വൂൾഫ് – ലോക്കഡോൺ ഇൻ പാരിപ്പള്ളി [റിച്ചി]

Posted by

വൂൾഫ് ലോക്കഡോൺ ഇൻ പാരിപ്പള്ളി

Wolf-Lockdown in Paripally | Author : Richie

 

ഇത് ഒരു ഫാന്റസി കഥ ആണ്. ഈ ഇടയ്ക്കു ഓൺലൈൻ റിലീസ് ആയ മലയാള ചിത്രം വൂൾഫ് കണ്ടപ്പോൾ മനസ്സിൽ തോന്നിയ ഒരു ആശയം. ചിലപ്പോൾ 3 – 4 പാർട്ട് വരെ പോകും. ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ കമ്പി അധികം കാണില്ല. ആദ്യ കഥയായതു കൊണ്ടുള്ള തെറ്റുകൾ ക്ഷമിക്കുക. കഥ കുറച്ചു സ്ലോവിൽ ആയിരിക്കും പോകുക. സ്ലോ കഥ ഇഷ്ടമല്ലാത്തവർക്കു ചിലപ്പോൾ ബോർ അടിക്കും.

കഥ തുടങ്ങുന്നു:-

കൊട്ടാരക്കര ഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയപ്പോൾ സഞ്ജയുടെ മനസ്സിൽ പെട്ടെന്ന് പാറിപള്ളിയിൽ ഉള്ള തന്റെ ഭാവി വധുവിനെ കാണാൻ പോയാലോ എന്ന് ഒരു ആഗ്രഹം. നാല് മാസം മുൻപ് ആയിരുന്നു സഞ്ജയുടെയും ആശയുടെയും വിവാഹ നിശ്ചയം. അന്ന് മുതൽ സഞ്ജയുടെ അമ്മ കൊട്ടാരക്കര പോകാൻ മകനോട് പറയുകയാണ്. പല തിരക്കുകൾ കാരണം ഇപ്പോൾ (കല്യാണത്തിന് 2 ആഴ്ച മുൻപ്) ആണ് അതിനവസരം അവനു ലഭിച്ചത്. വീട്ടിൽ നിന്ന് തിരിക്കുമ്പോൾ അവന്റെ മനസ്സിൽ ആശയെ കാണാൻ പോകണം എന്ന ചിന്ത ഇല്ലായിരുന്നു. മുൻപൊരിക്കൽ അവൻ കാണാൻ പോയപ്പോൾ ഉണ്ടായ സംഭവത്തിന് ശേഷം(അത് വഴിയേ പറയാം) അവൾ അവനെ വീട്ടിലോട്ടു അധികം അടുപ്പിക്കാറില്ല. പക്ഷെ ഇന്ന് അമ്പലത്തിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയപ്പോൾ അവന്റെ മനസ്സിൽ ലഡ്ഡു പൊട്ടി. അന്നത്തെ പോലെ ഒരു അവസരം ഇന്ന് കിട്ടിയാലോ. ഇപ്പോൾ സന്ധ്യ കഴിഞ്ഞതേ ഉള്ളു. അവളുടെ അമ്മ വീട്ടിൽ കാണല്ലേ എന്ന് പ്രാർത്ഥിച്ചു സഞ്ജയ് വണ്ട് പാരിപ്പള്ളിയിൽ ഉള്ള ആശയുടെ വീട്ടിലേക്കു തിരിച്ചു.

പോകുന്ന വഴി പല ചിന്തകൾ ആയിരുന്നു സഞ്ജയുടെ മനസ്സിൽ അവളുടെ അമ്മ വീട്ടിൽ കാണുമോ?. അന്നത്തെ പോലെ അവൾ സഹകരിക്കുമോ? അതോ പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കുമോ. കല്യാണത്തിന് ഇനി 2 ആഴ്ചയേ ഉള്ളു. ഒരു പ്രശ്നം ഇനി ഉണ്ടാകാൻ പാടില്ല. എന്തായാലും അവളെ ഒന്ന് കാണുകയും സംസാരിക്കുകയും ചെയ്യാം എന്ന് കരുതി സഞ്ജയ് യാത്ര തുടർന്ന്. എറണാകുളത്തുള്ള സുഹൃത്തുക്കളെ താൻ ലേറ്റ് ആകും എന്ന വിവരം അറിയിക്കുകയും ചെയ്തു.

അങ്ങനെ അര മണിക്കൂർ കൊണ്ട് സഞ്ജയ് ആശയുടെ വീടിന്റെ മുൻപിൽ എത്തി. അപ്പോൾ വീടിന്റെ ഗേറ്റിനടുത്തു പോലീസ് എയ്ഡ് പോസ്റ്റ് കണ്ടു. ഹോൺ അടിച്ചു വണ്ടി തിരിക്കുന്നത് ശ്രദ്ധിക്കാത്ത ഗേറ്റിനടുത്തു ഇരുന്ന ഹെഡ് കോൺസ്റ്റബിൾ(ഹെ. കോ) പെട്ടെന്നു ഞെട്ടി അയാളുടെ കയ്യിലിരുന്ന കമ്പി കൊണ്ട് കാറിനു ചെറിയ പരിക്ക് പറ്റി. സഞ്ജയ് കാറിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി എന്ത് പറ്റി എന്ന് നോക്കി.

ഹെ. കോ:- ക്ഷമിക്കണം സാറേ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *