അളിയൻ ആള് പുലിയാ 16 [ജി.കെ]

Posted by

അളിയൻ ആള് പുലിയാ 16

Aliyan aalu Puliyaa Part 16 | Author : G.K | Previous Part

 

എല്ലാവരോടും നന്ദിയുണ്ട്….നിങ്ങളുടെ പ്രാർത്ഥനകൾ പ്രോത്സാഹനങ്ങൾ എല്ലാം എല്ലാത്തിനും നന്ദി….നിങ്ങളുടെ സ്നേഹവും സന്തോഷവും പ്രതീക്ഷിച്ചുകൊണ്ട്…പതിനാറാം ഭാഗത്തിലേക്കു കടക്കുന്നു…..ദുബായ് ഇന്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ ഇൻഡിഗോ ഫ്‌ളൈറ്റിൽ വന്നിറങ്ങുമ്പോൾ നവാസിന്റെ മനസ്സിൽ നിറയെ വിഷാദമായിരുന്നു…..ഉണ്ടായിരുന്നതെല്ലാം നഷ്ടപ്പെട്ടവന്റെ വിഷാദം….താൻ ആരെയെല്ലാം ചതിച്ചും പറ്റിച്ചും ഉണ്ടാക്കിയോ അതെല്ലാം നഷ്ടപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു….ആകെയുള്ള ആശ്വാസം ഖത്താണിയാണ്…..അയാൾ സുബീനയെ പണ്ണുകയോ വച്ച് പൊറുപ്പിക്കുകയോ എന്തോ ചെയ്തുകൊള്ളട്ടെ…..എത്രയും പെട്ടെന്ന് ഖത്താണിയുടെ കടം തീർക്കണം…..മനഃസമാധാനമായി ഉറങ്ങിയിട്ട്  മാസം ഒന്നായി…താൻ പണത്തിന്റെ പിറകെ പാഞ്ഞപ്പോൾ തന്റെ കുടുംബം അഴിഞ്ഞാട്ടത്തിന്റെ വക്കിലായി…..ഒരു പക്ഷെ താൻ തന്നെ കാരണക്കാരൻ…..എന്തേലും ആകട്ടെ….കിളവൻ ഇന്ന് വൈകിട്ടെത്തുമെന്നാ പറഞ്ഞത്…..എന്തെക്കെയോ തീരുമാനിക്കണം പോലും….സുബീന ഒരു സ്ഥാനം ഖത്തറിൽ ഒപ്പിച്ചെടുത്തു എന്നാണ് അറിവ്…..പുറത്തേക്കിറങ്ങി ഒരു ടാക്സി വിളിച്ചു ഖവാനീജിലെ തന്റെ വില്ലയുടെ മുന്നിൽ എത്തി….

ടാക്‌സിക്കാരന് കാശും കൊടുത്തു അകത്തേക്ക് കയറി മൊബൈൽ ഓൺ ചെയ്തു….ചാർജ്ജറിൽ കുത്തിയിട്ടിട്ടു കയറി കുളിച്ചു….ഫ്‌ളൈറ്റിൽ നിന്നും കിട്ടിയ കോഴിക്കറിയും ചോറും വിശപ്പങ്ങോട്ടു മാറ്റുന്നില്ല…..ഒപ്പം നല്ല ചൂടും…..ഒരു ചിൽഡ് ഹെനിക്കൻ അല്ലെങ്കിൽ ബഡ്‌വൈസർ മോന്താനുള്ള ത്വര നവാസിൽ ഉദിച്ചു…..നവാസ് ഉടൻ തന്നെ ദേരാ ദുബായിക്ക് വണ്ടി കയറി…..ഗോൾഡ് സൂഖിൽ ഇറങ്ങി പതിയെ നടന്നു നൈഫ് റോഡിലെത്തി…..ആദ്യ കട്ടിങ്ങിൽ ഇടതു തിരിഞ്ഞു വലത്തോട്ട് കയറുമ്പോഴാണ് താൻ എപ്പോഴും പോകാറുള്ള ആ ബാർ…..ഭാവന പാലസ്…..അവിടേക്കു ചെന്ന് ടേബിളിൽ ഇരുന്നു…..രണ്ടു ബാഡ്‌വൈസറിനും ഒരു ഊണും പറഞ്ഞിട്ട് ഇങ്ങനെ ടീ വി യിലേക്കും നോക്കിയിരുന്നു…..കുറെ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തികച്ചും പരിചയം തോന്നിക്കുന്ന ഒരു മുഖം അകത്തേക്ക് കയറിവന്നു…..അവനും തന്നെ നോക്കി…..നല്ല പരിചയം…..

“നവാസ് ഇക്കാ……

“ആ..അതെ…നല്ല പരിചയം ഉണ്ട് ..പക്ഷെ ഓർമ്മകിട്ടുന്നില്ല ….

“ഷിയാസുമായി നമ്മൾ രണ്ടു പ്രാവശ്യം കൊച്ചി മട്ടാഞ്ചേരിയിൽ വച്ച് കണ്ടിരുന്നു…..

“ആഹ്….ആഹ് മനസ്സിലായി…..ആ മരട് പാർട്ടിയെ  മുട്ടിക്കുവാൻ …എന്താ അയാളുടെ പേര്…..ഫാറൂക്ക്…..അത് തന്നെ…..നമുക്ക് ഇരുപതു റോപ്യേ കിട്ടിയുള്ളൂ….ഷിയാസിന് അതിൽ നിന്നും പത്ത് കൊടുത്തു….

“ഊം….എനിക്ക് രണ്ടു തന്നിരുന്നു……ഇപ്പോൾ എന്താ പരിപാടി…..

“ആ ഫീൽഡ് ഒക്കെ വിട്ടു…..ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ഒരു ഖത്തറിയുമായി അല്പം ബിസിനസ്സ് തുടങ്ങാനുള്ള പരിപാടി…ഇതിനിടയിൽ അല്പം സാമ്പത്തിക ബാധ്യത എല്ലാം…..ആട്ടെ നിനക്കെന്താ പരിപാടി….

“ഇങ്ങനെ ഒക്കെ അങ്ങ് ജീവിച്ചു പോകുന്നു….ഇടനില നിന്നും മുട്ടിച്ചു കൊടുത്തുമൊക്കെ …ഷാർജയിലായിരുന്നു…..അവിടെ ക്ലിക്കാകുന്നില്ല…..ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ദുബൈയിലോട്ടു നോക്കുവാ…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *