മാജിക് മാലു സ്റ്റോറി സീരീസ് 1 [മാജിക് മാലു]

Posted by

മാജിക് മാലു സ്റ്റോറി സീരീസ്  1
Chapter 1 : കാമുകിയും അവളുടെ ഫ്രണ്ടും
മാജിക് മാലു – അവിഹിതം.


ദിഷയും ജാക്കിയും തമ്മിൽ ഉള്ള എല്ലാ അവിശുദ്ധ ബന്ധങ്ങൾക്കും ഇടം വലം നോക്കാതെ അവർക്ക് കൂട്ട് നിന്നിരുന്നത് ഞാൻ ആയിരുന്നു. ഞാനും ദിഷയും കയിഞ്ഞ 4 വർഷങ്ങൾ ആയി, വളരെ അടുത്ത ഫ്രണ്ട്ഷിപ്പ് ആയിരുന്നു. ബാംഗ്ലൂരിൽ ഒരു ഐ ടി കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന ഞങ്ങൾ, ഒരുമിച്ചു ഒരേ ഫ്ലാറ്റിൽ ആയിരുന്നു താമസം. ഞാനും ദിഷയും ഏകദേശം ഒരേ രീതിയിൽ ചിന്തിക്കുന്ന ആളുകൾ ആയിരുന്നു. ദിഷക്കും എനിക്കും എപ്പോഴും ഒരേ ഒരു ചിന്ത മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു. എങ്ങനെ എങ്കിലും കടൽ കടന്നു യൂറോപ്പിൽ പോയി സെറ്റിൽ ആവണം എന്ന മോഹം.
ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും അതിന് വേണ്ടി നന്നായി ട്രൈ ചെയ്തു, ഒരുപാട് കമ്പനികളിൽ സി വി അയച്ചു, ഇന്റർവ്യൂകളിൽ പങ്കെടുത്തു. പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് പലതും ഒഴിവായി പോയി. ചിലത് ഞങ്ങളിൽ ഏതെങ്കിലും ഒരാൾക്ക് കിട്ടും, ബട്ട്‌ ഒരുമിച്ചു പോവാൻ ഉള്ള താല്പര്യം കൊണ്ട് അത് ഞങ്ങൾ വേണ്ട എന്ന് വെക്കും. ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും വലിയ മോഹവും ലക്ഷ്യവും അത് തന്നെ ആയിരുന്നു. ഞങ്ങൾ നിരാശർ ആവാതെ ആ ഒരു ലക്ഷ്യം പൂർത്തീകരണത്തിന് വേണ്ടി പരിശ്രമിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു.ഓരോ വാതിലുകളിലും മുട്ടി കൊണ്ടിരിക്കെ ആണ്, ഞങ്ങളുടെ കമ്പനി GRE സുനിത മാം ഞങ്ങളോട് പറഞ്ഞത്, ബാംഗ്ലൂർ സിറ്റിയിലെ ഒരു നിശാ ക്ലബ്ബിനെ കുറിച്ച്.
അവിടെ, യൂറോപ്യൻസ് ധാരാളം വരുന്ന സ്ഥലം ആണ് എന്നും, ഒരുപാട് വി വി ഐ പി സ് സ്ഥിരമായി പാർട്ടി നടത്തുന്ന ക്ലബ്‌ ആണ് എന്നും, ഞങ്ങളുടെ ലക്ഷ്യം സാധൂകരിക്കാൻ ചിലപ്പോൾ അവിടെ ചെന്നാൽ എന്തെങ്കിലും ലിങ്ക് കിട്ടാതെ ഇരിക്കില്ല എന്നും. ഞാനും ദിഷയും ആ ഒരു ഓപ്ഷനെ കുറിച്ച് നന്നായി ആലോചിച്ചു, ഞങ്ങൾക്കും അത് ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കിയാലോ എന്ന് ഒരു തോന്നൽ. അങ്ങനെ തൊട്ടടുത്ത സാറ്റർഡേ നൈറ്റ്, ഞാനും ദിഷയും വളരെ സെക്സി ആയി ഡ്രസ്സ്‌ ചെയ്തു പാർട്ടി മൂഡിൽ, സുനിത മാം പറഞ്ഞ ജൊവിയൽ ക്ലബ്ബിലേക്ക് പോയി .
പൊതുവെ, ഞാനും ദിഷയും ഓഫിസിലെ ഹോട്ട് ആൻഡ് സെക്സി ചിക്ക്സ്ന്റെ ലിസ്റ്റിൽ ഉള്ള ഐറ്റംസ് ആയിരുന്നു. ഞങ്ങൾക്ക് ചുറ്റും എപ്പോഴും കോഴികളുടെ രാജ്യാന്തര സമ്മേളനം തന്നെ ഉണ്ടാവുമായിരുന്നു. പ്രത്യേകിച്ച്, നൈറ്റ് പാർട്ടികളിൽ. ഞങ്ങൾ പക്ഷെ, ആർക്കും അങ്ങനെ കൊടുക്കാറില്ലായിരുന്നു, പക്ഷെ എല്ലാവരെയും നന്നായി മോഹിപ്പിച്ചു വേണ്ടതൊക്കെ മുതലാക്കാൻ മിടുക്കികൾ ആയിരുന്നു ഞങ്ങൾ. ഞങ്ങളുടെ ശരീരത്തിന്റെ മുഴുവൻ ആകാര വടിവുകളും കാണിച്ചു കൊണ്ട്, ഞങ്ങൾ ക്ലബ്ബിലേക്ക് കയറി ചെന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *