നൈറ്റ് സ്‌പെഷ്യൽ ട്യൂഷൻ 13 [PSYBOY]

Posted by

നൈറ്റ് സ്‌പെഷ്യൽ ട്യൂഷൻ 13

Night Special Tuition Part 13 | Author : PSYBOY | Previous Part

 

Hello Guyzzzz,

എനിക്ക് ഒരുപാട് സന്തോഷം ഉണ്ട്. കാരണം, എന്റെ കഥക്ക് നിങ്ങൾ like അടിക്കുന്നുണ്ട്, comment ഇടുന്നുണ്ട്, നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായങ്ങൾ ആണ് എന്നെ ഈ കഥയിലെ ഈ ഭാഗം കൂടി എഴുതുവാൻ സഹായിച്ചത്. എല്ലാവർക്കും എന്റെ നന്ദി ഞാൻ അറിയിച്ചുകൊള്ളുന്നു. കഥ നിർത്തുവാൻ നോക്കിയത്തിൽ നിങ്ങൾ തൃപ്തരല്ലെന്നു മനസ്സിലായി. അതിന് ഒരു ക്ഷമ കൂടി ചോദിച്ചുകൊണ്ട് നമുക്ക് തുടങ്ങാം…….

°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°° Alarm എല്ലാം ഓഫ് ആക്കി ഫോൺ silent ആക്കി വച്ചതിനാൽ ഒരു ശല്യവുമില്ലാതെ നല്ല രീതിക്ക് മിസ്സിന്റെ കട്ടിലിൽ മിസ്സിനെ ചേർന്നു കിടന്നുറങ്ങി. ഒരുപാട് നാളായി ഇങ്ങനെ ഒരു പെണ്ണുമായി കെട്ടിപിടിച്ചു കിടന്നിട്ട്. റൂമിൽ ഞാൻ ഒറ്റക്കായിരുന്നു കിടന്നതെല്ലാം. മാത്രമല്ല ഒന്നും ഇല്ലത്തെ ഒരു ഇളം പെണ്ണിനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ഒരു തണുത്ത മുറിയിൽ പതുപതുത്ത മെത്തയിൽ കിടന്നുറങ്ങാൻ എത്ര പേർക് അവസരം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടാവും ഈ പ്രായത്തിൽ. ഹൊ അതൊക്കെ ആലോചിച്ചു കൊണ്ട് കണ്ണു തുറന്ന് clock ലേക്ക് നോക്കുമ്പോ കാണുന്നത് 10.45 എന്നൊരു സമയമാണ്. വീട്ടിൽ ആണേൽ എഴുന്നേൽക്കാൻ സമയം ആകുന്നേ ഉള്ളു.

എന്നാൽ മിസ്സിനെ അവിടെ എങ്ങും കണ്ടില്ല. താഴെ പാത്രങ്ങൾ കിലുങ്ങുന്ന ശബ്ദം കേൾക്കുന്നുണ്ട്. മിസ്സ് അടുക്കള പണിയിലാണെന്ന് മനസ്സിലായി. ഞാൻ ബാത്‌റൂമിൽ കയറി പ്രഭാതകർമ്മങ്ങൾ ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു താഴേക്ക് പോയി. അപ്പോഴും ഞാൻ നഗ്നൻ തന്നെ ആണ് ട്ടോ… മിസ്സ് ഇനി പറഞ്ഞ വാക്ക് തെറ്റിച്ചു കാണുമോ?? Dress ഒക്കെ ഇട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ വളരെ bore ആകും. എന്തായാലും നോക്കാമെന്ന് പറഞ്ഞ് അടുക്കളയിലേക്ക് നീങ്ങി.

ഹാവൂ… മിസ്സ് ഒന്നും ഇട്ടിട്ടില്ല. പുറം തിരിഞ്ഞു നിന്ന് പാത്രം കഴുകുന്ന തിരക്കിലാണ്. ആ നിൽപ് കണ്ട ഉടനെ കുട്ടൻ ഉണരാൻ തുടങ്ങി. ഞാൻ പിറകിലൂടെ ചെന്ന് മിസ്സിനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. കുട്ടനെ ഇരു ചന്തികൾക് ഇടയിലായി വച്ചു കൊണ്ട് ചേർന്ന് നിന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *