സൂസന്ന [ഉണ്ണി]

Posted by

സൂസന്ന

Susanna | Author : Unni

ഇത് സൂസന്ന. ലോകത്തില്‍ ഏറ്റവും സൌന്ദര്യമുള്ള വസ്തു സ്വന്തം ശരീരമാണെന് വിശ്വസിക്കുന്ന, മറ്റെന്തിനേക്കാളും അതിനെ സ്നേഹിക്കുകയും ലാളിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു കോട്ടയംകാരി അച്ചായത്തി. സൌന്ദര്യം മറച്ചുവയ്ക്കാനുള്ളതല്ല, പകരം ആസ്വദിക്കാന്‍ ഉള്ളതാണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയവള്‍. തന്‍റെ ശരീരത്തിന്‍റെ ആകാരവടിവുകള്‍ മറ്റുള്ളവരെ കാണിക്കാന്‍ സദാ സന്നദ്ധ. അതിന്‍റെ മുഴുപ്പുകളില്‍ കണ്ണ്തട്ടിയിട്ട് എടുക്കാന്‍ വയ്യാതെ നിന്ന് വിയര്‍ക്കുകയും വെള്ളമിറക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ആളുകളെ നോക്കി ഒരു കള്ളച്ചിരി ചിരിച്ചു പോകുന്നവള്‍. ഇത് ഇവളുടെ കഥയാണ്. ഇവളുടെ ജീവിതത്തില്‍ കടന്നുവന്ന ആളുകളുടെ കഥ. സൂസന്ന വിവാഹിതയാണ്. ഭര്‍ത്താവ് വര്‍ഗീസ്‌ ഡല്‍ഹിയില്‍ കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ ജീവനക്കാരനാണ്. ഒരു മോള്‍ ആണ് സൂസന്നയ്ക്കുള്ളത്. ഗീതു. അവള്‍ 18 വയസ്സായ ഒരു കോളജ്ഗേള്‍. എര്നാകുളത്തെ ഒരു സ്വകാര്യസ്ഥാപനത്തിലെ ജോലിക്കാരിയായ സൂസന്ന തന്റെ മകളോടൊപ്പം നഗരഹൃദയത്തിലെ ഒരു ഫ്ലാറ്റിലാണ്‌ താമസം. മുപ്പതിയാറിന്റെ യൌവനം തുളുമ്പുന്ന സൂസന്ന, അതിവേഗം വളരുന്ന കൊച്ചിയുടെ വശ്യതയില്‍ അങ്ങനെ മതിമറന്നു ജീവിക്കുകയാണ്. ചെറുപ്പത്തിൽ  കൂട്ടുകാരിയില്‍ നിന്നും അനുഭവിച്ചുതുടങ്ങിയ രതിയുടെ ഉന്മാദം ഇന്നും സൂസന്നയെ മുഷിപ്പിക്കുന്നില്ല. കൂടെ പഠിച്ചവര്‍ മുതല്‍ ഇപ്പോള്‍ മകള്‍ ഗീതുവിന്റെ കൂടെ പഠിയ്ക്കുനവര്‍ വരെ എത്ര പേര്‍ സൂസന്നയുടെ മാദകശരീരത്തില്‍ പയറ്റി തെളിഞ്ഞു! ഭര്‍ത്താവിന്റെ സുഹൃത്തുക്കള്‍, തന്‍റെ സുഹൃത്തുക്കള്‍, മകളുടെ ട്യൂഷന്‍ സര്‍, ഫ്ലാറ്റിലെ മാനേജര്‍, അപ്പുറത്തെ റൂമിലെ പയ്യന്‍മാര്‍, പിന്നെ പെണ്ണുങ്ങള്‍… അങ്ങനെ നീളുന്ന നിരയുടെ അറ്റം കണ്ടെത്താന്‍ സൂസന്ന ഒരിയ്കലും മെനക്കെട്ടില്ല. മനുഷ്യലൈംഗിഗതയുടെ എല്ലാ തലങ്ങളും ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ തവണ അനുഭവിച്ച സൂസന്ന ഇപ്പോഴും അത് തുടരുന്നു. 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *