ഒരു ലെസ്ബിയൻ അപാരത [ന്യൂജെൻ തമ്പുരാട്ടി]

Posted by

ഒരു ലെസ്ബിയൻ അപാരത

ആന്റി ആൻഡ് കോളേജ് ഗേൾ

Oru Lesb Aparatha :  Authy and College Girl | Author : Newgen Thamburatty

 

മൈ നെയിം – അർച്ചന . സ്ഥലം എറണാകുളം.എന്നെ പറ്റി പറയുകയാണെങ്കിൽ 22 വയസ്. ഇരു നിറം. 5 അടി 4 ഇഞ്ച് പൊക്കം. മെലിഞ്ഞ ശരീരം ആണ്. ഗായത്രി സുരേഷ്ന്റെ ബോഡി നേച്ചർ. അത്രയ്ക്ക് പോലും ബൂബ്സ് ഇല്ല. സൊ… അതാണ് ഞാൻ. മോർ ഓർ ലെസ്സ് ആ ഒരു ഫേസ് കട്ട് ആയിരുന്നു എനിക്ക് എന്നാണ് മൈ ഫ്രണ്ട്സ്സ് പറയാറ് ഉള്ളത്.

 

കാണാൻ അത്ര ഹെവി ലുക് ഇല്ലാത്തത് കാരണം +2വിനു ശേഷം അങ്ങനെ കൊള്ളാവുന്ന ലൈൻ ഒന്നും വന്നു പെട്ടിട്ടില്ലായിരുന്നു.

അത്യാവശ്യം ഉയർന്ന മാർക്കോടെ pg കഴിഞ്ഞപ്പോൾ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ എം ഫില്ലിനു അഡ്മിഷൻ കിട്ടി.

റെഗുലർ സ്ട്രീം ആണ്. സൊ, ഒരു സെമസ്റ്റർ ഡെയിലി ക്ലാസ്സ്‌ ഉണ്ട്. ആദ്യം ഹോസ്റ്റൽനെ പറ്റി ചിന്തിച്ചു.

പക്ഷേ അതിന്റെ ആവശ്യം വന്നില്ല. വീട്ന്റെ തൊട്ട് അപ്പുറത്ത് തന്നെ ഉള്ള ഒരു ചേച്ചി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ തന്നെ P. HD ചെയ്യാൻ ആയി, യൂണിവേഴ്സിറ്റിയുടെ ഒരു 200 മീറ്റർ അടുത്ത് ഒരു വീട്ടിൽ പേയിങ് ഗസ്റ്റ് ആയി നിന്നിരുന്നു. അവരുടെ ഒരു ഡിസ്റ്റന്റ് റിലേറ്റീവ്ന്റെ വീട് ആണ്.

സൊ, അമ്മയും അച്ചനും ഒക്കെ ആ പ്രൊപോസൽ ഓക്കേ പറഞ്ഞു. അത് മതി എന്ന് ഞാനും തീരുമാനിച്ചു.

അങ്ങനെ ഞാൻ ആ ചേച്ചി – പേര് സിതാര – യുടെ ഒപ്പം പേയിങ് ഗസ്റ്റ് ആയി ആ വീട്ടിൽ താമസം തുടങ്ങി.

സിതാര ചേച്ചി ഡീറ്റെയിൽസ് നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു – ആ വീട്ടിൽ ആകെ ഒരു 50 വയസ് കഷ്ടിച്ച് ആയ ഒരു ലേഡി മാത്രം ആണ് ഉള്ളത്. അവരുടെ മകൾ മെഡിസിനു തൃശൂർ ആണ് പഠിക്കുന്നത്. ഹസ്ബൻഡ് ഗൾഫിലും. ഈ ലേഡിയുടെ പേര് മായ. ഫുൾ നെയിം മായാവതി . പഴയ, ഏതോ, വൻ സെറ്റപ്പ് രാജ കുടുംബത്തിലെ ആണ്. ഫിനാൻഷ്യലി ഒക്കെ ഹൈ ടീം ആണത്രേ.

 

എന്തായാലും ഞാൻ സിതാര ചേച്ചിയുടെ ഒപ്പം അങ്ങോട്ട്‌ താമസം ആക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *