സുലേഖയും മോളും 2 [Amal Srk]

Posted by

സുലേഖയും മോളും 2

Sulekhayum Molu Part 2 | Author : Amal Srk | Previous Part

 

ഇതിന്റെ ആദ്യ ഭാഗത്തിന് വായനക്കാരിൽ നിന്നും നല്ല രീതിയിലുള്ള ഒരു അഭിപ്രായമാണ് ലഭിച്ചത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇതിന്റെ രണ്ടാംഭാഗം ആദ്യഭാഗത്തി നേക്കാൾ മികച്ചതാക്കാൻ വേണ്ടി ഞാൻ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ പരിശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട്.

*****

വൈകുന്നേരം സുലേഖ വീടിന്റെ മുറ്റം അടിച്ചുവാരുകയായിരുന്നു ആ സമയത്ത് നാല് ചെറുപ്പക്കാർ അവരുടെ വീടിനു മുന്നിലേക്ക് വന്നു. ആരാ നിങ്ങളൊക്കെ? മനസ്സിലായില്ല? സുലേഖ അവരോട് കാര്യങ്ങൾ തിരക്കി. ഞങ്ങൾ അടുത്ത ഗ്രാമത്തിൽ നിന്നും വരികയാണ് കൂട്ടത്തിൽ നിന്നും ഒരുത്തൻ ശബ്ദമുയർത്തി പറഞ്ഞു. എന്താ കാര്യം സുലേഖ ചോദിച്ചു. കാര്യം പറയാം ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ ആരൊക്കെയുണ്ട്? ഞാനും മോളും സുലേഖ മറുപടി പറഞ്ഞു. മോൾ അകത്ത് ഉണ്ടോ? ഇല്ല അവള് രാവിലെതന്നെ ക്ലാസിനു പോയി.

ചേച്ചിയോട് വളരെ ഗൗരവമേറിയ ഒരു കാര്യം സംസാരിക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് ഞങ്ങൾ ഇന്ന് ഇവിടെ വന്നതിന്റെ ഉദ്ദേശം.

“എന്താ കാര്യം കേൾക്കട്ടെ”. സാരിത്തുമ്പു കൊണ്ട് മുഖത്തെ വിയർപ്പ് തുടച്ചു കൊണ്ട് ചോദിച്ചു.

കയ്യിലുള്ള മൊബൈൽ എടുത്ത് അവർ സുലേഖക്ക് നേരെ നീട്ടി. എന്താണ് സംഭവം എന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിലായില്ല. അതിലെ വീഡിയോ പ്ലേ ചെയ്യുവാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു. അവൾ അതിലെ വീഡിയോ പ്ലെ ചെയ്തു ഞെട്ടിപ്പോയി.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഉത്സവപ്പറമ്പിൽ വച്ച് താനും ആ ചെറുക്കനും കൂടി കാട്ടിക്കൂട്ടിയ കോപ്രായങ്ങൾ ആണ് ആ വീഡിയോയിൽ ഉള്ളത്. ഭയവും പേടിയും കൊണ്ട് അവളുടെ മുഖം ചുവന്നു തുടുത്തു. കയ്യിൽ ഉണ്ടായ ഫോൺ അവൾ നിലത്തെറിഞ്ഞു ഉടച്ചു.
പ്രതീക്ഷിക്കാതെയുള്ള അവളുടെ പ്രതികരണത്തിൽ അവരെല്ലാവരും ഒരു നേരത്തേക്ക് ഞെട്ടി നിന്നു.
കയ്യിലുണ്ടായിരുന്ന ചൂല് അവർക്ക് നേരെ നീട്ടിക്കൊണ്ട് സുലേഖ : ഇറങ്ങിപ്പോടാ എന്റെ പുരയിൽ നിന്നും കയ്യിൽ ചൂൽആണുള്ളത്.

“10000 രൂപയുടെ ഫോൺ ആണ് നീ എറിഞ്ഞുടച്ചത്. ഞങ്ങളുടെ കയ്യിൽ വേറെയും വീഡിയോസ് ഉണ്ട്.”

ഇത് കേട്ടതും സുരേഖ മൊത്തത്തിൽ തളർന്നുപോയി. ഇനിയെന്ത് ചെയ്യണമെന്ന് അവൾക്ക് ഒരു പിടിയുമില്ല. ഇരുകയ്യും കോപ്പി അവൾ അവരോട് കേണപേക്ഷിച്ചു. എന്റെ കയ്യിലുള്ള വളയും, മാലയും ഒക്കെ അവർക്ക് നേരെ നീട്ടി. എന്റെ കയ്യിൽ ആകെ ഇതേ ഉള്ളൂ ദയവുചെയ്ത് ആ വീഡിയോ ഡിലീറ്റ് ചെയ്യണം.
അവർ ചിരിച്ചോണ്ട് പറഞ്ഞു ഇതൊന്നും ഞങ്ങൾക്ക് വേണ്ട.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *