗീത അയാൾക്ക് ചോറു വിളമ്പി കൊടുത്തിട്ട് ഗീത കതക് അടച്ചിട്ട് ബെഡ്റൂമിലേക്ക് കടന്ന്‌ അലമാര തുറന്ന് ഒരു നൈറ്റി മാത്രം ധരിച്ചുകൊണ്ട് കിച്ചണിലേക്ക് പോയി. അവൾ റൂമിൽ വന്നപ്പോ അവളിൽ നിന്ന് അയാളുടെ വിയർപ്പിൻ്റെയും ശുക്ലതിൻ്റെയും മണം എൻ്റെ മൂകിൽ അടിച്ചു കയറി. അത് എന്നെ വേറേ ഒരു ലെവൽ അനുഭൂതിയിലേക്ക് എത്തിച്ചു. ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞ അയാൾ വെള്ളം കുടിച്ചുകൊണ്ട് എഴുനേറ്റ് കൈകഴുകി. മോളെ ഞാൻ പോകുവാ. ഒരു സ്ഥലം വരേ പോകാനുണ്ട്. പിന്നെ നാളെ ഞാൻ മോളുടെ ഈ പൂടയൊക്കെ വടിച്ചു വൃത്തിയാക്കി തരാമെ”, എന്നും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അയാൾ നിന്നും വെളിയിലേക്കിറങ്ങി.

 

ഗീത അടുക്കള കതകും അടച്ചിട്ട് രാഘവൻ കഴിച്ച പാത്രങ്ങൾ എടുത്ത് വാഷ്‌ബെയ്‌സിനിൽ കൊണ്ടുവന്നു വെച്ചു. വല്ലാത്ത ക്ഷീണം ഒന്ന് കിടന്നാൽ മതി. ഏട്ടൻ തന്നെ ശരിക്കും ഉടച്ചു പിഴിഞ്ഞതല്ലേ. ഉള്ളിലെവിടെയോ അളുടെ ശുക്ലത്തിന്റെ ചൂട് ഇപ്പോഴും അറിയുന്നുണ്ട്. ബെഡ്റൂമിലെത്തിയ ഗീത കണ്ണാടിയിൽ തന്റെ രൂപം നോക്കി. നൈറ്റിക്ക് വെളിയിലേക്ക് തെറിച്ചു നിൽക്കുന്ന മുലകൾക്ക് പഴയതിലും വലിപ്പം കൂടിയതുപോലെ. കീഴ്ച്ചുണ്ട് ചുവന്നു തടിച്ചിരിക്കുന്നു. അതിൽ അയാളുടെ പല്ലിന്റെ പാട്! . അവൾ പതിയേ ബെഡിലേക്കിരുന്നു രമേശനെ നോക്കി. 5 മണി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു, സാധാരണ ഈ സമയത്ത് രമേശേട്ടൻ ഉണരേണ്ടതാണ്. ഇതുവരെ ഉണർണില്ലലോ. ബെഡിലേക്ക് കിടന്നുകൊണ്ട് ഗീത ആലോചിച്ചു.

 

അപ്പോഴേക്കും ഒറകം നടിച്ചു കിടന്ന ഞാൻ മേലേ ഗീതേ ഇന്ന് എന്താ ഇത്ര നേരം ആയിട്ടും നീ ഒറങ്ങിപോയ എന്നെ ഉണർത്താഞ്ഞെ. അല്പം കുറ്റബോധത്തോടെയാണ് അവൾ മറുപടി പറഞ്ഞേ .കുറച്ചു മുമ്പുവരെ താൻ മറ്റൊരു പുരുഷനോടപ്പം വേഴ്ച നടത്തുകയായിരുന്നു എന്ന കുറ്റബോധം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *