അനിയത്തിയുടെ കഴപ്പും ഏട്ടത്തിയുടെ കൊടുപ്പും [Rustom]

Posted by

അനിയത്തിയുടെ കഴപ്പും ഏട്ടത്തിയുടെ കൊടുപ്പും

Aniyathiyude Kazhappum Ettathiyude Koduppum | Author : Rustom

 

പ്രിയ വായനക്കാരെ ഇതൊരു നിഷിദ്ധ സംഗമ കഥയാണ്. ആദ്യ കഥയായതിനാൽ നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായം അറിയിക്കും എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു**********************************************************

“നിനക്ക് നാണമുണ്ടോടാ ആ കൊച്ചിനോട് പോയി ഇഷ്ടമാണെന്ന് പറയാൻ… വീട്ടുകാരെ നാണംകെടുത്താനായിട്ട് രാവിലെ തന്നെ കുളിച്ചു ഒരുങ്ങി ഇറങ്ങിക്കോളും മര കഴുത ” അപ്പച്ചൻ എന്നെ നോക്കി ഉള്ള ദേഷ്യം മുഴുവൻ വിളിച്ചു കൂവി.

“എന്റെ മാതാവേ എന്നാലും എന്റെ വയറ്റിൽ തന്നെ വന്ന് ഇങ്ങനൊരു മരപ്പാഴ് പിറന്നല്ലോ “അപ്പച്ചനൊപ്പം അമ്മച്ചിയും കൂടി.

ഡൈനിങ് ടേബിളിൽ എന്റെ അടുത്തിരുന്ന ജെസ്‌ന ഇത് കേട്ട് ചിരിച്ചു കൊണ്ടേ ഇരുന്നു. റിൻസി ചേച്ചി ആണേൽ എന്നെ നോക്കി പതിവ് പുച്ഛ ഭാവം തന്നെ.റിൻസി ചേച്ചിയുടെ തൊട്ടപ്പുറത്ത് ഇരിക്കുന്ന റിൻസി ചേച്ചിയുടെ അനിയത്തി നാൻസി ആവട്ടെ എന്നെ ഇടം കണ്ണിട്ട് നോക്കി ഒന്ന് ആക്കി ചിരിക്കുന്നുണ്ട്.

അല്ല എന്നെ പൊങ്കാല ഇടാൻ എന്റെ വീട്ടുകാർക്ക് പ്രത്യേകിച്ച് കാരണം ഒന്നും വേണ്ടെങ്കിലും സ്ഥലത്തെ പ്രമാണിയായ അവറാച്ചന്റെ മകളുടെ മകൾ മരിയയെ ഞാൻ ഒന്ന് പ്രൊപ്പോസ് ചെയ്തതാണ് ഇപ്പോളത്തെ കാരണം. ഈ മരിയ സ്ഥലത്തെ പയ്യന്മാരുടെ ഒരു വീക്നെസ് ആണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഞാനും ഒന്ന് കയറി ഇന്നലെ പ്രൊപ്പോസ് ചെയ്തു. പക്ഷെ അവൾ ഇത് വിളിച്ച്‌ എന്റെ ഉടപ്പിറന്നോളായ ജെസ്‌നയോടു പറയും എന്ന് ഞാൻ വിചാരിച്ചിരുന്നില്ല. ജെസ്‌ന ആവട്ടെ അവളുടെ വക കുറച്ചു എരിവും പുളിയും ചേർത്ത് വീട്ടിൽ എല്ലാവരോടും പറഞ്ഞു പരത്തി. പോരെ ഇന്നത്തേക്ക്., കേട്ടപടി കേൾക്കാത്ത പടി അപ്പച്ചനും അമ്മച്ചിയും എന്റെ നെഞ്ചത്തേക്ക് കയറി.

രാത്രി ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ഡൈനിങ് ടേബിളിൽ ഇരിക്കുവാണെന്നൊന്നും നോക്കാതെ അപ്പച്ചൻ എന്നെ വലിച്ച് കീറി. അമ്മച്ചി അതങ്ങു ഭിത്തിയിൽ ഒട്ടിച്ചു, അനിയത്തിയായ ജെസ്‌ന അതുവീണ്ടും ചുരണ്ടി എടുത്തു. ഏട്ടത്തിയായ റിൻസിയും അവരുടെ അനിയത്തി നാൻസിയും ചേർന്ന് വീണ്ടും ഭിത്തിയിൽ ഒട്ടിക്കും. നാണം കെട്ടു ചോറ് വാരി തിന്ന് പോവുന്ന വരെ ഇനി ഈ കലാപരിപാടി തുടർന്നുകൊണ്ടേയിരിക്കും.

“അല്ലേലും എല്ലാ വീട്ടിലും കാണുമല്ലോ ഇത് പോലെ ഒരെണ്ണം… മനുഷ്യനെ നാണം കെടുത്താനായിട്ട് ”

“ഒന്നും പറയണ്ട അപ്പച്ചാ, മരിയ വിളിച്ചു എന്നോട് പറഞ്ഞത് കേട്ടാൽ നമ്മുടെ തൊലി ഉലിഞ്ഞു പോവും “ജെസ്‌ന പതിവ് പോലെ എരിവ് ചേർത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *