ഫാമിലി അഫയേഴ്സ് 3 [രാംജിത് പ്രസാദ്]

Posted by

പ്രിയപ്പെട്ട വായനക്കാരെ,
ഫസ്റ്റ് പാർട്ടെങ്കിലും വായിക്കാതെ ഇത് വായിച്ചിട്ടു കാര്യമുണ്ടെന്നു തോന്നുന്നില്ല.

ഫാമിലി അഫയേഴ്സ് – പാർട്ട് 3

Family Affairs – Part 03 | Author : Ramjith Prasad

Previous Part

 

കിടക്കാൻ വൈകിയെങ്കിലും രാവിലെ അഞ്ചുമണിക്ക് തന്നെ ഞാൻ ഉറക്കമുണർന്നു. ഏസിയുടെ തണുപ്പിൽ ബ്ലാങ്കെറ്റിനുള്ളിൽ നൂൽ ബന്ധമില്ലാതെ ചേട്ടനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച നിലയിലാണ് ഉണർന്നത്.മെല്ലെ ചേട്ടന്റെ കൈകളിൽ നിന്ന് ഊർന്നിറങ്ങി. കൈകൾ കൊണ്ട് ചേട്ടന്റെ അരക്കെട്ടിൽ തപ്പി നോക്കി. ചേട്ടന്റെ സാധനം നല്ല കമ്പിയടിച്ചു നിൽക്കുകയാണ്.

സുമേഷേട്ടനും ഇങ്ങനെ തന്നെയാണ്. രാവിലെ ഉണരുമ്പോൾ നല്ല കമ്പിയായിരിക്കും. എന്നെ മലർത്തിക്കിടത്തി കേറ്റിയടിച്ച് അവനെ താഴ്ത്തിയിട്ടാണ് സുമേഷേട്ടൻ എഴുന്നേൽക്കുക. സുമേഷേട്ടന് പുറം തിരിഞ്ഞ് ചരിഞ്ഞു കിടക്കുകയാണെങ്കിൽ കേറിക്കഴിഞ്ഞായിരിക്കും ഞാൻ ഉണരുക. മിക്കവാറും അതൊരു ക്വിക്കി ആയിരിക്കും. പല്ലൊന്നും ബ്രഷ് ചെയ്യാത്തതുകൊണ്ട് കിസ്സടിക്കാനൊന്നും പോവില്ല. അല്ലാത്ത സമയങ്ങളിലൊക്കെ വളരെ കൂടുതൽ സമയമെടുത്ത് പ്രീ പ്ലേയിൽ സുഖിപ്പിച്ചു കൊല്ലുന്ന ആളായതിനാൽ രാവിലത്തെ ഈ ക്വിക്കിയിൽ എനിക്ക് പരാതിയും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.

രാവിലെ ആണുങ്ങൾ കേറ്റിക്കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ഉണരുന്നത് ഐശ്വര്യമാണെന്നാണ് എന്റെ കൂട്ടുകാരി സ്നേഹ പറയുന്നത്. രാവിലെ തന്നെ ഒരു പാലഭിഷേകം നടത്തിയാൽ ആ ദിവസം മുഴുവൻ അതിന്റെ ഐശ്വര്യമുണ്ടാകുമത്രേ. അതുകൊണ്ട് രാവിലെത്തേത് ഉള്ളിൽ തന്നെ ഒഴിപ്പിക്കണമെന്ന് അവൾക്ക് നിര്ബന്ധമാണ്. ഇനി അവളുടെ മാര്യേജ് കഴിയുമ്പോഴും അക്കാര്യത്തിൽ മാറ്റമുണ്ടാവില്ലെന്നാണ് അവളുടെ പക്ഷം.

ചേട്ടനെ ഉണർത്താതെ ഞാൻ ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് നടന്നു. ബാത്ത് റൂമിലെ ചെറിയ വാബ്‌ഡോർ തുറന്നു നോക്കിയപ്പോൾ യൂസ് ചെയ്യാത്ത ടൂത് ബ്രഷ് ഉണ്ടായിരുന്നു. പല്ല് ബ്രഷ് ചെയ്ത് ഫ്രഷ് ആയ ശേഷം ബാത്ത് റൂമിന്റെ ഓട്ടോമാറ്റിക് റൂം ഫ്രഷ്നെർ യൂണിറ്റ് ഓൺ ചെയ്തു. അൽപ സമയത്തിനുള്ളിൽ ബാത്ത് റൂമിൽ പനിനീർ പൂവിന്റെ നേർത്ത സുഗന്ധം പരന്നു .

ഞാൻ ബാത്ത് റൂമിൽ നിന്നും തിരിച്ചു വന്നപ്പോഴും ചേട്ടൻ ഉണർന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല. ഞാൻ ബെഡിൽ ഇരുന്നു കൊണ്ട് ചേട്ടനെ പതിയെ തട്ടി വിളിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *