40 കഴിഞ്ഞ അമ്മായിമാർ 2 [മാജിക് മാലു]

Posted by

40 കഴിഞ്ഞ അമ്മായിമാർ 2
40 Kazhinja Ammayimaar Part 2 | Author : Magic Malu

Previous Part

ലൂക്കോ ഒരു അവധിക്ക് ചെന്നൈയിൽ നിന്ന് നാട്ടിലേക്ക് വന്നു. ആശയും ആയുള്ള അവിഹിതം തുടങ്ങിയതിനു ശേഷം ലൂക്കോ ചെന്നൈയിൽ തന്നെ സ്ഥിരതാമസം ആക്കിയത് ആയിരുന്നു. അങ്ങനെ രണ്ടു മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആയിരുന്നു ലൂക്കോ നാട്ടിലേക്ക് തിരികെ വരുന്നത്. ലൂക്കോ ആളൊരു പെൺ പ്രാന്തൻ ആണെങ്കിലും ബിസിനസ് കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം നന്നായി നോക്കുമായിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അപ്പൻ ജോണി ലൂക്കോക്ക് തന്റെ മൂത്ത മകൻ ബെന്നി ലൂക്കോ (ജോണിയുടെ ആദ്യ ഭാര്യയുടെ മകൻ) യെക്കാൾ എന്തുകൊണ്ടും ഇഷ്ടം ലൂക്കോയെ ആയിരുന്നു. ബെന്നി ആളൊരു ഫുൾ ടൈം തണ്ണി വണ്ടി ആയിരുന്നു, കിട്ടുന്ന ക്യാഷ് മുഴുവൻ വെള്ളമടിച്ചും അറിയാത്ത ബിസിനസ് ചെയ്തും തീർക്കും. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ജോണിക്ക് ബെന്നിയോട് തീരെ വിശ്വാസം ഇല്ലായിരുന്നു. പക്ഷെ ഭാര്യമാരെ നന്നായി നോക്കുന്ന കൂട്ടത്തിൽ ആയിരുന്നു ജോണി. ജോണി തന്റെ രണ്ട് ഭാര്യമാരുടെയും കൂടെ ഒരുമിച്ചു ‘ഇഞ്ചിക്കാടൻ’ തറവാട്ടിൽ ആയിരുന്നു താമസം, അതുകൊണ്ട് തന്നെ ലൂക്കോ അങ്ങോട്ട് അങ്ങനെ പോവാറില്ലായിരുന്നു. ലൂക്കോ അവരുടെ എസ്റ്റേറ്റ് ബന്ഗ്ലാവിൽ ആയിരുന്നു താമസം. ഏക്കർ കണക്കിന് പരന്നു കിടക്കുന്ന റബ്ബർ തോട്ടത്തിന് നടുവിൽ ഏതു ക്രയ വിക്രയങ്ങൾക്കും ഉതകുന്ന രീതിയിൽ ഉള്ള ബന്ഗ്ലാവ് ആയിരുന്നു അത്.
നാട്ടിൽ എയർപോർട്ടിൽ എത്തിയ ലൂക്കോയെ പിക് ചെയ്യാൻ, അപ്പൻ ജോണി തന്റെ സന്തത സഹചാരിയും കാര്യസ്ഥനും ആയ ജിമ്മിച്ചനെ പറഞ്ഞു വിട്ടിരുന്നു. ജിമ്മിച്ചൻ കാറുമായി എയർപോർട്ടിൽ വെയിറ്റ് ചെയ്തു, ലൂക്കോയുടെ ഫ്ലൈറ്റ് വന്ന് ലൂക്കോ 20 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് പുറത്തു എത്തി. ജിമ്മിച്ചനെ കണ്ടതും ലൂക്കോ സന്തോഷത്തോടെ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് കൈ വീശി കാണിച്ചു, ജിമ്മിച്ചൻ ഓടി വന്ന് ലൂക്കോയെ കെട്ടിപിടിച്ചു അവന്റെ ബാഗ് ഒക്കെ വാങ്ങി.
ജിമ്മി : – എടാ ലൂക്കോച്ചാ നീ ആകെ ഒന്ന് മാറിയിട്ടുണ്ടല്ലോടാ മോനെ?!
ലൂക്കോ : – ഒന്നും പറയേണ്ട ഇച്ചായ, ഫുൾ കിളികൾ അല്ലേ അവിടെ? !!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *