വെക്കേഷന്‍ വിത്ത് സാമിറ ഇത്താ 14 [Sajeesh HD]

Posted by

വെക്കേഷന്‍ വിത്ത് സാമിറ ഇത്താ 14

Vacation With Samira Ittha Part 14 | Author : Sajeesh HD 

[Previous Parts]

 

കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞു ആദ്യം ആയി പുതിയാപ്ല ഗള്‍ഫില്‍ നിന്നും വരുന്നതിന്‍റെ ത്രില്ലില്‍ ആണ് സാമിറ ഇത്താ എത്രയൊക്കെ കട്ട് തിന്നുന്നുണ്ട് എന്ന് പാഞ്ഞാലും സ്വന്തം പറമ്പിലെ കരിക്ക് കുടിക്കുന്ന പോലെ വരോ അല്ലേ, കഷ്ടിച്ച് ഒരു മാസം അല്ലേ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് കുടെ യുണ്ടായത് അതിനിടക്ക് കാര്യം ആയി ഒന്നും നടന്നതും ഇല്ലാ.എന്നാലും സ്വന്തം ഭര്‍ത്താവ് കുടെ ഇല്ലാത്ത ഒരു കുറവും ഇക്കാടെ വിട്ടുകാര് സാമിറ ഇത്താനെ അറിയിച്ചിട്ടില്ല. ഇങ്ങനെ ഒരു അനിയന്‍ ഉണ്ടായത് ആ ഇക്കാടെ പുണ്യം തന്നെഅല്ലേ മന്‍സുര്‍ ഇക്കാടെ പണി എത്ര എളുപ്പമാക്കി അവന്‍   ഇ കാലം കൊണ്ട് ഇത്താനെ നല്ല കിണ്ണം പറഞ്ഞ കളിക്കാരി ആകിയില്ലേ

ഉമ്മ എങ്ങോ പോയതക്കത്തിനു ചേടത്തിക്ക്  വായില്‍ കൊടുക്കാന്‍ വന്നതാണ് ചെക്കന്‍. ഇത്താടെ സന്തോഷം ഒക്കെ കണ്ടപ്പോ മന്‍സുറിന് അത്രക്ക് അങ്ങോട്ട്‌ പോതിച്ചില്ല അത് പിന്നെ അവന്‍ ചേടത്തിയെ നല്ല പോലെ ഒന്ന് മെരുക്കി എടുക്കുന്ന സമയത്ത് അല്ലേ മെഹബുബ് ഇക്കാടെ വരവ്

കുറച്ച് ദിവസം ആയട്ട് ഇത്താ താഴെ ഒന്നും അല്ലാ

പോടാ ചെക്കാ

സാമിറ തന്നെ അനിയന്‍റെ മുണ്ടൊക്കെ ഉലിഞ്ഞു മാറ്റി ഷഡി യില്‍ പതുങ്ങി കിടന്ന അവന്‍റെ പാമ്പിനെ വലിച്ച് പുറത്ത് എടുത്തു കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്വന്തം മലദ്വരത്തില്‍ കുത്തി കയറ്റിയ അനിയന്‍റെ കുണ്ണാ ആ പാവം ഇത്താ മതി വരുവോളം സ്നേഹിച്ചു. ഇത്രയും നേരം ഉമ്മവച്ച് രസിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന അവന്‍റെ മൊതലിനെ വായില്‍ തുരുകി ചപ്പി ഉറിഞ്ഞു ആ ഉത്ത് കാരിയെ അവന്‍ തലയില്‍ തലോടി പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചു കൊടുത്തു

നാശം ഇക്കാക് വരാന്‍ കണ്ട സമയം

അണ്ടി ഊമ്പി തിന്നു കൊണ്ടിരുന്ന സാമിറക്ക് അനിയന്‍റെ ദേഷ്യം കണ്ടപ്പോ ശെരിക്കും ചിരിയാണ് വന്നത്

എനിക്ക് അറിയാം ഇത്താക്ക് സന്തോഷമാണെന്

ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ അനിയന്‍റെ അണ്ടി വായില്‍ നിന്നും മുഞ്ചി പുറത്ത് എടുത്തു

അത് പിന്നെ സന്തോഷം ഇല്ലാതെ ഇരിക്കോ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *