സുമലതയും കുടുംബവും [സുൽത്താൻ]

Posted by

സുമലതയും കുടുംബവും

Sumalathayum Kudumbavum | Authro : Sulthan

 

പ്രിയ സുഹൃത്തുക്കളെ . ആദ്യമായാണ് ഒരു കഥയെഴുതുന്നത് പിഴവുകള്‍ കണ്ടേക്കാം, സദയം ക്ഷമിക്കുക, ഈ കഥയില്‍ എല്ലാമുണ്ട്, താല്‍പ്പര്യമുള്ളവര്‍ മാത്രം വായിച്ചു ആസ്വദിക്കുക .
*******!!!*********!!!*********
മനയ്ക്കല്‍ തറവാട്ടില്‍ ഇപ്പോള്‍ 40കാരനായ രഘുവരന്‍ നായരും കുടുംബവും ആണ് താമസിക്കുന്നത്, കുടുംബമെന്നാല്‍ നായരും ഭാര്യ സുമലതയും മക്കള്‍ മനു എന്ന് വിളിക്കുന്ന അര്‍ജ്ജുനും മിനി എന്നു വിളിക്കുന്ന അശ്വതിയും അടങ്ങുന്ന ഒരു കൊച്ചു കുടുംബം.മനു ഡിഗ്രിക്കും മിനി പ്ലസ്‌ ടുവിനും പഠിക്കുന്നു. നായര്‍ പ്രദേശത്തെ പ്രമുഘ പലചരക്ക് വ്യപര്യയാണ്.35 കാരിയായ സുമലത കാണാന്‍ സാമാന്യം സുന്ദരിയായിരുന്നു. കടഞ്ഞെടുത്ത ശരീര വടിവും നിറഞ്ഞ നിതംബ ഭംഗിയും നാട്ടിലെ ചെറുപ്പക്കാരുടെ മാത്രമല്ല കിഴവന്മാരുടെയും കണ്ണിനു വിരുന്നായിരുന്ന.
സൗന്ദര്യത്തിന്റെ കാര്യത്തില്‍ മാത്രമല്ല കഴ്പ്പിന്റെ കാര്യത്തിലും സുമലത ഒരു പടി മുന്നിലായിരുന്നു. ദിവസവും ചുരുങ്ങിയത് മൂന്നു വട്ടമെങ്കിലും പണ്ണിയില്ലെങ്കില്‍ അവള്‍ക്കു ഉറക്കം വരില്ലായിരുന്ന. ഇതറിയാവുന്ന നായര്‍ ഉച്ചയൂണിനു വരുമ്പോള്‍ ദിവസവും ഒരു കളി കഴിഞ്ഞേ തിരിച്ച് പോവൂ, പണ്ണിന്റെ കാര്യത്തില്‍ മാത്രംമല്ല ചട്ടിയടിയിലും സുമ ബഹു കേമി ആയിരുന്നു, സ്ഥിരം ചട്ടിയടിക്കരികളായ രണ്ടു മൂന്ന് കൂട്ടുകാരികളും ഉണ്ട്സുമയ്ക്ക് ആ കഥ വഴിയെ പറയാം
സുമയും മകളും കൂട്ടുകാരികളെ പോലെയായിരുന്നു. സുമയെ പോലെ തന്നെ സുന്ദരി ആയിരുന്നു മിനിയും. വടിവൊത്ത ശരീരവും ആരെയും മോഹിപ്പിക്കുന്ന വീര്‍ത്ത് ഉന്തിയ മുലകളും ചന്തി കുടങ്ങളും.
അന്നൊരു ഞായറാഴ്ച ആയിരുന്നു. ക്രിക്കറ്റ് ടൂര്‍ണമെന്റ് ഉണ്ടെന്നു പറഞ്ഞു മനു കാലത്ത് തന്നെ വീട്ടില്‍ നിന്നും ഇറങ്ങി. അവന്‍ ഇനി സന്ധ്യ കഴിഞ്ഞേ വരൂ. രഘുവരന്‍ നായര്‍ ഇന്നലെ ചരക്കെടുക്കാന്‍ ടൌണില്‍ പോയതാണ് ഇന്ന് വൈകിട്ടേ ആള്‍ തിരിച്ചെത്തുകയുള്ളൂ. വീട്ടില്‍ സുമയും മിനിയും മാത്രം.ക്ലാസില്ലാത്ത ദിവസം ഒരു ഒമ്പത് മണി വരെയെങ്കിലും ഉറങ്ങുന്ന ശീലമുണ്ട് മിനിയ്ക്.
അടുക്കള ചായ്പ്പില്‍ ഇരുന്നു മീന്‍ നന്നാക്കുകയായിരുന്ന സുമ പിന്നില്‍ കാല്‍ പെരുമാടം കേട്ട് തിരിഞ്ഞ്ഞ്ഞു നോക്കി .., മിനി ആയിരുന്നു അത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *