സുഭദ്ര നാട്ടിൻപുറത്ത്നിന്ന് നഗരത്തിലേക്ക്‌ 5 [ബെൻസി]

Posted by

സുഭദ്ര നാട്ടിൻപുറത്ത്നിന്ന് നഗരത്തിലേക്ക്‌ 5

Subhadra Nattinpurathu ninnu Nagarathilekku Part 5

Author : Benzy | Previous parts

ഒരു സ്കൈ ബ്ലൂ കളർ സ്ലീവ്‌ലെസ് ടോപ്പും വൈറ്റ് കളർ മിഡിയും ആയിരുന്നു ഡയാനയുടെ വേഷം. ആ ടോപിനുള്ളിൽ അവളുടെ മാമ്പഴ മുലകൾ കൂർത്തു നിൽക്കുന്നത് ബ്രായുടെ താങ്ങിൽ അല്ല അത് നാച്ചുറൽ ആയിരുന്നു. ബ്ലാക്ക് ടി ഷർട്ടും ബ്ലൂ ജീൻസും ആയിരുന്നു ഹന്നയുടെ വേഷം ഡയാനയും ഹന്നയും തമ്മിലുള്ള പ്രധാന വ്യത്യാസം ആ മുലകൾ ആയിരുന്നു ഡയാനയുടെ പോലെ കൂർത്തു കൂമ്പി അല്ല ഹന്നയുടെ മാറിടം അത് രണ്ടു റബ്ബർ പന്ത് പോലെ നന്നായി ഉരുണ്ട് മാറ് നിറഞ്ഞാണ് നിൽപ്പ്. അതെ പോലെ ഇരുവരുടെയും നിതംബങ്ങൾ തമ്മിലും വ്യത്യാസം ഉണ്ട് ഹന്നയുടേത് വീർത്തു കൊഴുത്ത ചന്തികുടങ്ങൾ ആയിരുന്നു പിടിച്ചാൽ ചക്ക കുഴക്കുന്ന പോലെ കുഴക്കാം എന്നാൽ നയനയുടേത് ശരീരത്തിന് അനുസരിച്ച് പിന്നോട്ട് തള്ളി നല്ല ഷേപ്പിൽ നിൽക്കുന്ന ഇളം ചന്തികൾ. രണ്ടിനും അതിന്റെതായ ഭംഗി ഉണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ കടിയും കഴപ്പും നയനയെക്കാൾ ഒരു പടി കൂടുതൽ ആയിരുന്നു ഹന്നയ്ക്ക്.

ക്രിസ്റ്റിയും അഭിഷേകും കുറെ നേരമായി കാത്ത് നിൽക്കുകയായിരുന്നു മാളിന് മുന്നിൽ.
“നിങ്ങൾ എന്താ താമസിച്ചത് ”
അഭിഷേക് തിടുക്കം കാട്ടി
“ഹ്മ്മ് നിന്റെ ഈ സാധനത്തിനോട് ചോദിക്ക് 1മണിക്കൂർ കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിലാരുന്നു ”
നയന ഹന്നയെ പഴി ചാരി
“അല്ലേലും കാത്തിരുന്നു കിട്ടുന്ന മിട്ടായിക്ക് മധുരം കൂടും”
ഹന്ന ചിരിച്ചു കൊണ്ട് അഭിഷേകിന്റെ താടിക്ക് പിടിച്ച് പരിഭവം മാറ്റി
“നമ്മൾ എങ്ങോട്ടാ പോകുന്നെ നയന ക്രിസ്റ്റിയോട് ചോദിച്ചു”
“നമുക്കൊന്ന് കറങ്ങിയിട്ടു വരാം നിങ്ങൾക് വൈകിട്ട് പോയാൽ പോരെ ”
“നമുക്ക് എവിടെയെങ്കിലും പോയിരുന്നു സ്വസ്ഥമായ് കുറച്ചു നേരം സംസാരിക്കാം ”
ക്രിസ്റ്റി പറഞ്ഞത് തിരുത്തി ക്കൊണ്ട് അഭിഷേക് പറഞ്ഞു
അവൻ എന്താണ് ഉദ്ദേശിച്ചത് എന്ന് മനസിലാക്കി ഹന്ന അവന്റെ ജീൻസിന്റെ മുകളിലൂടെ ചന്തിക്കൊരു നുള്ള് കൊടുത്തു
അവൻ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ഹന്നയെ കണ്ണിറുക്കി.
അവർ ഒരു റെഡ് സ്വിഫ്റ്റിൽ ആയിരുന്നു വന്നത് എല്ലാവരും കയറി ക്രിസ്റ്റി ആണ് വണ്ടി ഓടിച്ചത് നയന മുന്നിലും ഹന്നയും അഭിഷേകും പുറകിലും കയറി.
വണ്ടി സിറ്റിയിലൂടെ മെല്ലെ നീങ്ങി. ഹന്നയുടെ തോളിലൂടെ ഇട്ടിരുന്ന അഭിഴെകിന്റെ കൈ ആ മുലക്കുടങ്ങളിലൊന്നിൽ അമർത്തി ഞെരിക്കുന്നത് മിററിലൂടെ നയനയും ക്രിസ്റ്റിയും കണ്ടു. ഹന്നയുടെ റബ്ബർ പന്ത് പോലത്തെ മുലകളുടെ ഫോട്ടോ അഭിഷേകിന്റെ ഫോണിൽ ക്രിസ്റ്റി കണ്ടിട്ടുണ്ട് ഹന്ന അവനു അയച്ചു കൊടുക്കുന്നത് അവളുടെ നൂൽ ബന്ധം ഇല്ലാത്ത ഫോട്ടോസും ബാത്‌റൂമിൽ ഇരുന്ന് വിരലിട്ട് സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുന്ന വിഡിയോസും ഒക്കെ അഭിഷേക് സെൻറ് ചെയ്ത് തരും അത് കണ്ട് കുറെ വാണം അടിച്ച് കളഞ്ഞിട്ടുണ്ട് താൻ ക്രിസ്റ്റി ഓർത്തു. പകരം ഡയാനയുടെ മുലകളുടെയും കൊച്ചു പൂറിന്റെയും എല്ലാം ഫോട്ടോസും വിഡിയോസും താൻ അവനും കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *