വീട്ടില്‍ ഒരു ക്വോറന്റീന്‍ ആഘോഷം [Hari]

Posted by

വീട്ടില്‍ ഒരു ക്വോറന്റീന്‍ ആഘോഷം

Veetil Oru Quarantine Akhosham | Author : Hari

 

 

ഇന്നലെ കണ്ട ഒരു തമിഴ് നിഷിദ്ധസംഗമം കമ്പികഥയുടെ മാറ്റംവരുത്തിയ മലയാളം പരിഭാഷ.

എന്റെ പേര് ഹരി, കേരളത്തിലെ മലയോരപ്രദേശത്ത് ഉള്ള ഒരു കൊച്ചുഗ്രാമത്തിലാണ് എന്റെ വീട്, എന്റെ വീട്ടില്‍ ഞാനും അച്ഛനും അമ്മയും അനിയനും അനിയത്തിയും ആണ് ഉള്ളത്, ഞാന്‍ ഡിഗ്രി ഒന്നാം വര്‍ഷ വിദ്യാര്‍ത്ഥിയാണ് എന്റെ അനിയന്‍ അശ്വന്‍ പഠിക്കുന്നു, അനിയത്തി പഠിക്കുന്നു അമ്മ റീന LIC Agent ആണ് അമ്മയെ കാണാന്‍ മമ്മൂട്ടിയുടെ ഇമ്മാനുവേല്‍ പഠത്തിലെ നായിക റീനു മാത്യൂസിന്റെ അതേപോലെയാണ്, അമ്മയ്ക്ക് 39 വയസ്സായി, അച്ചന്‍ അശോകന്‍ ഒരു പ്രവാസി ആയിരുന്നു, ഇപ്പോള്‍ പ്രവാസം അവസാനിപ്പിച്ച് നാട്ടില്‍ തന്നെ ഒരു മെഡിക്കല്‍ ഷോപ്പ് നടത്തുന്നു, അച്ഛന്‍ കുറച്ച് ഗൗരവക്കാരനും കള്ളുകുടിയനും ഒക്കെയായതുകൊണ്ടുതന്നെ, വലിയൊരു അടുപ്പമൊന്നും അമ്മയോട് കാണിക്കാറില്ല. എന്നാലും പൊതുവേ ഉള്ളില്‍ നല്ല സ്നേഹമുള്ള ആളാണ് അച്ഛന്‍.

അമ്മ വളരെ ഫ്രണ്ട്ലിയും ലിബറലും ആയിരുന്നു, എന്നോടും അനിയനോടും അമ്മ ഒരു കൂട്ടുകാരിയെ പോലെ ഒക്കെയാണ് പെരുമാറാറ്. ഞാനും അനിയനും തമ്മിലും പരസ്പരം നല്ല കൂട്ടായിരുന്നു മൂന്ന് വയസ്സിന്റെ വ്യത്യാസം ഞങ്ങള്‍ തമ്മില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും സമപ്രായക്കാരെ പോലെ ആയിരുന്നു എപ്പോഴും ഞങ്ങള്‍, ഒരുമിച്ച് കുത്ത് കണ്ട് വാണം വിടാന്‍ വേണ്ട സ്വാതന്ത്രം ഞങ്ങള്‍ തമ്മില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു.

എന്റെ ലൈംഗികതയെ കുറിച്ച്പറയുമ്പോള്‍ ഞാന്‍ വാണം അടിച്ച് തുടങ്ങുന്നത് ക്ലാസിലാണ്, പിന്നെ അത് ദിവസ്സവും ഉള്ള ഒരുദിനചര്യയായി മാറി. സെക്സ് എന്നാല്‍ ഒരു അഡിക്ഷന്‍ ആണ്, ബീഡിയില്‍ തുടങ്ങി LSD യില്‍ എങ്ങനെയാണ് ഒരാള്‍ എത്തുന്നത് എന്നത് പോലെ തന്നെയാണ്, വാരികയിലെ നടിയുടെ ഫോട്ടോയില്‍ വാണം അടിച്ച് തുടങ്ങുന്ന ഒരാള്‍ അവസാനം മതിയാവാതെ ഉയര്‍ന്ന തലങ്ങളിലേക്ക് എത്തുന്നത്, ഒരു സന്തോഷവും ഒരേ അളവില്‍ ലഭിച്ചാല്‍ നമ്മുടെ തലച്ചോര്‍ തൃപ്തനാകുന്നില്ല, അതിന് കാലം കടന്ന് പോകും തോറും കൂടുതല്‍ കൂടുതല്‍ വേണം സ്വയം തൃപ്തിപെടാന്‍, വനിതയുടെ കവറിലെ കാവ്യക്ക് വാണമടിച്ച് തുടങ്ങിയ ഞാന്‍ അവസാനം നിഷിദ്ധ കഥകള്‍ വായിച്ച് അമ്മയെ ഓര്‍ത്ത് വാണം വിടുന്നതില്‍ എത്തി നില്‍ക്കുന്നു. നിഷിദ്ധത്തെ പാപമായി കാണുന്നവരുണ്ടാകാം എങ്കിലും ഒരിക്കലെങ്കിലും അങ്ങനെ ചിന്തിച്ചിട്ടില്ലാത്തവര്‍ ഉണ്ടാകുമോ..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *