💥ഒരു കുത്ത് കഥ 15💥 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

ഒരു കുത്ത് കഥ 15

Oru Kuthu Kadha Part 15 | Author : Ajith KrishnaPrevious Part

താഴെ നിലയിലേക്ക് പടികൾ ഇറങ്ങുമ്പോളും മാളവികയുടെ കാലുകൾ നല്ല പോലെ പതറുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഒരു കളിയും ബ്ലൂ ജോബും കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ അവൾ ആകെ കുഴഞ്ഞു. കഞ്ഞി ചോദിച്ചു വന്നവന് മട്ടൻ ബിരിയാണി കിട്ടിയ അവസ്ഥയിൽ ആയിരുന്നു അഫ്സൽ. അന്ന് പകൽ മുഴുവൻ വേണ്ട വിധം എല്ലാം പെണ്ണിനെ ഇട്ട് കളിച്ചു പരുവമാക്കി. അവളുടെ കവച്ചു വെച്ചുള്ള നടത്തം കണ്ടപ്പോൾ മായയ്ക്ക് നല്ല ചിരി വന്നു. എന്നാൽ അത് പുറത്ത് കാണിക്കാതെ മുഖം കൈ കൊണ്ട് മറച്ചു പിടിച്ചു. മൂന്നു പേരും കഴിക്കാൻ ആയി എത്തി. മാളവികയും അഫ്സലും കഴിക്കാൻ ആയി ഇരുന്നു. മായ അവർക്ക് വേണ്ട വിഭവങ്ങൾ എല്ലാം പ്ലേറ്റിൽ വിളമ്പി കൊടുത്തു.അഫ്സൽ :ഇതെന്താ ഒരു സ്മശാനം പോലെ ആരും ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഇരിക്കുന്നത്.

മായ :എനിക്ക് കുഴപ്പം ഒന്നും ഇല്ല. എന്നാൽ ചിലരുടെ വായ്ക്കുള്ളിൽ വരെ കയറി പാൽ അഭിഷേകം നടത്തിയില്ലേ അതാകും ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഇരിക്കുന്നത്.

മായ ഒരു തമാശ രൂപേണ പറഞ്ഞത് ആണെങ്കിലും മാളവികയ്ക്ക് എന്തോ അത് ആലോചിച്ചു നോക്കിയപ്പോൾ വല്ലാതെ തോന്നി. ഒരാളുടെ ലൈംഗിക അവയവത്തെ വായിൽ വെക്കുകയും അതിനെ നാവ് കൊണ്ട് തൊട്ട് ഉണർത്തുകയും അതിനുള്ളിൽ നിന്നും തെറിച്ച ബീജങ്ങൾ സ്വയം വായിലേക്ക് സ്വികരിക്കുകയും ചെയ്തത് ഓര്ത്തപ്പോള് താൻ അങ്ങനെ ഒക്കെ എങ്ങനെ ചെയ്തു എന്നായിരുന്നു ചിന്ത. സെക്സ് അവളിൽ നൽകിയ അനുഭൂതി വലിയ മാറ്റങ്ങൾ അവളിൽ സൃഷ്ടിച്ചു.

അഫ്സൽ :എന്താ മോളെ ആഹാരം മുൻപിൽ വെച്ച് ഇങ്ങനെ ആലോചിച്ചു ഇരിക്കുന്നത്.

അപ്പോൾ ആണ് മാളവിക സ്വബോധത്തിലേക്ക് തിരിച്ചു വന്നത്.

മാളു :ഹേയ് ഒന്നുമില്ല ഇക്കാ.

അഫ്സൽ :എന്തെ കുറച്ചു മുൻപ് നടന്ന കാര്യങ്ങൾ ആലോചിച്ചു ആണോ ഈ ഇരുപ്പ്. മോള് അതൊന്നും ആലോചിച്ചു പേടിക്കണ്ട കേട്ടോ ഇതൊക്കെ ജീവിതത്തിൽ നടക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ മാത്രമാണ് എന്ന് കരുതിയാൽ മതി.

മായ :അത്രേ ഉള്ളൂ ദേ എന്നേ നോക്ക്, മോളെ ഒറ്റ ലൈഫെ ഉള്ളൂ അത് മാക്സിമം എൻജോയ് ചെയ്തു ജീവിക്കുക.

അഫ്സൽ :പിന്നെ വീട്ടിൽ ചെല്ലുമ്പോൾ ഇങ്ങനെ അതും ഇതും ആലോചിച്ചു അച്ഛന്റേം അമ്മയുടെയും മുൻപിൽ കൂടി നടക്കല്ലു കേട്ടോ. നിനക്ക് എന്തെങ്കിലും മാറ്റം വന്നിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അത് പെട്ടന്ന് മനസ്സിൽ ആകുന്നത് അവർക്ക് ആയിരിക്കും കാരണം അവർ എന്നും നിന്നെ കാണുന്നത് ആണ്. മനസ്സിൽ ആയോ പറഞ്ഞത് വിഷമിച്ചു ഒന്നും നടക്കല്ലേ എന്ന്.

മാളു തലയാട്ടി,

മായ :അതെ ആഹാരം അവിടെ ഇരുന്നു തണുക്കുവാ വേഗം കഴിക്ക്.

മാളു കുറേശ്ശെ ആയി വാരി കഴിക്കാൻ തുടങ്ങി.

മാളു :ചേച്ചി കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞു എന്നേ കൊണ്ട് വിടാമോ അവിടെ വരെ.

അഫ്സൽ :മോളെ ഞാൻ അതൊക്കെ നോക്കിക്കോളാം നീയതൊന്നും ആലോചിച്ചു തല പുണ്ണ് ആക്കേണ്ട, ഇക്കാന്റെ കാർ പുറത്ത് കിടപ്പുണ്ട് വേണേൽ മോൾടെ വീട്ടിൽ വരെ കൊണ്ട് വിടാം പോരെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *