സാൾട്ട് ആൻഡ് ചില്ലി 3 [അജ്ഞാതൻ]

Posted by

കുറച്ചു നാളത്തെ ഇടവേളയ്ക് ശേഷം വീണ്ടും എഴുതുകയാണ് …

സ്വന്തം അജ്ഞാതൻ .

സാൾട്ട് ആൻഡ് ചില്ലി 3 

SALT & CHILLY 3 BY അജ്ഞാതൻ

Previous Part

ലെച്ചു വാതിലിനു വിടവിലൂടെ അകത്തു നടക്കുന്നത് നോക്കി നിന്നു . മുടിയൻ ചരിഞ്ഞു കിടെന്ന നീലുവിന്റെ പാന്റീസ് മുഴുവനായും ഊറി മാറ്റി കൊഴുത്ത കുണ്ടിയിൽ പതിയെ കൈ കൊണ്ട് ഞെരിച്ചു ഉറക്ക ച്ചടവിൽ നീലു ചെറുതായി ഒന്ന് ഞരങ്ങി . ടെൻഷൻ കാരണം അവനു എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് അറിയാത്ത അവസ്ഥ ആയിരുന്നു .

അവൻ നീലുവിന്റെ നഗ്നമായ കുണ്ടി നോക്കി തന്റെ കുണ്ണ കൈകൊണ്ട് അടിച്ചു കുണ്ടി വിടവിലേക്ക് കുണ്ണ തിരുകി വച്ച് പതിയെ മുന്നോട്ടും പിന്നോട്ടും ചലിപ്പിച്ചു , വികാരം മൂത്തു അവൻ ചെറുതായി വിറയ്ക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു . അവൻ അവളെ മുഴുവനായും കമിഴ്ത്തി കിടെത്തി ഇപ്പൊ ആ കൊഴുത്ത കുണ്ടികൾ ഉയർന്നു നിന്നു . അവൻ പതിയെ നീലുവിനു മുകളിലേക്ക് കയറി കമിഴ്ന്നു കിടുന്ന അവളുടെ കുണ്ടി വിടവിൽ തന്റെ കുണ്ണ കയറ്റി പതിയെ മുന്നിലേക്കും പിന്നിലേക്കും ചലിപ്പിച്ചു . അധികനേരം അവനു പിടിച്ചു നില്ക്കാൻ ആയില്ല അവന്റെ കുണ്ണ നീലുവിന്റെ കുണ്ടി വിടവിൽ കുണ്ണപ്പാല് ശർദിച്ചു .അവൻ കുണ്ണ കൈയിൽ എടുത്തു മുഴുവൻ ശുക്ലവും നീലുവിന്റെ കുണ്ടിക്ക് മുകളിൽ അടിച്ചൊഴിച്ചു .

അപ്പോളേക്കും അവൻ തളർന്നിരുന്നു , അവൻ ഡ്രസ്സ് എല്ലാം നേരെ ആക്കി നീലുവിന്റെ പാന്റീസ് വളരെ പണിപ്പെട്ടു തിരികെ ഇട്ടുകൊടുത്തു .ആ സമയം പുറത്തു ഇതെല്ലാം കണ്ടുകൊണ്ട് പൂറു തടവികൊണ്ടിരുന്ന ലെച്ചു ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ തന്റെ റൂമിലേക്ക് പോയി . മുടിയനും ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കാതെ തന്റെ റൂമിലേക്കു പോയി …

പിറ്റേന്ന് വെളുപ്പിന് കുറച്ചു ലേറ്റ് ആയാണ് ലെച്ചു എണീറ്റത് അടുക്കളയിൽ എത്തിയപ്പോ ‘അമ്മ അടുക്കളയിൽ തന്നെ യുണ്ട് ഷർട്ടും പാവാടയും ആണ് വേഷം , പാവം ഇന്നലെ മുടിയൻ ചെയ്തതൊന്നും അറിഞ്ഞു കാണില്ല അവൾ ചിന്തിച്ചു .

അമ്മേ ചേട്ടൻ പോയോ ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *