ഇണയെ ആവശ്യമുണ്ട് പാര്‍ട്ട് 1 [തീപ്പന്തം രാജ് ബോസ്]

Posted by

ഇണയെ ആവശ്യമുണ്ട് പാര്‍ട്ട് 1

Enaye Avashyamundu Part 1 | Author : Theepantham Jose

 

(ഈ കഥ രണ്ട് പാര്‍ട്ടുകളായാണ് എഴുതിയിരിക്കുന്നത്… ആദ്യ ഭാഗമാണിത്…)’മിക്കീ… താന്‍ ഇതുവരെ എഴുന്നേറ്റില്ലേ…? സമയം എട്ട് മണി കഴിഞ്ഞു ഇങ്ങനെ കിടന്നൊറങ്ങിയാല്‍ ഇന്നത്തെ യാത്ര മുടങ്ങും കേട്ടോ.അവസാനം ഞാന്‍ വിളിക്കാഞ്ഞിട്ടാണെന്ന് പറയരുത്.’

നീന അടുത്ത് വന്ന് കുലുക്കി വിളിച്ചിട്ടും മിക്കിക്ക് കിടക്കയില്‍ നിന്നെഴുന്നേല്‍ക്കാന്‍ മനസ്സ് വന്നില്ല.

‘അങ്ങനെ താന്‍ ഉറങ്ങണ്ട’ എന്നും പറഞ്ഞ് പുതച്ചു മൂടി കിടന്ന മിക്കിയുടെ വെളുത്ത ബ്ലാങ്കറ്റ് നീന വലിച്ചു മാറ്റി.തുടയുടെ പകുതി മാത്രം ഇറക്കമുള്ള ട്രൗസ്സറും ഇട്ടാണ് അവള്‍ കിടക്കാറ്.പുതപ്പ് മാറ്റിയപ്പോള്‍ കമിഴ്ന്ന് കിടന്നുറങ്ങുന്ന അവളുടെ ചന്തി പകുതിയോളം ട്രൗസ്സറിന് പുറത്താണുള്ളത്.വലിയ വലുപ്പമില്ലെങ്കിലും അത്യാവശം പുറകോട്ട് ചാടിയ ചന്തിയാണ് മിക്കിയുടേത്.ഇരുപത്തിയാറ് വയസ്സുള്ള മകളുടെ ബോധമില്ലാതെ ചന്തിയും കാണിച്ചുള്ള കിടപ്പ് കണ്ട് നീനയും ഒന്ന് നാണിച്ചു പോയി.പുതപ്പ് മാറ്റിയപ്പോള്‍ മിക്കി കിടക്കയില്‍ നീങ്ങി കിടന്ന് ഉറക്കച്ചടവില്‍ എന്തൊക്കെയൊ പിച്ചും പേയും പറയുന്നുണ്ട്.അവള്‍ തിരിഞ്ഞ് കിടന്നപ്പോഴാണ് നീന അത് ശ്രദ്ധിച്ചത് കട്ടിലില്‍ മെലിഞ്ഞ് നീണ്ട ഒരു കാരറ്റും വെളുത്ത ബെഡ്ഷീറ്റില്‍ കറ പിടിച്ച പാടും.നീനയ്ക്ക് സംഗതി പിടി കിട്ടി.വെറുതെയല്ല പെണ്ണിന് ഉറക്ക ക്ഷീണമെന്നും മനസ്സില്‍ പറഞ്ഞ് അവള്‍ അധിക സമയം അവിടെ നില്‍ക്കാതെ മിണ്ടാതെ ചിരിയടക്കി വേഗം അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു.

അടുക്കളയിലെത്തിയ നീന അവളുടെ കല്ല്യാണക്കാര്യത്തെക്കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ ഗൗരവമായി ചിന്തിച്ചു.അവളുടെ ജീവിത പങ്കാളിയെ തിരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള പരിപൂര്‍ണ്ണ സ്വാതന്ത്ര്യം അവള്‍ക്ക് നല്‍കിയതാണ്.താന്‍ ഇതുവരെ അതില്‍ വലിയ ശ്രദ്ധ കൊടുത്തിട്ടുമില്ല.പക്ഷെ പല അവസരങ്ങളിലും വന്ന ആലോചനകള്‍ അവളുടെ താല്‍പ്പര്യങ്ങള്‍ക്ക് പിടിച്ചില്ലെന്ന് പറഞ്ഞ് തട്ടി കളഞ്ഞത് അവളാണ്.പൂര്‍ണ്ണയായ ഒരു പെണ്ണിന്റെ മനസ്സിലെ സകല വികാരങ്ങളും അവളിലുമുണ്ട്.ഇനി സ്വാഭാവികമായും അത് പുറത്തേക്ക് വന്നാല്‍ ലെെഫ് പാട്നര്‍ക്ക് പകരം സെക്സ് പാര്‍ട്നര്‍മാരെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന പുതിയ കാലത്തിന്റെ രീതി അവളും സ്വീകരിക്കുമോ എന്നൊരു ഭയം ഉള്ളിലില്ലാതില്ല.എത്ര തന്നെ പുരോഗമനം പറഞ്ഞാലും ഈ കാര്യങ്ങളിലൊക്കെ നമ്മുടെ ചിന്താഗതി ഇപ്പോഴും പഴയത് പോലെയൊക്കെ തന്നെയുണ്ട്.അതേ സമയം രഹസ്യമായ അവിഹിതങ്ങളില്‍ സ്വകാര്യ ആനന്ദം കണ്ടെത്തുന്നത് പഴമയുടെ പത്രാസ്സും സദാചാരവും പറയുന്നവര്‍ക്ക് പോലും താല്‍പ്പര്യമുള്ള കാര്യമാണ്.നീന തന്റെ കാര്യം തന്നെ ഓര്‍ത്തു.ജീവിതത്തില്‍ പല പുരുഷന്‍മാരോടും താല്‍പ്പര്യം തോന്നിയിട്ടുണ്ട്.ചിലരോടൊക്കെ തോന്നിയത് മാനസികമായ ഒരെെക്യമോ അടുപ്പമോ ഒന്നുമല്ല തീര്‍ത്തും ലെെംഗികമായ അഭിനിവേശം തന്നെയാണ്.പക്ഷെ ഭര്‍ത്താവിനൊപ്പം മാത്രമാണ് ലെെംഗിക ബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെട്ടത്.ഭര്‍ത്താവ് ഒപ്പമുള്ള കാലത്തും വല്ലപ്പോഴും മാത്രമെ ലെെംഗികമായ ബന്ധപ്പെടല്‍ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു.സ്നേഹിച്ച് വിവാഹം ചെയ്ത ആളായിരുന്നിട്ടും ഭാര്യയ്ക്ക് ലെെംഗിക സുഖം നല്‍കാന്‍ അയാള്‍ വലിയ താല്‍പ്പര്യമൊന്നും കാണിച്ചിരുന്നില്ല.അയാള്‍ക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് പുറത്ത് നിന്ന് കിട്ടിയിരുന്നു.ഒരു പങ്കാളിയില്‍ തൃപ്തിപ്പെടുന്ന ആളല്ലായിരുന്നു അയാള്‍.മനുഷ്യ വര്‍ഗ്ഗമേ അങ്ങനെയല്ലെന്നാണ് സെെക്കോളജിയൊക്കെ പറയുന്നത്.പക്ഷെ കുടുംബ മഹിമയും മറ്റുള്ളവരുടെ മുറു മുറുക്കലും ഒക്കെ ഭയന്ന് അത് പുറത്ത് കാട്ടത്തവരാണ് വലിയൊരു വിഭാഗവും.ഭര്‍ത്താവ് പരിഗണന നല്‍കാത്ത അവസ്ഥയില്‍ പലപ്പോഴും സങ്കടം കൊണ്ട് കരഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.ചില അവസരങ്ങളില്‍ അയാള്‍ സ്നേഹത്തോടെ കിടക്കയിലേക്ക് വിളിക്കും.പക്ഷെ വളരെ ഭീകരമായ വിധത്തിലാണ് അയാള്‍ ബന്ധപ്പെട്ടിരുന്നത്.ഫോര്‍ പ്ലേയിലൂടെ തന്റെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *