സെയിൽസ് ഗേൾ സിന്ധു [ദക്ഷ]

Posted by

സെയിൽസ് ഗേൾ

Sales Girl Sindhu | Author : Daksha

 

 

പട്ടാളത്തിൽ നിന്ന് അവധിക്ക് വരുമ്പോൾ നന്ദു അച്ഛന്റെ തുണിക്കടയിൽ പോയി സഹായിക്കാൻ നിൽക്കുക പതിവാണ്. കടയിൽ പണിക്ക് നിൽക്കുന്ന അടാർ ചരക്കുകളെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കുകയും ചെയ്യാം കസ്റ്റമേഴ്സിനെ ലൈൻ ഇടുകയും ചെയ്യാം.ഒത്താൽ ഒരു ജാക്കിവെപ്പും മുല പിടിത്തവും നടക്കും

മൊത്തം നാല് സെയിൽസ് ഗേൾസ് ആണുള്ളത്. മൂന്നെണ്ണം അമ്മച്ചിമാരാണ്.. ഒരുത്തി ഒരു ആറ്റം ചരക്ക്..സിന്ധു.. നല്ല വിരിഞ്ഞ തുളുമ്പുന്ന ചന്തിയും ഉടയാത്ത മുലയും തേനിറ്റു വീഴുന്ന ചുണ്ടും. 35 വയസ്സുണ്ട്.. കല്യാണം കഴിഞ്ഞതാണെന്നു പോലും തോന്നില്ല.

ചെറുതായി പ്ലീറ്റ് എടുത്ത് താഴ്ത്തി ഉടുത്ത സാരിക്കിടയിലൂടെ ആ കിണർ പോലത്തെ പൊക്കിൾ കണ്ടാൽ തേനൊഴിച്ച് നക്കാൻ തോന്നും.. 34 സൈസിൽ ഉടയാത്ത മുല. സാരി തുളച്ചു പുറത്ത് ചാടാൻ നിൽക്കുന്ന മുലക്കണ്ണ്..ആർക്കും ജാക്കി വെക്കാൻ തോന്നുന്ന വെള്ളം നിറച്ച ബലൂൺ പോലെ ആടുന്ന വെണ്ണ കുണ്ടികൾ.അറബിച്ചികളെ പോലെ

അച്ഛൻ ഇല്ലാത്ത നേരങ്ങളിൽ അവളെ നോക്കി ഇരിക്കുക പതിവാക്കി. അവളെ അത് പോലെ പൊക്കിയെടുത്ത് കുണ്ടി കുണ്ണ കേറ്റി അടിച്ചു പൊളിക്കാൻ തോന്നി നന്ദുവിന്.

സിന്ധുവിന്റെ ഭർത്താവ് ഒരു കുടിയൻ ആണെന്ന് കേട്ടിട്ടുണ്ട്. കുട്ടികൾ ഉണ്ടാവില്ലത്രേ. കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഒരുപാട് വർഷങ്ങളായി. ഇത് പോലത്തെ മദന പ്പൂർ വീട്ടിൽ വെച്ചിട്ട് ആരെങ്കിലും കുടിച്ചു നടക്കുമോ..താനായിരുന്നെങ്കിൽ അവളുടെ പൂറുവെള്ളം കുടിച്ച് ആറാടിയേനെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *