ഒരിക്കലും മറക്കാത്ത അവധിക്കാലം [Abhi]

Posted by

ഒരിക്കലും മറക്കാത്ത അവധിക്കാലം

Orikkalum Marakkatha Avadhikkalam | Author : Abhi

 

എൻ്റെ പേര് അഭി ഞാൻ ഒരു കോഴിക്കോട് കാരൻ അണ്. ഇത് എൻ്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന അനുഭവം അണ്.

 

ഞാൻ ഡിഗ്രിക്ക് പഠിച്ചു 2 മാസത്തെ വെക്കേഷൻ നടക്കുന്ന സമയത്താണ് ഇ സംഭവം നടക്കുന്നത്.

 

അ 2 മാസത്തെ അവധിക്ക് ഞാൻ എൻ്റെ അമ്മയുടെ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ അവധിക്ക് നിൽക്കാൻ പോയി. അവിടെ ആൻ്റിയും പാപ്പനും പിന്നെ അവരുടെ മക്കളായ എൻ്റെ കസിൻ ചേച്ചിയും കസിൻ ബ്രദറും അണ് ഉള്ളത്.

 

എൻ്റെ കഥയിലെ നായിക കസിൻ ചേച്ചി അണ്. അങ്ങനെ ഞാൻ അവരുടെ വീട്ടിലേക്കു പോവാൻ ഉള്ള ബസ്സ് കയറി. അഗോട്ട് പോകുന്ന സമയം മുഴുവൻ എൻ്റെ മനസ്സിൽ അവിടെ ചെന്ന് പുഴയിൽ കുളിക്കാൻ പോണം, പാടത്ത് ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാൻ പോണം എന്നൊക്കെ ചിന്ഥകൾ ആയിരുന്നു.

 

അങ്ങനെ ബസ്സ് അവിടെ സ്റ്റോപ്പിൽ എത്തി. ഞാൻ പുറകിലൂടെ ബസ്സ് ഇറങ്ങി. അപ്പൊൾ അണ് മുൻപിലൂടെ ചേച്ചിയും ചേച്ചിയുടെ ഫ്രണ്ടും ഇറങ്ങി. എന്നെ കണ്ടതും ചേച്ചിക്ക് അൽഭുതം. എന്നോട് ചോദിച്ചു നി ബസ്സിൽ ഉണ്ടാരുന്നു അല്ലേ എന്ന്. ഞാൻ അതെ പറഞ്ഞു. ചേച്ചിയും ഫ്രണ്ടും ക്ലാസ്സ് കഴിഞ്ഞ് വരുന്ന വെള്ളി ആഴ്ച ആരുന്നു അന്ന്. അങ്ങനെ ഞങൾ 3 പേരും വീട്ടിലേക്കു നടക്കാൻ തുടങ്ങി.

 

നല്ല കുട്ടിത്തം ഉള്ള എന്നെ ചേച്ചിയുടെ ഫ്രണ്ടിന് നല്ല ഇഷ്ടം ആയി. അങ്ങനെ തമാശകൾ ഒക്കെ പറഞ്ഞു ഞങൾ നടന്നു. അങ്ങനെ വീട്ടിൽ എത്തിയപ്പോൾ ചേച്ചിയുടെ ഫ്രണ്ട് ചോദിച്ചു അഭിക്കുട്ടൻ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ വരുന്നോ എന്ന്. ഞാൻ പറഞ്ഞു പിന്നീട് വരാം എന്ന്. അങ്ങനെ ചേച്ചിയുടെ ഫ്രണ്ടിനോട് ബൈ പറഞ്ഞു ഞങൾ വീട്ടിലേക്കു കയറി.

 

എന്നെ കണ്ടതും കസിൻ ബ്രദറിന് ഭയങ്കര സന്തോഷം ആയി. കാരണം പാടത്ത് കളിക്കാൻ പോകാനും പുഴയിൽ കളിക്കാനും ഞാനും ഉണ്ടല്ലോ. അങ്ങനെ ചായ കുടിച്ചു ഞാനും അവനും പാടത്ത് കളിക്കാൻ പോയി. അതിനു ശേഷം പുഴയിൽ പോയി കുളിച്ചു. രാത്രി അയപ്പോൾ എനിക്ക് വല്ലാത്ത ഷീണവും പനിയും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *