വൂൾഫ് – ലോക്കഡോൺ ഇൻ പാരിപ്പള്ളി 3 [റിച്ചി]

Posted by

വൂൾഫ് – ലോക്കഡോൺ ഇൻ പാരിപ്പള്ളി 3

Wolf-Lockdown in Paripally Part 3 | Author : Richie

Previous Part ]

 

നിങ്ങൾ തരുന്ന സപ്പോർട്ടിന് നന്ദി. ആദ്യം 3-4 പാർട്ട് ഉദ്ദേശിച്ചാണ് എഴുതാൻ തുടങ്ങിയത്. പക്ഷെ ഇപ്പോൾ പാർട്ടുകൾ കൂടുമെന്നു തോന്നുന്നു. മനസ്സിൽ നേരത്തെ ഉദ്ദേശിച്ച പോലെ എഴുതാൻ സാധിക്കുന്നില്ല. എഴുതുമ്പോൾ പുതിയ ഐഡിയാസ് തോന്നും പിന്നെ അത് പോലെ എഴുതും. അത് കൊണ്ട് ഒന്നും ഉറപ്പു പറയുന്നില്ല പക്ഷെ കഴിയുന്നതും നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപെടുന്ന രീതിയിൽ എഴുതാൻ ശ്രമിക്കാം.

പിന്നെ പുതിയ പല ക്യാരക്ടേഴ്സിനെയും കൊണ്ട് വരുന്നുണ്ട്. പക്ഷെ എല്ലാവരെയും വച്ചു കമ്പി പ്ലാൻ ചെയ്യുന്നില്ല. എഴുതാനുള്ള സമയവും സന്ദർഭവും കിട്ടിയാൽ കഥ കുറച്ചു നീട്ടും. അല്ലെങ്കിൽ പെട്ടെന്ന് തീർക്കും. ആർക്കും വിഷമം തോന്നരുത്. പല തിരക്കുകൾക്കിടയിൽ ആണ് ഈ എഴുത്തു. എന്തായാലും കഥ തീർക്കും. പക്ഷെ ഒരുപാടു വലിച്ചു നീട്ടാതെ തീർക്കാൻ ആണ് പ്ലാൻ.

കഥ തുടരുന്നു:-

കഥ തുടരും മുൻപ് അല്പം പുറകോട്ടു പോകുന്നു. മായയുടെ ടീനേജ് കാലം. സാമ്പത്തികമായി അല്പം മുൻപിൽ നിൽക്കുന്ന കുടുംബം ആയിരുന്നു മായയുടേത്. മായയ്ക്ക് 2 സഹോദരങ്ങൾ – ഒരു അനിയനും അനിയത്തിയും. പാരലൽ കോളേജിൽ തന്നെ പഠിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന രതീഷുമായി മായ പ്രണയത്തിലായി. രതീഷ് ഒരു അനാഥൻ ആയിരുന്നു. എം എസ് സി റാങ്ക് ഹോൾഡർ ആയിരുന്നെകിലും ഒരു സ്ഥിര ജോലിയില്ലായിരുന്നു. അത് കൊണ്ട് മായയുടെ വീട്ടിൽ ഈ ബന്ധം ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നില്ല. പക്ഷെ മായ വാശി പിടിച്ചു. മായയുടെ പിടിവാശിയിൽ വീട്ടുകാർ ഇഷ്ടമില്ലാതെയും അവരുടെ വിവാഹം നടത്തികൊടുത്തു. പക്ഷെ അതിനു ശേഷം വീട്ടുകാർ മായയെയും രതീഷിനെയും അകറ്റി നിർത്തി. മായയ്ക്ക് അത് വലിയ വിഷമവും ദേഷ്യവും ആയി.

കല്യാണ സമയത്തു അവൾക്കു 18 വയസ്സ് മാത്രമായിരുന്നു പ്രായം. പക്ഷെ നല്ല പക്വത ഉള്ള കുട്ടി ആയിരുന്നു അവൾ. വിവാഹം കഴിഞ്ഞു 9 മാസത്തിനു ശേഷം ആശ ജനിച്ചു. കഷ്ടപ്പാടിലും ബുദ്ധിമുട്ടിലും അവർ ആരുടേയും സഹായം തേടിയില്ല. രതീഷിനെ കൊണ്ട് അവൾ നിർബന്ധിച്ചു സർക്കാർ പരീക്ഷകൾ എഴുതിച്ചു പഠിക്കാൻ മിടുക്കൻ ആയ അവന്റെ പേര് പല ലിസ്റ്റുകളിലും വരുകയും ചെയ്തു. അങ്ങനെ നിയമനം കാത്തിരിക്കെയാണ് രതീഷ് സിവിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *