അമ്മയുടെ പശുക്കിടാവ് [അശ്വതി]

Posted by

അമ്മയുടെ പശുക്കിടാവ്

Ammayude Pashukkidavu | Author : Aswathy

 

ഹായ് ഞാൻ അഖിൽ ഇപ്പോൾ പഠിക്കുന്നു.

ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് എന്റെ അമ്മയുടെ കഥയാണ്. അമ്മയുടെ പേര് ലക്ഷ്മി അമ്മക്ക് ഇപ്പോൾ 35 വയസ്സ് ഉണ്ടാവും ഞങ്ങൾ മൂന്ന് മക്കൾ ആണ് അമ്മക്ക് ഞാൻ ആണ് മൂത്തത് എന്റെ തായെ ഒരു അനിയനും അതിന് തായെ ഇപ്പൊ ഒരു അനിയത്തി അച്ഛൻ പലചരക്കു കടയിൽ ആണ് ഞങ്ങടെ കട തന്നെ ആണ് ആദ്യം മുത്തശ്ശൻ ആയിരുന്നു കട നോക്കിയത് ഇപ്പോൾ മുത്തശ്ശൻ വല്ലപ്പോഴും മാത്രമേ കടയിൽ പോകാറുള്ളു എല്ലായിപ്പോഴും അച്ഛൻ തന്നെ ആണ് കടയിൽ ഉണ്ടാവൽ ഇടക്ക് ഞാനും പോകാറുണ്ട് സഹായിക്കാൻ.

ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് കുറച്ച് മുന്നേ നടന്ന എന്നാൽ ഇപ്പഴും നടന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കഥയാണ്

അച്ഛന് 43 വയസ്സ് കാണും അത്യാവശ്യം തടി ഉണ്ട് ഇരുനിറം അമ്മയും അത്യാവശ്യം തടി ഉണ്ട് വെളുത്തിട്ടാണ് അമ്മ നല്ല ബോഡി shape ആണ് 36 size മുലയും നല്ല വിരിഞ്ഞ ചന്തിയും അമ്മയുടെ ഏറ്റവും വലിയ ഹൈലൈറ്റ് അമ്മയുടെ ചന്തി തന്നെ ആണ്. അമ്മ കാണാൻ നല്ല സുന്ദരി ആണ് അത്കൊണ്ട് തന്നെ നാട്ടിലെ പല ആണുങ്ങളും അമ്മയെ കാണുമ്പോ അമ്മയുടെ ചന്തിയിലേക്ക് നോക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടിട്ടും ഉണ്ട് എന്നാൽ അമ്മ അങ്ങിനെ ഒരു പെണ്ണല്ല അതൊന്നും അമ്മ മൈൻഡ് ചെയ്യാറില്ല പലരും കമന്റ് അടിക്കുമ്പോളും അമ്മ കേൾക്കാത്ത മട്ടിൽ ആണ് നടക്കാർ അമ്മ പുറത്ത് ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഒക്കെ നന്നായി ഡ്രസ്സ്‌ ഒക്കെ ചെയ്ത് ശരീര ഭാഗങ്ങൾ ഒന്നും പുറത്ത് കാണിക്കാതെ ആണ് നടക്കൽ പരിചയം ഇല്ലാത്തവരെ ഒന്നും നോക്കാനോ സംസാരിക്കാനോ അമ്മ നിക്കാറില്ല.

അത്കൊണ്ട് തന്നെ അച്ഛന് അമ്മയെ നല്ല വിശ്വാസം ആണ് എനിക്കും. അത്കൊണ്ട് തന്നെ ഞങ്ങടെ ജീവിതം അതി സുന്ദരമായി കടന്ന് പോകുന്നു. അച്ഛനും അമ്മയും നല്ല സ്നേഹത്തിൽ തന്നെ ആണ് അവർ പ്രണയിച്ചു വിവാഹം കഴിച്ചതാണ്. വീട്ടുകാർക്ക് ആർക്കും എതിർപ് ഇല്ലായിരുന്നു അത് കൊണ്ട് തന്നെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാതെ തന്നെ അവരുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞു.

ഞങ്ങടെ വീട്ടിൽ ഞാനും അച്ഛനും അമ്മയും മുത്തശ്ശനും അല്ലാതെ എന്റെ അനിയൻ ഇപ്പോൾ 5 ഇൽ പഠിക്കുന്നു അതിന് തായെ ഒരു അനിയത്തി ഇപ്പോൾ അവൾക്ക് 3 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞു.      ഞാൻ കഥയിലേക്ക് വരാം.     അമ്മയുടെ പ്രസവം ചെറിയ gap ഉണ്ടായിരന്നു എന്നെ പ്രസവിചു 5 വർഷ gap ഇൽ ആണ് എന്റെ അനിയനെ പ്രസവിക്കുന്നത് അത് കഴിഞ്ഞു ഏഴു വർഷം ആയപ്പോൾ ആണ് അനിയത്തി ജനിക്കുന്നത് അപ്പോൾ അമ്മക്ക് 32 വയസ്സ് ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *